ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344

คุณหมั่นไส้ใคร ใน JKG ตั้งฮาๆครับ

ผมหมั่นไส้่ fank01234 อะ เค้าชอบทำตัวแปลกๆ จนผมมึนหัวกะเค้าหลายทู้และ.

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ first อ่านกระทู้
    ผมหมั่นไส้ จขกท สุดๆเลยที่ตั้งกระทู้นี้ (พูดเสร็จวิ่งหนีให้เร็วที่สุด จน จขกท ยืนงงอยู่สักพัก แล้วหยิบสไนเปอร์ไล่สอยผม แต่ผมวิ่งขึ้นเรือออกทะเลไปก่อน จขกทจึงขโมยเรือคนอื่นแล้วขับตามมาแต่เรือผมเป็นเรือแบบสมัยโบราณมีปืนใหญ่ผมเลยยิงใส่เรือจขกท แต่เรือจขกทเป็นของที่มนุษย์ต่างดาวสร้างขึ้นจึงไม่เป็นอะไรแล้ว จขกท โมโหจึงทุบที่แผงควบคุมบนเรือไปโดนปุ่มทำลายตัวเอง ภายใน30วิ จขกทจึงหาทางหนีแต่ก็หาไม่เจอ ในตอนนั้น จขกทวิงออกมานอกเรือแล้ว แต่ก็ต้องเจอกับ สัตว์ประหลาดยักษ์ใต้ท้องทะเล จขกท ทำอะไรไม่ถูก และแล้ว ระเบิดก็จะทำงานใน 5วินาที ในเมื่อผมเห็นเช่นนั้น จึงรีบ แปลงร่างและบินไปช่วย จขกท ไว้ได้ แต่แรงระเบิดจากเรือนั้นรุนแรงอย่างมากจึงทำให้พวกเรานั้นตายทั้งคู่ นับแต่นั้นมา มันจึงเป็นจุดกำเนิด ของ........ของ......ของ...... อะรูมิไร้) จบ แล้ววิ่งหนี

ขอโทษที่ทำให้เสียเวลานะครับแต่คุณทุกคนก็ได้อ่ามันแล้วใช่หรือไม่
    ผมเริ่มหมั่นไส้คุณ first จังเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [In]TerLight'z : 5th August 2013 เมื่อ 20:25

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    ตัวเอง....

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    จขกท นั่นแหละครับ
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

N.A.C
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    เจ้าของมู้ อีกเสียง \0/ ^^

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ผมหมั่นไส้ จขกท สุดๆเลยที่ตั้งกระทู้นี้ (พูดเสร็จวิ่งหนีให้เร็วที่สุด จน จขกท ยืนงงอยู่สักพัก แล้วหยิบสไนเปอร์ไล่สอยผม แต่ผมวิ่งขึ้นเรือออกทะเลไปก่อน จขกทจึงขโมยเรือคนอื่นแล้วขับตามมาแต่เรือผมเป็นเรือแบบสมัยโบราณมีปืนใหญ่ผมเลยยิงใส่เรือจขกท แต่เรือจขกทเป็นของที่มนุษย์ต่างดาวสร้างขึ้นจึงไม่เป็นอะไรแล้ว จขกท โมโหจึงทุบที่แผงควบคุมบนเรือไปโดนปุ่มทำลายตัวเอง ภายใน30วิ จขกทจึงหาทางหนีแต่ก็หาไม่เจอ ในตอนนั้น จขกทวิงออกมานอกเรือแล้ว แต่ก็ต้องเจอกับ สัตว์ประหลาดยักษ์ใต้ท้องทะเล จขกท ทำอะไรไม่ถูก และแล้ว ระเบิดก็จะทำงานใน 5วินาที ในเมื่อผมเห็นเช่นนั้น จึงรีบ แปลงร่างและบินไปช่วย จขกท ไว้ได้ แต่แรงระเบิดจากเรือนั้นรุนแรงอย่างมากจึงทำให้พวกเรานั้นตายทั้งคู่ นับแต่นั้นมา มันจึงเป็นจุดกำเนิด ของ........ของ......ของ...... อะรูมิไร้) จบ แล้ววิ่งหนี

ขอโทษที่ทำให้เสียเวลานะครับแต่คุณทุกคนก็ได้อ่ามันแล้วใช่หรือไม่

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- CRMA -
    รั้วแดงกำแพงเหลือง
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,714
    หมั่นไส้ NOOBBRINGER ครับ ส่งรูปมาให้ผมแต่ละรูปเนี้ย สุดๆอ่ะครับ
    แต่ก็ไม่ใช้ว่าผมไม่ชอบนะครับ ติดใจสุดๆอ่ะครับ ฮ่าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย konu9001 : 5th August 2013 เมื่อ 20:28

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    หมั่นไส้ตัวเองที่หล่อเกินไป มีสาวๆมารุมล้อม เฮ้อเหนื่อยใจ /เผ่น

L o V e You

ดูเมะไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 737
    Blog Entries
    1
    ท่านNOOBBRINGER ครับชอบเอาลายเซ็็นที่ทำร้ายจมูกผมมาไม่ซ้ำกันเลย

(ล้อเล่นน่ะล้อเล่น)
    จัดผมที่ยุ่งๆน่ะ -////- 

My name is 'Condit'
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 563
    หมั่นไส้คุณ ballba ครับ เพราะว่า

เค้าอายุก็ห่างกับผมไม่กี่ปี แต่เขาได้ซั่มสาวๆไปแล้วนับไม่ถ้วน ส่วนผมยังไม่เคย ผมอยากซั่มมั่งอ่ะครับ 5555555
    อ่านเรื่อง Last Friday : ศุกร์สุดท้าย คลิกที่นี่ >>> Last Friday

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    กลัวว่ามันจะไม่ฮาน่ะสิ...

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomslan03 อ่านกระทู้
    หมั่นไส้คุณ ballba ครับ เพราะว่า

เค้าอายุก็ห่างกับผมไม่กี่ปี แต่เขาได้ซั่มสาวๆไปแล้วนับไม่ถ้วน ส่วนผมยังไม่เคย ผมอยากซั่มมั่งอ่ะครับ 5555555
    งั้นก็เชิญเพ้อต่อไป............ (ฉันหายตัวได้ - -*)

ผมหมันไส้สมองผมมากที่สุดเพราะว่ามันคืดได้.............. - -*
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

[ISH]
    Shinonono shrine
    กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,281
    ใครนะ ชื่อที่มีตัวอักษร 5 ตัว

//เผ่นแนบโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomslan03 อ่านกระทู้

อ้าวผมผิดใช่ไหมเนี่ย

ผมขอโทษครับ = =

ว่าแต่คุณ fank ที่ จขกท. ว่ามา ผมเคยโพสไป แล้วเขาไม่ตอบนะ

ผมถามนอกเรื่องกระทู้นิดนึง ทำเป็นไม่สนใจไม่ตอบกลับ

หยิ่งครับ 555+

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ first อ่านกระทู้

ต่อๆกำลังสนุก

แต่ผมดันเดินไปเยี่ยวที่ซากเรือพอดี ทันใดนั้น ซากของ จขกท. ก็ลอยน้ำมาจับที่ขาของผม ผมจึงฉี่รด จขกท. แต่ผมก็ขอโทษไปแล้ว จขกทท.ไม่ยอม จึงบอกผมว่า ฉันจะฆ่าแกไอ้ตุ๊ดเหลง ทำให้ผมโกรธมาก ผมจึงไปหาซากของคุณ FIRST มารวมร่างเข้าดังเดิม แต่สายไปซ้ะแล้ว คุณ FIRST ได้กลายเป็นปิศาจตุ๊ดเหลง ผมไม่มีทางหยุดมันได้เพียงคนเดียว ผมจึงบอกจขกท.ว่า ไปเป็นอาหารให้มันหน่อย มันจะได้อิ่มและหนีไป จขกท. ยอมเป็นอาหารมันแต่โดยดีไม่ขัดขืนแม้แต่คำเดียว ทันทีที่คุณ FIRST กิน จขกท. ลงไปผมรู้ทันทีว่ามันไม่อิ่มแน่ๆ ผมจึงขอแรงจากทุกคนในกระทู้นี้ ช่วยกันจัดการเจ้าปิศาจ ตุ๊ดเหลงกันเถอะ

ถามว่าผมหมั่นไส้ใครหน่ะเหลอ ไม่มีหลอกครับ เห็นคุณ FIRST โพสน่าสนุกเลยมาโพสต่อ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    หมั่นใส้ทุก User ใน Jokergameth

กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    หมั่นไส้ ไอ้คนที่ชอบดพส รูปเกย์ แถม ลายเซ็นก็เกย์ เขาชื่ออะไรน๊าาา
    The way I see it there’s two types of people, those who spend their lives trying to build a future and those who spend their lives trying to rebuild the past.

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InterScopE อ่านกระทู้
    หมั่นไส้ ไอ้คนที่ชอบดพส รูปเกย์ แถม ลายเซ็นก็เกย์ เขาชื่ออะไรน๊าาา
    นั่นแหละใช่เลย +1 -*-

ปล.มีใครหมั่นไส้ผมมั่งมั้ยเนี่ย เสียว

กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    นั่นแหละใช่เลย +1 -*-

ปล.มีใครหมั่นไส้ผมมั่งมั้ยเนี่ย เสียว
    เราไม่หมั่นไส้นาย แต่เราชอบนาย // ถุ้ยยย
    The way I see it there’s two types of people, those who spend their lives trying to build a future and those who spend their lives trying to rebuild the past.

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    ผมหมั่นไส้คุณ BOOBBRINGER ครับ ลายเซ็นต์ยั่วสวาทตลอด !! 5555

ชอบส่องไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,919
    หมั่นไส้จขกท. นั่นแหละ ตั้งกระทู้ทำไมเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ matsushiro อ่านกระทู้
    ผมหมั่นไส้คุณ BOOBBRINGER ครับ ลายเซ็นต์ยั่วสวาทตลอด !! 5555
    ลายเซ็นท่านก็ใช่ย่อย หมั่นไส้ซะเลย

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    หมันไส้ บร๊ะ เจ้า โจ๊ก ครับ
    หาเรื่องโดนแล้วตรู

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    postgeno159ครับ เพราะเค้าอวยโฮกิ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    หมั่นใส้ คนนึงที่มีรูปเป็นแมว ลายเซ็น เกย์คิง อ่ะ สร้างมู้แต่ล่ะมู้ สมชายรับ บ่ ได้

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    NOOBBRINGER แหม่ๆคนนี้ชอบโพสลายเซ็นแต่ละลายเซ็น มันสุดยอด