ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

l.:: Head Hunter ::.l
    กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ goopae อ่านกระทู้
    ถ้าเสียงไม่ครับให้โหลด Emu เวอร์ใหม่จากนี่เลยครับมันอัพเดททุกวัน

http://buildbot.orphis.net/ppsspp/
    สุดยอดครับผมโหลดตัวในนี้มาลองเสียงออกครบหมดเลยครับ
    CPU : AMD A6-3650 APU with Radeon(tm) HD Graphics 2.60 GHz - RAM : 8.00 GB - VGA : AMD Radeon HD 6790 1GB DDR5 - Mainboard : BIOSTAR A55ML+ - PSU XFX : 650W

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อยากทราบว่าเล่นกันยากรึเปล่าครับ คือผมเล่นแต่ภาค wii พอมาเล่นอั้นนี้ ยากมากเพราะ wii ใช้ analog ขวาหมุนมุมกล่องได้แต่อันนี้พอปรับเป็น analog ขวาแล้วมันหมุนไม่หยุดเลยครับ
    ไม่รู้เป็นที่ Emu รึเปล่า เล่นไม่หนุกเลย

.:: FatBoy Gamer ::.
    Phetchaburi, TH
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opziiz อ่านกระทู้
    อยากทราบว่าเล่นกันยากรึเปล่าครับ คือผมเล่นแต่ภาค wii พอมาเล่นอั้นนี้ ยากมากเพราะ wii ใช้ analog ขวาหมุนมุมกล่องได้แต่อันนี้พอปรับเป็น analog ขวาแล้วมันหมุนไม่หยุดเลยครับ
    ไม่รู้เป็นที่ Emu รึเปล่า เล่นไม่หนุกเลย
    ผมว่าใช้ปุ่ม D-Pad ปรับมุมกล้องเหมือนใน PSP ง่ายกว่าใช้ Analog ขวาอีกนะ หรือว่าเพราะผมเล่นใน PSP มาก่อนเลยชิน

จะว่าไปมีใครหลุดออกจากเกมตอนที่เข้าไปซื้อเครื่องดื่มแมวในบาร์มั้ยครับ ผมหลุดตรงฉากนี้ประจำเลย คือไม่ได้หลุดทุกครั้งนะครับแต่มันหลุดบ่อย

กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ตัวเกมเอาไปเล่นใน PSP ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Super sprite อ่านกระทู้
    ตัวเกมเอาไปเล่นใน PSP ได้ไหมครับ
    คิดว่าเอาที่เป็นของ psp แท้ๆน่าจะชัวกว่านะครับ ตัวนี้ทำเพื่อ emu โดยเฉพาะ แต่ก็ไม่เสียหายถ้าจะลองดู

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบพระคุนอย่างสูงครับ เเหม่ อยากกราบงามๆ หามานานเเละ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ผมใช้จอย xboxเล่น อย่างมันส์55

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เสียบจอยเล่นได้เลยรึเปล่าอะครับ หรือต้องใช้โปรแกรมตัวไหนแนะนำด้วย เล่นคีย์บอร์ดละ งงๆ กับปุ่ม

กล่าวขอบคุณ
    234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ camillo131 อ่านกระทู้

65 download content

วิธีติดั้งนะครับ ง่ายๆเลย แตกไฟล์แล้วโยนทั้งโฟล์เดอไปที่ memstick\PSP\SAVEDATA
    เวลาใช้ก็ให้เข้าไปที่ game menu เลือก download เสร็จเรียบร้อย

download
    โหลดไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ไคร มี Cheat บ้างอะครับ ถ้ามีขอหน่อยครับ อยากได้ > <

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobbyfatboy อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้อะครับ
    ขออภัย ผมไปต่างจังหวัด ไม่ได้เข้ามาเช็คเลย แก้ให้แล้วนะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ camillo131 อ่านกระทู้
    ขออภัย ผมไปต่างจังหวัด ไม่ได้เข้ามาเช็คเลย แก้ให้แล้วนะครับ
    โอ้ววว อุตส่าห์แก้ให้ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ แต่ผมโหลดไปลงแล้ว ไม่มีอะไรเพิ่มเลย สงสัยผมจะโหลดจากใน PSP มาครบแล้วมั้ง

ใครที่โหลดแล้วไปช่วยบอกหน่อยนะครับ ว่ามีอะไรเพิ่มมั้ย เพราะของผมไม่มีเควสหรืออะไรเพิ่มมาเลย
    มีแต่ที่เคยโหลดผ่านเครื่อง PSP ไว้แต่ไม่แน่ใจว่าอันเดียวกันรึเปล่า คือจะมีเควส Low Rank เพิ่มมา 12 เควส และเควส High Rank อีก 34 เควส

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobbyfatboy อ่านกระทู้
    โอ้ววว อุตส่าห์แก้ให้ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ แต่ผมโหลดไปลงแล้ว ไม่มีอะไรเพิ่มเลย สงสัยผมจะโหลดจากใน PSP มาครบแล้วมั้ง

ใครที่โหลดแล้วไปช่วยบอกหน่อยนะครับ ว่ามีอะไรเพิ่มมั้ย เพราะของผมไม่มีเควสหรืออะไรเพิ่มมาเลย
    มีแต่ที่เคยโหลดผ่านเครื่อง PSP ไว้แต่ไม่แน่ใจว่าอันเดียวกันรึเปล่า คือจะมีเควส Low Rank เพิ่มมา 12 เควส และเควส High Rank อีก 34 เควส
    DLC ส่วนมากมันจะเป็นเควสทำแล้วได้ชุดจากอนิเมหรือเกมต่างๆ นิครับ เช่น ชุดของ ลุงสเน็ก ดาบเขี้ยวอสูร

กล่าวขอบคุณ
    234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yagyami อ่านกระทู้
    DLC ส่วนมากมันจะเป็นเควสทำแล้วได้ชุดจากอนิเมหรือเกมต่างๆ นิครับ เช่น ชุดของ ลุงสเน็ก ดาบเขี้ยวอสูร
    ใช่ครับ มันจะเป็นเควส แต่ที่ผมอยากรู้คือตัวที่ จขกท. เอามาให้โหลดเนี่ยมันเพิ่มเควสไหนมาบ้างเพราะผมลงแล้วมันไม่มีเควสเพิ่มมา หรือที่มันไม่เพิ่มเป็นเพราะผมโหลดจากใน PSP มาครบหมดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    2
    ใช่ครับ มันจะเป็นเควส แต่ที่ผมอยากรู้คือตัวที่ จขกท. เอามาให้โหลดเนี่ยมันเพิ่มเควสไหนมาบ้างเพราะผมลงแล้วมันไม่มีเควสเพิ่มมา หรือที่มันไม่เพิ่มเป็นเพราะผมโหลดจากใน PSP มาครบหมดแล้ว
    คิดว่า DLC มันคงหมดไปแล้วล่ะครับ ไม่ทำลงให้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yagyami อ่านกระทู้
    คิดว่า DLC มันคงหมดไปแล้วล่ะครับ ไม่ทำลงให้แล้ว
    คงใช้แล้วล่ะครับ เพราะเมื่อกี๊ผมลองเข้าไปดูในเครื่อง PSP มาแล้ว ก็ไม่มีเควสให้โหลดเพิ่ม สรุปก็คือผมมีครบอยู่แล้วนั่นเอง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ลงแล้วเล่นได้ครับ ใช้ EMU ตัวอัพเดทล่าสุด แต่เสียงมันซ่าๆ กระตุกๆ ขัดกับภาพที่ไหลลื่น ใครเป็นบ้างครับเวลาอยู่ในเมือง

อีกอย่าง ผมอยากรู้ว่าเล่นหลายคน เหมือนใน PSP ได้หรือป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    เล่นได้ 100% ภาพนี้สวยเหมือนกับ port ลง Ps Vita ยังไงยังงั้นเลย
    ความละเอียด 960X544 มันเท่ากับ Ps Vita เลยนะเนี่ย

อยากรุ้ว่าเอาไฟล์นี้ ไปเล่นใน PSP ได้ไหม ช่วยลองให้หน่อยนะครับ เครื่องผมขายไปแล้ว มีแต่ PS Vita

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    เล่นได้แล้วครับ ขอบพระคุณอย่างสู่ง

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    1
    น่าลอง เสร็จแน่

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณคร้าบ