ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 159

Red face Rufus V1.2.0 (((โปรแกรมทำ Flash Drive Boots Windows & PE))) + (ถ้าซ้ำขออภัย)

Rufus V1.2.0 (((โปรแกรมทำ Flash Drive Boots Windows & PE))) + (ถ้าซ้ำขออภัย)

** โปรแกรมนี้จะช่วยให้คุณทำงานได้ง่ายขึ้น... ในปัจจุบันมีโปรแกรมมากมายที่ออกมารองรับในรูปแบบต่าง ๆ และนี้ เป็นอีก 1 ตัวอย่างที่อยากนำมาแชร์เพื่อน ๆ ในวันนี้ !! **

วิธีทำ... ง่าย ๆ

1.เปิดโปรแกรมขึ้นมา....
    2.เลือก...Device ไดร์ที่เราต้องการจะทำ USB Boots
    3.เลือกไฟล์.... ต้องคำสั่งด้านล่าง...รูป CD (เลือกที่เก็บไฟล์)
    4.เลือก Start รอ.... >>>>> เสร๊จ....

Tip >>>> ที่เหลือเพิ่มเติม เราสามารถปรับแต่ความเร็วหรือเลือกการเขียนได้.... ลองทดสอบดูนะครับ ^^ ผมคิดว่าเป็นอีก 1 โปรแกรมที่ดี

Down Load
    http://www.one2up.com/view_content.p...tent_ID=458477

Pass Winrar : Kunchainat

((( - โหลดไม่ได้... ไฟล์หาย... ติดขัดเสนอแน่ะ ด้านล่างครับ... อย่าลืมขอบคุณนะ ^^ - )))

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    HDD ใช้ได้ป่ะครับ
    ..........................................................................................................................................................

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pmpor อ่านกระทู้
    HDD ใช้ได้ป่ะครับ
    ขออภัยครับ !! ^^ กับ HDD ไม่เคยใช้ครับ ^^ ยังไงก็รบกวน TEST มาฝากเพื่อน ๆ ด้วยนะ ^^

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อัพใหม่ ทีครับ แง้ๆ ๆ นู๋จะเอา

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ใช้กับวินโดอะไรได้บ้างครับ หรือใช้ได้หมดทั้ง XP,win7,win8
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti