ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 244

ช่วยแนะนำ Tablet ให้หน่อยครับ

Tablet ราคาประมาณ 3000-4000 บาทครับ

การใช้งานเน้นไปทางดูหนังพวก HD เล่นเกม Subway ลื่นๆ หน่อยอ่ะครับ

แนะนำที่ซื้อให้ด้วยก็ดีครับ บ้านผมอยู่แถวฟอร์จูน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    Scope 7" iron Sp0728 = 2,990 ตอนนี้ลดอยู่ 2,790 ตัวนี้คุ้ม เงินเหลือเก็บไว้กินขนม ดูหนัง HD สบาย+Subway 60FPS ลื่นๆครับ
    หาซื้อได้ที่ Advice ทุกสาขา

Cpu Cortex-A9 1.6Ghz 2Core
    Ram 1 Gb
    GPU Manli 400Mp

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    ขอบคุณครับ