ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443

ถามเกี่ยวกับ เรื่องเกม COD MW2 MP

ตอนนี้ผมไม่มีตัวเกมครับ แต่เคยเล่นแล้ว จึงลบ ตัวเกมแล้วมาถามพวกคุณทีนี่ครับ

อยากจะรู้ขั้นตอนการเล่น MP ครับ
    -ไม่มีตัวเกมจึงอยากขอลิ้งที่ สามารถเล่น MP ได้
    -ต้องอัพ ptach มั้ย แล้วต้องอัพถึงอะไร
    -patch ล่าสุดคือ ver อะไร
    -จะใช่อะไรเป้นตัวเชือม ใช่ Steam หรือ .. อะไร

ตอบด้วยนะครับ อยากเล่น ไม่ตอบไม่เป็นไร จะเล่น DEAD ISLAND CO-OP ต่อครับ ^^

Chapter 4 แล้ว ใครสน ใจ keroro69[Th] ครับ

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    หาโหลดเลยครับตัว 6 Gb
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=54
    เล่นเลยครับสนุกมากผมชื่อ ENZIO อยากเล่น Dead island Co-Op มั้งจัง แต่ขี้เกียจเริ่มใหม่ เล่น Sing คนเดียวเลเวล 22 ละ

กล่าวขอบคุณ
    247
    โห - - 11GB ผมไปโหลด BIT แทนได้มั้ย เนีย ขี้เกียจ กด ลิ้งค์อะ แล้วโหลด 6 Gb ได้มั้ยอะ

EDIT :

หาโหลดเลยครับตัว 6 Gb
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=54
    เล่นเลยครับสนุกมากผมชื่อ ENZIO อยากเล่น Dead island Co-Op มั้งจัง แต่ขี้เกียจเริ่มใหม่ เล่น Sing คนเดียวเลเวล 22 ละ
    เล่นเถอะครับ สนุกดีเกรียนฝรั่ง เล่น หนุกมาก มันด่าผมกระจุยอะ
    ช่วยไม่ได้ ขับรถมาทับผมเอง ปาระเบิดไฟแม่ม 55+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dragonbul : 14th September 2011 เมื่อ 20:46

กล่าวขอบคุณ
    247
    เออ แล้วถ้าผมโหลด Bit 11 Gb มาได้หรือป่าว มันจะออนไลน์ได้หรือป่าวครับ
    หรือต้องโหลดจากท่าน lunaluna อย่างเดี่ยวเลยหรือป่าวถึงจะเล่นได้
    ปล. งงว้อย

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    โหลดบิทตัว 6GB สิครับ โหลดแล้วรออัพเดทเล่นได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    โหลดเฉพาะตัว MPมาเล่นซิ ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    โหลดบิตตัวเกม bittorent multiplayer only 6 gb
    เส็ดแล้วลงอัพเดท 2.9 ทับ หาได้จากลิงค์ที่ข้างบนแปะให้แล้วครับ
    เข้า alteraiw configure ไปตั้งชื่อ
    เข้า iw4mp เพื่อเล่นเกม
    เข้าเกมมากด find server เลือกเล่นตามสะดวก
    *ps. เลเวลสามารถเก็บเองได้หรือจะโหลดที่แจกไว้มาวางทับเพื่อเป็น prestige 70 ของครบได้ครับ

เข้าไม่ได้หรือติดปัญหาอะไรปรึกษาได้ครับ ยินดี

กล่าวขอบคุณ
    247
    แล้ว ถ้าผมโหลด 12 GB ของท่าน lunaluna แล้วไม่ต้องไปโหลดอะไรอีกเลยหรอครับ ?