ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

Cool ช่วยแนะนำ Anime ให้หน่อยนะครับ [รายระเอียดด้านในครับ]

คือช่วยแนะนำอนิเมะหน่อยครับแบบ Service เยอะ ๆ เรท ประมาณ 15+ หรือ 18+
    แนว ฮาเร็ม หรือไม่ ฮาเร็ม ชอบแบบสาว ๆ น่ารัก ๆ สวย ๆ นางเอกยิ่งสวยยิ่งชอบคับ หรือที่มีจูบเยอะ ๆ ก็ดีนะครับ

Harataku Maou Sama!
    Koreha zombie desuka
    Infinite Startos
    น้องสาวของผมไม่น่ารัก ขนาดนั้นหรอก
    Hentai Ouji to Warawanai Neko
    จอมมารพาร์ทไทม์

สีแดงนี่ ผมชอบมาก ๆ ๆ ๆ เลยครับ

แนะนำเรื่องย่อ + รูปด้วยก็ดีนะครับ
    เรื่องที่ผมดูเเล้วก็มี

High School DxD
    High School of the dead
    Is Infinite Stratos
    Koreha zombie desuka
    ชมรมคนไร้เพื่อน ,
    ซังกะเรอา , Sankarea
    Yosuga no Sora
    To Love-Ru
    Kiss X sis
    น้องสาวของผมไม่น่ารักขนาดนั้นหรอก
    จอมมารพาร์ทไทม์ , Harataku Maou Sama!
    จอมมารเศรษฐศาสตร์ , Maoyuu Maou Yuusha
    sora no otoshimono

ภาพ v v v v v v v v

#### ยังไม่รู้ชื่อเรื่องครับ
    #### ยังไม่รู้ชื่อเรื่องครับ
    ####ยังไม่รู้ชื่อเรื่องครับ
    #### ยังไม่รู้ชื่อเรื่อง

ขอบคุณทุกคนที่แนะนำนะครับ

ภาพส่วนใหญ่เอามาจากลายเซ็นของบางท่านในเว็บ : http://forum.tirkx.com/main/
    เเละ : http://www.tumblr.com/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~Sweetiiz~ : 30th July 2013 เมื่อ 00:06
    I Japan

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    เรื่องแนะนำเมะนี่ผมนึกไม่ค่อยออกแฮะสงสัยดึกด้วยเพราะใน Ex HDD มีเกือบ350เรื่อง -*-a (มันเยอะแยะจนจำไม่ได้ว่าดูอะไรไปมั่งแล้วด้วยสิ)
    งั้นมาช่วยตรงรูปที่ไม่รู้ละกันว่าเรื่องอะไร

Choujigen Game Neptune [ทั้ง2ภาพ]

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเรื่อง Crime Edge

oda nobuna no yabou [LC แล้ว]

ส่วนเรื่องที่เหลือที่ไม่บอกเพราะคุณน่าจะรู้อยู่แล้วล่ะนะ

เพิ่มเติมเท่าที่ตอนนี้นึกออก
    Dog Days
    Senki Zesshou Symphogear
    Mondaiji-tachi ga Isekai Kara Kuru Sou Desu yo
    Ro Kyu-Bu! [LC ภาคแรก]
    Inu to Hasami wa Tsukaiyou
    the world god only knows [LC ภาค1และ2]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย icezaazark : 15th August 2013 เมื่อ 17:25

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    จัดปายย
    High School DxD SS1 / New SS2 (18+ Harem แน่นอนรับรองชอบบ)
    Photo Kano
    Seikon no Qwaser I / II
    Yosuga no Sora (อันนี้เอิ่ม จะว่าไงดีล่ะมันค่อนข้าง 20+ มีฉาก ...)

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากครับ ได้มาอีกหลายเรื่องเลย
    I Japan

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    Blog Entries
    1
    amagami SS / Amagami SS plus ครับถึงจูบไม่เยอะแต่ก็อินเลฟนะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread