ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน nftstore ขายเกมแท้ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูก สเต็กลุง Joker Game Official Fanpage RF-Steam | Rising Force Online
จอยเกมส์ XBOX PC ของแท้ รุ่นมีสาย และ รุ่นไร้สาย ขายเกมส์ Steam ราคาถูก แร็คจุติ, ไฮคลาส จุติ, ragnarok juti ลงโฆษณา ปั๊มไลค์ ปั๊มผู้ติดตาม เพิ่มไลค์ เพิ่มผู้ติดตาม ไลค์ฟรี ลงโฆษณา WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

คอมสำหรับคอเกมส์

ชื่อนี้เสียไม่ได้
    IT-NRRU KORAT [love,health]
    กล่าวขอบคุณ
    5,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,083

เรื่อง ฮอโมน ตอนจบครับ

สนใจลงโฆษณา
    ผมตึ้บเลยหวะ

พยายามจะสื่ออะไรให้ผมได้รับรู้บ้าง

หลายคนบอกว่า มันจบแบบซีรีย์ฝรั่ง เพราะมีซีซั่น 2

แต่ผมว่าไม่ใช่หวะ

เพราะมันไม่มีเฮรี่ยอะไรเลยตังหาก
    Neolution E-Sport Team

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    วินยังยืนเอ๋อแดรกอยู่เลย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    893
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,707
    จบยังไงหว่า

ขออนุญาติไปดูแป๊บเดี๋ยวกลับมาคอมเมนท์ต่อ 555+

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,541
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,245
    ตอนจบ ซูมหน้าแต่ละคน แล้วเห็นครอบครัวนั้นๆ แสดงว่า ในซีซั่น 2 ครอบครัวอาจจะมีบทบาทมากยิ่งขึ้น แล้วอีกอย่าง ตอนจบเป็นภาพวินยืนนิ่งๆ มันคงจะสื่ออะไรแน่ๆ คือประมาณว่า ซีซั่น2 วินอาจจะได้รับบทบาทเยอะขึ้น(ภาคนี้ก็เยอะพอตัวแล้ว 55)แล้วสถานที่ที่จบคือ งาน big mountain ซึ่งอาจจะสื่อถึงความยิ่งใหญ่ ไม่แน่ภาคหน้า ถ้ายิ่งใหญ่มากขึ้น อาจจะมีดาราดังๆมาแสดงเพิ่ม แล้วใน Ep จบนี้ ครูอ้อไปอยู่ต่างประเทศ ซึ่งในภาค 2 อาจจะไม่ได้เห็นครูอ้อ เพราะ 1.ถ้าจริงๆในซีซั่น 2 คนในเนื้อเรื่องจะเป็นชั้น ม.6 ดังนั้นอาจจะไม่ได้เห็นครูอ้อ 2.ในเมื่อเจอกับความน่าอายขนาดนั้นคงไม่น่าจะกลับมาสอน รร นาดาวบางกอก อีก ก็พอที่จะสรุปได้คร่าวๆประมาณนี้จะความคิดส่วนตัว 555

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,138
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,567
    ไม่รู้อะคับ บอกตรงๆไม่เคยดูด้วยและไม่คิดจะดูด้วย

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,065
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FANG อ่านกระทู้
    ไม่รู้อะคับ บอกตรงๆไม่เคยดูด้วยและไม่คิดจะดูด้วย
    มีคนคิดเหมือนผมด้วยหรือนี้

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    1,972
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,007
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FANG อ่านกระทู้
    ทำไมต้องมีคำว่า "ไม่คิดจะดูด้วย" อะ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    638
    ได้รับคำขอบคุณ: 646
    คนอื่นยังไงไม่รู้ แต่ผมว่าเป็นฉากจบที่สวยมากครับ ผมให้ผ่านครับ ขนลุกเลยน๊ะตอนนี้

ปล.วินน่าสงสาร สลัด
    I Don't need Weapons I got logic

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    915
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,155
    Blog Entries
    1
    งง กับวินครับ ! 555 นี่พูดเลย

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,400
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,102
    ประเภทเดียวกันครับ ไม่ค่อยชอบแนวนี้

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,071
    ตอนแรกผมก็คิดแบบ ท่าน แหละ แต่ เห็นเพื่อนมันดูเยอะ เลยไปไล่ ดู ตั้งแต่ ตอน แรก (ตอนที่ผมเริ่มดู มันมีถึงตอน 5 ) พอดู แล้ว เออ มัน ใช่ เว่ย มันสะท้อน อะไรหลาย ๆ อย่าง ในชีวิตจริง เนื้อเรื่องก็สนุก(มั้ง) และ หลังจากนั้นก็ติดตามมาโดยตลอดแต่ไม่ได้ถึงกับคลั่ง ก็ คือ ดู คลายเครียดอะครับ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 468
    ผมก็เหมือนกัน ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย
    Only one thing I want.

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชื่อนี้เสียไม่ได้
    IT-NRRU KORAT [love,health]
    กล่าวขอบคุณ
    5,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,083
    จรืงๆผมก็ไม่ได้ดูหรอกครับ

แต่เมียผม เขาบังคับให้ดูด้วยกัน

เขาไม่อยากดูคนเดียว

ผมไม่ใช่พวกเด็กเนิส เห่อซีรีย์

แต่เพื่อเมีย ผมทำได้ 5555+

ปล. คุณดูหน้าผมดิ เข้ากับซีรีย์มากเลย ถุ้ยยยย!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 18th August 2013 เมื่อ 19:51
    Neolution E-Sport Team

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,245
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,360
    3
    ผมเคยแอบดูตอนแรก เจอนักเรียนแอบดูดบุรี่กัน ...อืม มันยังไง ก็ปิดทันใด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 18th August 2013 เมื่อ 20:01

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    ตอนแรก ก็ไม่อยากดูหรอก แต่เพื่อนดูกันหมด ก็เลยลองดูไปนิดๆ..............แค่ 6 ตอนติดๆเองงง จากนั้นมาก็ติดตามมาตลอดเลยยย

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markops อ่านกระทู้
    ตามนั้นเลยอะนะ
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    ผมไม่เคยดู แต่ฮามาก มีแต่คนดิ้น ตอนจบไม่ดี 555555

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อ่อนนุช@กรุงเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    กลายเป็นกระทู้คนออกมาบอกว่า ดู หรือ ไม่ดู ไปซะอย่างนั้น
    บางทีคนดูหนัง ก็ไม่ได้ดูเพราะมันสะท้อนสังคม แค่มันสนุกก็เลยดู ถ้าไม่สนุกก็ปิด ไม่เห็นมีอะไรเลย

อืมม แต่ผมไม่ชอบตอนจบจริง ๆ แหละ ผมว่ามันยัดเพลงเข้าไปเยอะเกิน เนื้อหาโหวงมาก อารมณ์เหมือนไม่รู้จะใส่เนื้อหาอะไรแล้ว รันให้มันจบชั่วโมง แล้วก็แปะ Season 2 ไป แค่นั้นแหละ
    แต่เห็นว่ามีตอนพิเศษอีกตอน จะรอดูว่าเป็นไงนะ

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 226
    จบแบบวินโดนกระทืบชกตังไป555
    [ขายด่วน] Keybord DuckyChannel 2087S & Mouse RAZER NAGA สภาพนางฟ้า 18/12/57 FACEBOOK

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    674
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,692
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markops อ่านกระทู้

ผมไม่รู้และไม่อยากรู้หรอกนะว่าคุณจะเคยดูไม่เคยดูไม่เคยคิดจะดู
    ผมอยากรู้ว่าพวกคุณ...อื้มมมมจะคอมเม้นแบบนี้เพื่ออื้มมมมหรอครับ
    ปล.ส่วนตอนจบจะดีหรือไม่ผมว่ามันอยู่ที่ความคิดของคนดู =w= แต่ผมยังไม่ได้ดูเลยฟะ

40. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 494
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diippyjas อ่านกระทู้
    ผมก็เหมือนกัน ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย
    ผมก็คิดเหมือนท่านนั้นละ

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    ผมไม่รู้และไม่อยากรู้หรอกนะว่าคุณจะเคยดูไม่เคยดูไม่เคยคิดจะดู
    ผมอยากรู้ว่าพวกคุณ...อื้มมมมจะคอมเม้นแบบนี้เพื่ออื้มมมมหรอครับ
    ปล.ส่วนตอนจบจะดีหรือไม่ผมว่ามันอยู่ที่ความคิดของคนดู =w= แต่ผมยังไม่ได้ดูเลยฟะ

ขอก๊อป 2 บรรทัดบนคืนให้คุณครับ ประมาณว่าขี้เกียจพิมพ์ 555

ปล.ผมก็ไม่เคยดูสักตอน นะ
    ->[TN]-x-[SatorN]<-

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,747
    ได้รับคำขอบคุณ: 453
    1
    ก๋วยเตี๋ยวเป็ดหน้าปากซอยผม โคตรอร่อยอ่ะ
    [IMG][/IMG]

46. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    674
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,692
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satornarm อ่านกระทู้
    ขอก๊อป 2 บรรทัดบนคืนให้คุณครับ ประมาณว่าขี้เกียจพิมพ์ 555

ปล.ผมก็ไม่เคยดูสักตอน นะ

แหมะๆแต่ผมก็เม้นเกี่ยวกับกระทู้ด้วยนะ =w= แค้นอะไรกันส่วนตัวรึเปล่าจ๊ะหนู
    และขอคืนสองบันทรรดที่คืนมาให้แก่คุณด้วยครับ
    ปล.ไปดูมาแล้ว...ก็ไม่ได้เลวร้ายนะตอนจบ คิดได้หลายแง่ออก

48. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้

แหมะๆแต่ผมก็เม้นเกี่ยวกับกระทู้ด้วยนะ =w= แค้นอะไรกันส่วนตัวรึเปล่าจ๊ะหนู
    และขอคืนสองบันทรรดที่คืนมาให้แก่คุณด้วยครับ
    ปล.ไปดูมาแล้ว...ก็ไม่ได้เลวร้ายนะตอนจบ คิดได้หลายแง่ออก
    แหม่ ๆ หนู งั้นขอกราบเท้าประทานอภัยคุณหนูเลยละกันนะครับ ขอโทษอย่างสุดซึ้ง ผมผิดเองครับ ไม่มันไม่ดี

ปล.เป็นไรของเค้าว้าตั้งแต่เม้นก่อนหน้านี่ละ ผมก็ไม่ได้อะไรนะ ชอบเรื่องนี้ด้วย แต่ก็ไม่ได้ดูมันหรอก
    เอาวะช่างเหอะขอไปแบบมึน ๆ ละกัน
    ->[TN]-x-[SatorN]<-

50. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: