ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage ลงโฆษณา JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก สเต็กลุง แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

HON Heroes Of Newerth

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 39

Exclamation แนะนำโปรแกรมปล่อย WIFI หน่อยครับ

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    คือตอนนี้ผมไช้ Connectify 4.1 อ่ะครับเเล้วเวลาเล่นมันชอบหลุดอ่ะครับเครื่องที่่ปล่อยไม่มีปัญหา เเต่เครื่องที่รับบางครั้งก็เข้าไม่ได้บางครั้งก็ หลุด เเล้วมันไห้อัพเดท v6.0 ตลอดผมเล่นเกมส์เเล้ว มันชอบเด้งอัพเดทตลอดปิดไม่ได้
    ไครเเนะนำตัวไหนได้บ้างครับ หรือมีวิธีเเก้เนตหลุดตัวนี้มั่งครับ

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,084
    VirtualRouter Plus 2.1.0

ผมใช้อยู่ ถ้ามันยังใช้ไม่ได้ให้ลองเปลี่ยน ID
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nattwat : 14th August 2013 เมื่อ 11:53

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    mHotspot โปรแกรม ที่ผมคิดว่าปล่อยดีที่สุดเพราะ ไม่เปลืองทรัพยากร ไม่มีอัพเกรด ฟรี

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    Connectify ง่ายที่สุดแล้วครับไม่ต้องเซ็ตอะไรมากมาย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    mHotspot ลงปุ๊ป ไม่ต้องลงแครก ไม่มีโฆษณา

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ขอบคุณ safekung & sukamoto & nattwat สำหรับคอมเม้นดีๆครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เห็นด้วยกับคุณ safekung คะ เคยลองใช้ทั้งสองโปรแกรมแล้ว Mhotspot ใช้ดีกว่าน้า ไม่มีเด้งอัพเดทหรือจู่ๆก็หยุดทำงานเองด้วย สนับสนุน mhotspot คะเพราะตอนนี้อยู่หอก็ต่อสายแลนแล้วปล่อยฮอตสปอตให้เพื่อนอยู่ ^^
    (เพราะไวไฟม.กากมากคะ)
    Always look on the bright side of the light

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    Mhotspot ผมลงเเล้วมันไม่มีเชื่อมของwifi อ่ะครับ พอเอาอันอื่นมันก็เข้าเนตไม่ได้