ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409

อยากทำเสื้อบอล เป็นชื่อ และ เบอร์ของเราเอง ได้ที่ไหนบ้างครับ

ภาพตัวอย่างเป็น เน็ทไอดอลนะครับ(ครูกิฟ CandidKibt) คือมีที่ไหนรับทำบ้างอะครับ ผมอยากทำให้เพื่อนผมเป็นของขวัญ ทีมแมนยู เบอร์ กับชื่อ ก็สั่งตัดแปะเองแบบนั้น
    หาร้านได้ที่ไหน หรือสั่งอะไรยังไง ท่านใดพอรู้ไหมครับ สำหรับคอกีฬาฟุตบอลอาจจะทราบ แล้วผมก็อยู่แถวบางกะปิ พอมีที่ใกล้เคียงไหมครับ???
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

ต้องเป็นนายคน
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,772
    ตามร้านขายอุปกรณ์เครื่องเขียนชั้นนำทั่วไปครับเอ๊ย , ร้านขายเสื้อผ้าและอุปกรณ์กีฬานี่แหละครับไปบอกเค้าครับและเค้าก็จะทำให้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ตรงสนามกีฬาแห่งชาติครับ ถูกๆ เสื้อพร้อมแปะชื่อไม่น่าเกิน 400
    Don't let 'em say you ain't beautiful , they can all get fucked just stay true to you.

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    ขอบคุณครับทั้ง2ท่าน
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ตัวหนังสือแบบโพลีเฟร็กซ์ตัวละ 15 บาท

เบอร์สโมสรแบบโพลีเฟร็กซ์ ตัวละ 60 บาท

ยิ่งตัวอักษรเยอะ ยิ่งแพง เพราะมันต้องตัดตัวหนังสือมาจากเบอร์สำเร็จรูป

ปล. โพลีเฟร็กซ์ คือ ยางที่อัดบนเสื้อแบบในรูปนั่นแหละ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    ขอบคุณครับ
    แล้วเบอร์เลิกได้ด้วยใช่ไหมครับ กลัวไปถึงร้าน ไม่มีเบอร์วันเกิด ของคนใส่

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4
    ส่วนใหญ่ ร้านขายอุปกรณ์ กีฬาส่วนมากเค้าก็รับทำน๊ะครับ ....

แต่ถ้าบ้านอยู่แถวปื่นเกล้า ก็พอแนะนำให้ได้

ถ้าตัวเดียวราคาอาจจะแพงหน่อย เพราะต้องใช้ตัวอักษรเฉพาะ...แต่ถ้าหลายตัวอาจจะถูกลงมาหน่อยก็อาจจะถูกลงมานิสหน่อย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ติดต่อพี่ เอ ศุภชลาศัย ได้เลยครับ
    มาใหม่ฮ่ะ !

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ไม่ต้องกลัวว่าจะเลือกไม่ได้ ชุดบาสกีฬาสีผม เค้าให้ใช้เบอร์ 3-15 ผมยังเอาเบอร์ 99 มาได้เลย

ตอนแรกกะเอาเป็นเบอร์โทรศัพท์แล้ว แต่กลัวแพง โดนอาจารย์ตบหัวไป 1 ที และไม่ได้ลงแข่งครับ 555555

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: