ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027

นัก Download ช่วยหน่อย ครับ เจอปัญหา น่ารำคาญ ที่สุด

คือ ผมโหลดด้วยโปรแกรม IDM พอจะเสร็จ มันดันขึ่นว่า "ไม่สามารถดาวน์โหลดต่อได้ เนื่องจากหมดเวลาเสียก่อน" อะไรประมาณนี้อะครับ แก้ไขยังไงดี โหลดได้บ้างไม่ได้บ้าง เซ็งนะ

เอิ่ม ผิดหมวดไหมเนี่ย เขิน จังเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย devilparm : 13th August 2013 เมื่อ 10:40
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

กล่าวขอบคุณ
    6,632
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    โหลดใหม่ดิครับไม่เห็นยาก
    ตายในสนามรบเป็นศพของทหาร

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ครับ เพราะผม โหลดใหม่แหละครับ ถึงได้เล่น แต่ เมื่อวานโหลด เกมขนาด 16gb ไป แทนที่จะ 3-4 ช.ม. ก็เสด นี่เล่น เป็นวันเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    สมมติ โหลดได้ 50เปอร์เซ็นต์ แล้วพอจะโหลดต่อมันขึ้นว่าเวลาหมด เนื่องจาก address ของไฟล์ดังกล่าวมันถูกเปลี่ยนครับ ให้เราเอา addressใหม่ มาแทนที่ addressเก่า ของไฟล์ที่โหลดค้างไว้

เริ่มด้วย refresh download address ครับ แล้วกดโหลดไฟล์ดังกล่าวนั้นใหม่
    พอมันขึ้นให้โหลด ก็ copy addressใหม่ ไปpastไว้ที่ช่อง address ของไฟล์ที่โหลดค้างไว้ครับ
    จากนั้นก็ resume download ได้เลยครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,665
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Metatron อ่านกระทู้
    สมมติ โหลดได้ 50เปอร์เซ็นต์ แล้วพอจะโหลดต่อมันขึ้นว่าเวลาหมด เนื่องจาก address ของไฟล์ดังกล่าวมันถูกเปลี่ยนครับ ให้เราเอา addressใหม่ มาแทนที่ addressเก่า ของไฟล์ที่โหลดค้างไว้

เริ่มด้วย refresh download address ครับ แล้วกดโหลดไฟล์ดังกล่าวนั้นใหม่
    พอมันขึ้นให้โหลด ก็ copy addressใหม่ ไปpastไว้ที่ช่อง address ของไฟล์ที่โหลดค้างไว้ครับ
    จากนั้นก็ resume download ได้เลยครับ
    นี่แหละ บุลคล ที่หายาก มากๆ ในสมัยนี้ ขอบคุณ ครับ