ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    คือ เคยใช้วินโดวตัวนี้แหละค่ะก็ไม่มีปัญหาอะไร พอมาลงใหม่ มันก็เป็นน่ะค่ะ ลงเครื่องอื่นก้อเป็นค่ะ สเป็คเครื่อง บอกไม่เป็นค่ะ !! ขอบคุณที่ช่วยเหลือนะคะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanchin อ่านกระทู้
    คือ เคยใช้วินโดวตัวนี้แหละค่ะก็ไม่มีปัญหาอะไร พอมาลงใหม่ มันก็เป็นน่ะค่ะ ลงเครื่องอื่นก้อเป็นค่ะ สเป็คเครื่อง บอกไม่เป็นค่ะ !! ขอบคุณที่ช่วยเหลือนะคะ
    สเปคเครื่องบอกไม่เป็น แล้าใครลงWidows ให้ครับ ไปให้เค้ารับผิดชอบซะ ไม่ก้อถามคนพอมีความรู้ ดูว่า Driver ลงครบรึเปล่าครับ ไม่ก้อโหลด Driver ก้าดจอ เวอชั่นใหม่จากเวปผู้ผลิดมาลงทับครับแต่ถ้าบอกว่าลงเครื่องอื่นก็เป็น ไปล้างเครื่องใหม่อีกรอบ เปลี่ยนเป็น 7 เวอชั่นอื่นก้อดีครับ ดูๆแล้วมันสีดำเฉพาะตัวลูกศรสัญลักษณ์ Shotcut ครับ คิดว่าถ้าไม่ได้เป็นที่ Hardware คงต้องลง Windows ใหม่ดีที่สุดครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dunyaluck : 13th September 2011 เมื่อ 18:46

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

ช่วยหน่อยค่ะ ICON Desktop มันเป็นแบบนี้!!!!

[IMG][/IMG]

เนี่ยค่ะ มันเป็น สี่เหลี่ยมดำแบบนี้ะคะ ช่วยหน่อยค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    ลงวินโดว์ใหม่ ฟันธง
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ลองปรับ ICON ให้เล็กดูยังครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เพิ่งเปลี่ยน xp มาเป็น 7 รึเปล่า เป็นมานานหรือยัง สเปคเครื่องเท่าไหร่ครับ เคสนี้เจอบ่อยครับ ปัญหาเป็นได้หลายอย่างเลยทีเดียว คงต้องบอกประวัติของเครื่องหน่อยนะครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: