ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    Blog Entries
    1

มีความสงใสเกี่ยวกับ True money

เห็นร้าน ขายเกมส์ Steam เขาขายกัน

เขาเอา บัตรทรูมันนี่ กลายเป็นเงินใน ธนาคารยังไงหรอครับ

คิดอยากจะขาย นะครับ

^_____^

และเกมส์ Origin เขาซื้อ Key มาขายยังไงอ่ะครับ

แล้วซื้อ ที่ไหนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TheOne : 25th July 2013 เมื่อ 22:09

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    เอ่ออออ. ท่าน จขกท. ครับผมไม่ได้มีเจตนาจะกวนแต่อย่างใด แต่เห็นชื่อกระทู้แล้วมันน น น น น อดเข้ามาไม่ได้

คือ สงสัย อ่าครับ จขกท.เขียนผิดหรือยังไงผมไม่ทราบนะครับ แต่อยากรบกวน แจ้ง Staff เปลี่ยนด้วยนะครับ คือเห้นแล้วเตะตา รู้สึกแปลก ๆ นะครับ

ส่วนเรื่อง เนื้อหากระทู้กระผมไม่ทราบ นะครับรอ กูรู มาตอบให้นะครับ ขอบคุณครับ
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    ข้อ 1. เลยนะครับ ว่าร้านขายเกม Steam เนี้ยเขาเอา บัตรทรูมันนี่ เปลี่ยนเป็นเงินใน ธนาคารยังไง
    คือเขาให้คนเติมผ่านเจ้าตัวนี้ครับ TMTOPUP << ลองไปศึกษาดูเองก่อนนะครับ

ข้อ 2. เกม Origin เขาซื้อ Key มาขายยังไง
    เขาซื้อผ่านเว็บ Amazon ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingmes อ่านกระทู้
    เอ่ออออ. ท่าน จขกท. ครับผมไม่ได้มีเจตนาจะกวนแต่อย่างใด แต่เห็นชื่อกระทู้แล้วมันน น น น น อดเข้ามาไม่ได้

คือ สงสัย อ่าครับ จขกท.เขียนผิดหรือยังไงผมไม่ทราบนะครับ แต่อยากรบกวน แจ้ง Staff เปลี่ยนด้วยนะครับ คือเห้นแล้วเตะตา รู้สึกแปลก ๆ นะครับ

ส่วนเรื่อง เนื้อหากระทู้กระผมไม่ทราบ นะครับรอ กูรู มาตอบให้นะครับ ขอบคุณครับ

^^
    ขอโทษครับ

พิมเร็ว + เมา

555+

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    ขอบคุณมาก ครับ

>_____<

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bagame อ่านกระทู้
    ข้อ 1. เลยนะครับ ว่าร้านขายเกม Steam เนี้ยเขาเอา บัตรทรูมันนี่ เปลี่ยนเป็นเงินใน ธนาคารยังไง
    คือเขาให้คนเติมผ่านเจ้าตัวนี้ครับ TMTOPUP << ลองไปศึกษาดูเองก่อนนะครับ

ข้อ 2. เกม Origin เขาซื้อ Key มาขายยังไง
    เขาซื้อผ่านเว็บ Amazon ครับผม

>_____<

ปล. เข้า Amazon แล้วไปตรงไหนต่อครับ ใบ้ให้อีกหน่อย ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TheOne : 25th July 2013 เมื่อ 22:14

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.JUST BE ALIEN.
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 297
    เข้าไปหาครับ =_=
    มันไม่ได้มีอะไรมากเลย ไอ้วงการนี้ ไม่มีใครมาบอกหมดหรอกครับ ช่องทางเขาเยอะ(เวอร์)

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ผมใช้ TMTOPUP ครับ ควบกับ wepay

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    ใช้ tmtopup ครับ เติมเข้าบัญชี tmtopup แล้วโอนเข้าบัญชีธนาคารได้เลยครับ แต่ละธนาคารจะเสียค่าบริการแตกต่างกันไป 5 บาท 10 บาท 15 บาท 25 บาท หรือโอน wepay Paypal ได้แต่ก็เสียค่าธรรมเนียมเหมือนกัน
    แต่ใช้ด้วยบัตรทรูจะเสีย ค่าบริการหรือธรรมเนียม ประมาณ 10.9 % ราคาจึงเห็นได้ว่าแพง กว่า ราคาโอนเงินธรรมดา

Amazon สามารถซื้อเป็นคีย์ได้ครับ แต่ถ้าเป็นกล่องบางพื้นที่จะไม่รับส่งครับ
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    อ๋อ มีอย่างนี้ด้วยรึ กำลังรอ นารูโต พีซี อยู่เลย

ได้อย่างนี้ก็ดี

Uuuuuuuuu!
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TheOne อ่านกระทู้

>_____<

ปล. เข้า Amazon แล้วไปตรงไหนต่อครับ ใบ้ให้อีกหน่อย ^^

เว็ปนี้ไม่แนะนำ ถ้าใช่ไม่เป็นระวังขาดทุนอ่ะ Amazon ผมใช้ซื้อของส่วนตัวอย่างเดียว

แต่คีย์เกมต่างๆ ผมรับมาจากต่างประเทศอีกทอด อย่าง BF3 คีย์ EU แท้

ผมรับมาแค่ 278.25 บาท เอง :3 มาขายต่อในราคาแพงๆอ่าห์ฟิน