ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 727

จีบเพื่อนของเพื่อน ต้องทำไง ครับ ^^

ตามนั้น ล่ะ ครับ ตอนนี้ คุยๆกันอยู่แต่ กลัว คนอื่น มา จีบ แล้วได้ไปก่อน 555555 ไม่ได้หวังไร มาก (หวังมาก5555) ผมจริงจังมาก อืม แล้วเมื่อเย็นเพื่อนผมไปกินร้านขนมหลังร.ร เค้าคนนั้นก็ มา ><' แล้วไม่รุ้ ว่าจะพูดยังไง ก่อน คือเอาง่าย ๆ อยู่คนละร.ร แล้วเพื่อน ก็ คุยๆ กันโดยผมนั่งฟังตลอดไม่ได้พูดไร 5555 นิดหน่อยพูดน่ะ ก็ รู้ สึกดี เกรงใจเพื่อนด้วย เพ่ือนผมก็รู้แล้ว ว่า ชอบ เพื่อนมัน !!
    JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    ชอบก็ลองบอกไปครับ เผื่อใจไว้ดด้วยนะครับ ก่อนที่จะไม่ได้บอกนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ใช้เพื่อนให้เป็นประโยชน์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เพื่อน ของ เพื่อน = ผู้หญิงทั่วไปนิครับ ผมไม่เห็นว่าจะแตกต่างยังไง เลย แค่เขารู้จักกับเพื่อนคุณเท่านั้นเองนะ
    มีเพื่อนก็ใช้ให้เป็นประโยชน์สิ
    ปล. ผมเห็นมากระทู้ที่ 2 ละ จีบเพื่อน ของ เพื่อน มันต่างกับผู้ หญิง ทั่วไปยังไง บอกที

กล่าวขอบคุณ
    291
    เพื่อนมันบอกไม่อยากยุ่ง 55555 เป้นเรื่อง ของคนสองคนมันไม่เกี่ยวแต่ปรึกษาได้ 55 นาน ๆ เจอกัน ที อืม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ขอคำตอบอีกเยอะๆนะครับ เพราะ ผมก็กำลังตกอยู่ในสถาณการณ์เดียวกันเลย

กล่าวขอบคุณ
    291
    เข้า หาเลยให้รู้ว่าเราชอบเค้า ให้เค้าเห็นว่าเรานั้นให้ความสำคัญกับเค้ารีบๆ นะ ครับเดี๋ยวเค้าจะเลือกคนอื่นซะก่อน เรื่องของผมได้เบอร์ละ ต่อเลย 555555

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ใครที่มีประสบการ์ณมากที่สุด ใครที่อยู่กับเรามาตั้งแต่เกิด ใครที่เลีั่ยงดูเรา

คนๆ นั้นแหละที่จะ ให้คำตอบคุณได้ครับ popone11

กล่าวขอบคุณ
    688
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Blog Entries
    1
    ก็นะครับ เดินเข้าไปหาเพื่อน เราบอกว่า ขอเบอร์เพื่อนเธอหน่อย ถ้าหน้า แข็งพอนะครับ ^_^ สู้ๆ เลยครับพี่ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..
    ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..ซั่ม..
    แซวกันอยู่ได้ ว่า "DDR4"