ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

Smile รักกันเพราะอะไร

วันนี้ ผมขอถามคนมีความรัก และคนมีความแอบรัก(กำลังจีบ) ว่า พวกคุณ ชอบอีกฝ่ายที่ตรงไหน เพราะอะไร

ของผมรักเพราะมีความผูกพัน ครับ เธอมาทำให้ชีวิตของผมจากเด็กที่ติดเกมคนนึง จากที่เคยเดินไปร้านเกม ก็ไปเดินห้า้ง

จากที่เคยอยู่แต่หน้าจอคอม ก็เป็นจอหนังในโรงภาพยนตร์ จากที่เคยกินแต่ ข้าว ในโรงอาหาร ก็ไปกินในห้าง ในที่ต่างๆ

จากที่เคยอยู่เพื่อตัวเอง(พ่อแม่ด้วย)เพียงคนเดียว ก็ได้รู้ว่าตอนนี้ผมอยู่เพื่อ คนอีกคนทีี่ไม่ได้เกิดจากท้องแม่เดียวกัน

เหตุผลของผม พอที่จะบอกได้มั้ยว่า นี่คือ ความรู้สึกรัก ไม่ใช่ความรู้สึกหลง เพียงรูป ลักษณ์ภายนอก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ: