ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] FIFA 2012 - DEMO [1.5 Gb./PL/CM/MF]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Singoffkey อ่านกระทู้
    ลงได้แต่เข้าหน้าโหลดแล้วหลุดออกมา
    อาการหลุดเป็นที่จอยครับ ลองเอา ตัว USB_Controller4Xbox360
    ไปวางที่ C:\Program Files (x86)\EA Sports\EA SPORTS FIFA 12 Demo\Game
    แต่ปุ่มจะไม่ค่อยตรงแต่เข้าเล่นใด้ครับ..

http://www.mediafire.com/download.php?56kd7yy6ciwy247

ลงเล่นใด้ 100% BY GII1818

Developer: EA Sports
    Publisher: Electronic Arts Inc.
    Genre: Sports / Soccer

Play modes: Single / Multiplayer
    Multiplayer: LAN / Internet
    number of players: 1-22
    Game language: English+ MULTI
    Age requirements: Everyone

System Requirements
    Intel CPU - Core 2 Duo E6750 2.66GHz
    AMD CPU - Athlon II X2 245e
    Nvidia GFX Card - GeForce GTS 240
    ATI GFX Card - Radeon HD 3870
    RAM (Memory) - 3 GB
    Hard Disk Space - 6 GB
    Direct X - 9

::..ติดตั้งลงเล่นใด้เลย..::

DOWNLOAD

PutLocker : Single Link ! 1.5 GB.

...........DOWNLOAD LINK............

Cramit.in : Single Link ! 1.5 GB.

...........DOWNLOAD LINK............

Mediafire : [Recovery record 2%] 200MB. PRAT [8.PART]

................โหลดแทนกันใด้.................

Cramit.in : [Recovery record 2%] 200MB. PRAT [8.PART]

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 15th September 2011 เมื่อ 06:11

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงได้แต่เข้าหน้าโหลดแล้วหลุดออกมา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Singoffkey อ่านกระทู้
    อาการหลุดเป็นที่จอยครับ ลองเอา ตัว USB_Controller4Xbox360
    ไปวางที่ C:\Program Files (x86)\EA Sports\EA SPORTS FIFA 12 Demo\Game
    แต่ปุ่มจะไม่ค่อยตรงแต่เข้าเล่นใด้ครับ..

http://www.mediafire.com/download.php?56kd7yy6ciwy247

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    951
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้

ยังไม่ได้ครับ เหมือนมันขึ้น crash อะไรซักอย่างมาแล้วก็หายไปอย่างรวดเร็ว ดูไม่ทัน

กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    Blog Entries
    1
    มีวิธีเซ็ทจอยมาฝากคับ...เข้าไปแล้วเลื่อนลงมาล่างๆคับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...t=19544&page=2

วิธีนี้ใช้ได้ผมลองแล้ว...แต่ปุ่มมันแปลกๆไม่ค่อยคุ้นต้องลองเล่นสักพักคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 57

ทำไมต้องครอบลิ้งค์

ขอบคุณที่อัพโหลดให้นะครับ แต่..
    1. ทำไมต้องครอบลิ้งค์ ในเมื่อมันเป็น ตัว Demo ซึ่งมันก็หาดาวน์โหลดได้ที่เว็ปผู้ผลิต (เร็วกว่าการดาวน์โหลดจากเว็ปที่คุณอัพโหลดไว้ซะอีก)
    2. ตัว Demo ของทุกเกมมันเป็น freeware ไม่น่าจะต้องครอบลิ้งค์ในเชิงพานิชย์เลยนะครับ
    3. ขอเตือนนะครับว่า มันผิดกฏหมายเท่าๆกับการเอาตัวรีแพคมาครอบลิ้งค์นะครับ

ป.ล. ยังไงก็ขอบคุณในน้ำใจที่อัพโหลดให้เล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rock2rap อ่านกระทู้
    ขอบคุณที่อัพโหลดให้นะครับ แต่..
    1. ทำไมต้องครอบลิ้งค์ ในเมื่อมันเป็น ตัว Demo ซึ่งมันก็หาดาวน์โหลดได้ที่เว็ปผู้ผลิต (เร็วกว่าการดาวน์โหลดจากเว็ปที่คุณอัพโหลดไว้ซะอีก)
    2. ตัว Demo ของทุกเกมมันเป็น freeware ไม่น่าจะต้องครอบลิ้งค์ในเชิงพานิชย์เลยนะครับ
    3. ขอเตือนนะครับว่า มันผิดกฏหมายเท่าๆกับการเอาตัวรีแพคมาครอบลิ้งค์นะครับ

ป.ล. ยังไงก็ขอบคุณในน้ำใจที่อัพโหลดให้เล่นครับ
    สาเหตุที่คลอบลิ้งค์ มันเป็นการสนับสนุนคนที่อัพโหลดนะครับ ถ้าคุณไม่เคยเป็นคนอัพคุณไม่รู้หลอกครับว่ามันไม่ใด้อะไรมากมายนัก...[สำหรับผมนะ..ท่านอื่นผมไม่ทราบ]
    ที่ใด้มาก็แค่เป็นค่าเช่า เซฟเวอร์ ของเว็บนอกที่ให้บริการเท่านั้น เพื่อที่จะใด้อัพไฟล์ใด้เร็วและฝากไว้กับเว็บที่โหลดง่ายและเร็วพอสมควร
    และสุดท้ายที่ว่าผิดกฎหมาย คุณลองมองกว้างๆสิ มีอะไรที่มันไม่ผิดมากน้อยแค่ไหน สิ่งที่ทำอยู่แค่เป็นช่องทางๆนึงที่มีไว้ให้เลือก
    ว่าทุกๆคนต้องการแบบสิ้งไหน ผมจะมีคำกำกับอยู่เสมอว่า........
    "ถ้าคุณชื่นชอบผลงานของเกมส์นี้ โปรดสนับสนุน ผลิตภัณฑ์ ลิขสิทธ์แท้"
    ปล..ทีม SKIDROW,RELOADED และทีมอื่นๆส่วนใหญ่ก็จะมีคำประเภทนี้ลงท้ายเสมอนะครับ...

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    เร็วตรงไหน...

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: