ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

เรื่อง ฮอโมน ตอนจบครับ

ผมตึ้บเลยหวะ

พยายามจะสื่ออะไรให้ผมได้รับรู้บ้าง

หลายคนบอกว่า มันจบแบบซีรีย์ฝรั่ง เพราะมีซีซั่น 2

แต่ผมว่าไม่ใช่หวะ

เพราะมันไม่มีเฮรี่ยอะไรเลยตังหาก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    วินยังยืนเอ๋อแดรกอยู่เลย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    จบยังไงหว่า

ขออนุญาติไปดูแป๊บเดี๋ยวกลับมาคอมเมนท์ต่อ 555+

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    ตอนจบ ซูมหน้าแต่ละคน แล้วเห็นครอบครัวนั้นๆ แสดงว่า ในซีซั่น 2 ครอบครัวอาจจะมีบทบาทมากยิ่งขึ้น แล้วอีกอย่าง ตอนจบเป็นภาพวินยืนนิ่งๆ มันคงจะสื่ออะไรแน่ๆ คือประมาณว่า ซีซั่น2 วินอาจจะได้รับบทบาทเยอะขึ้น(ภาคนี้ก็เยอะพอตัวแล้ว 55)แล้วสถานที่ที่จบคือ งาน big mountain ซึ่งอาจจะสื่อถึงความยิ่งใหญ่ ไม่แน่ภาคหน้า ถ้ายิ่งใหญ่มากขึ้น อาจจะมีดาราดังๆมาแสดงเพิ่ม แล้วใน Ep จบนี้ ครูอ้อไปอยู่ต่างประเทศ ซึ่งในภาค 2 อาจจะไม่ได้เห็นครูอ้อ เพราะ 1.ถ้าจริงๆในซีซั่น 2 คนในเนื้อเรื่องจะเป็นชั้น ม.6 ดังนั้นอาจจะไม่ได้เห็นครูอ้อ 2.ในเมื่อเจอกับความน่าอายขนาดนั้นคงไม่น่าจะกลับมาสอน รร นาดาวบางกอก อีก ก็พอที่จะสรุปได้คร่าวๆประมาณนี้จะความคิดส่วนตัว 555

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ไม่รู้อะคับ บอกตรงๆไม่เคยดูด้วยและไม่คิดจะดูด้วย

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FANG อ่านกระทู้
    ไม่รู้อะคับ บอกตรงๆไม่เคยดูด้วยและไม่คิดจะดูด้วย
    มีคนคิดเหมือนผมด้วยหรือนี้

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markops อ่านกระทู้
    ตามนั้นเลยอะนะ
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FANG อ่านกระทู้
    ทำไมต้องมีคำว่า "ไม่คิดจะดูด้วย" อะ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ddc[TH] อ่านกระทู้
    ทำไมต้องมีคำว่า "ไม่คิดจะดูด้วย" อะ
    เค้าแค่คงอยากทำตัวผ่าเหล่าให้ตัวดูเท่ห์ แหวกแนว แค่นั้นมั้งครับ อย่าคิดมาก

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ประเภทเดียวกันครับ ไม่ค่อยชอบแนวนี้

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    ตอนแรกผมก็คิดแบบ ท่าน แหละ แต่ เห็นเพื่อนมันดูเยอะ เลยไปไล่ ดู ตั้งแต่ ตอน แรก (ตอนที่ผมเริ่มดู มันมีถึงตอน 5 ) พอดู แล้ว เออ มัน ใช่ เว่ย มันสะท้อน อะไรหลาย ๆ อย่าง ในชีวิตจริง เนื้อเรื่องก็สนุก(มั้ง) และ หลังจากนั้นก็ติดตามมาโดยตลอดแต่ไม่ได้ถึงกับคลั่ง ก็ คือ ดู คลายเครียดอะครับ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markops อ่านกระทู้

ผมไม่รู้และไม่อยากรู้หรอกนะว่าคุณจะเคยดูไม่เคยดูไม่เคยคิดจะดู
    ผมอยากรู้ว่าพวกคุณ...อื้มมมมจะคอมเม้นแบบนี้เพื่ออื้มมมมหรอครับ
    ปล.ส่วนตอนจบจะดีหรือไม่ผมว่ามันอยู่ที่ความคิดของคนดู =w= แต่ผมยังไม่ได้ดูเลยฟะ

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    ผมไม่รู้และไม่อยากรู้หรอกนะว่าคุณจะเคยดูไม่เคยดูไม่เคยคิดจะดู
    ผมอยากรู้ว่าพวกคุณ...อื้มมมมจะคอมเม้นแบบนี้เพื่ออื้มมมมหรอครับ
    ปล.ส่วนตอนจบจะดีหรือไม่ผมว่ามันอยู่ที่ความคิดของคนดู =w= แต่ผมยังไม่ได้ดูเลยฟะ

ขอก๊อป 2 บรรทัดบนคืนให้คุณครับ ประมาณว่าขี้เกียจพิมพ์ 555

ปล.ผมก็ไม่เคยดูสักตอน นะ
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satornarm อ่านกระทู้
    ขอก๊อป 2 บรรทัดบนคืนให้คุณครับ ประมาณว่าขี้เกียจพิมพ์ 555

ปล.ผมก็ไม่เคยดูสักตอน นะ

แหมะๆแต่ผมก็เม้นเกี่ยวกับกระทู้ด้วยนะ =w= แค้นอะไรกันส่วนตัวรึเปล่าจ๊ะหนู
    และขอคืนสองบันทรรดที่คืนมาให้แก่คุณด้วยครับ
    ปล.ไปดูมาแล้ว...ก็ไม่ได้เลวร้ายนะตอนจบ คิดได้หลายแง่ออก

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้

แหมะๆแต่ผมก็เม้นเกี่ยวกับกระทู้ด้วยนะ =w= แค้นอะไรกันส่วนตัวรึเปล่าจ๊ะหนู
    และขอคืนสองบันทรรดที่คืนมาให้แก่คุณด้วยครับ
    ปล.ไปดูมาแล้ว...ก็ไม่ได้เลวร้ายนะตอนจบ คิดได้หลายแง่ออก
    แหม่ ๆ หนู งั้นขอกราบเท้าประทานอภัยคุณหนูเลยละกันนะครับ ขอโทษอย่างสุดซึ้ง ผมผิดเองครับ ไม่มันไม่ดี

ปล.เป็นไรของเค้าว้าตั้งแต่เม้นก่อนหน้านี่ละ ผมก็ไม่ได้อะไรนะ ชอบเรื่องนี้ด้วย แต่ก็ไม่ได้ดูมันหรอก
    เอาวะช่างเหอะขอไปแบบมึน ๆ ละกัน
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    นายกำลังพลาดซีรี่ย์ดีดีเรื่องนึงไปเลยนะครับ ตอนแรก ๆ ผมก็คิดแบบคุณ คุณลองไปหา Ep 1 ดูซิ ขอแนะนำ

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    คนอื่นยังไงไม่รู้ แต่ผมว่าเป็นฉากจบที่สวยมากครับ ผมให้ผ่านครับ ขนลุกเลยน๊ะตอนนี้

ปล.วินน่าสงสาร สลัด
    I Don't need Weapons I got logic

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    Blog Entries
    1
    งง กับวินครับ ! 555 นี่พูดเลย

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ผมก็เหมือนกัน ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย
    Only one thing I want.

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diippyjas อ่านกระทู้
    ผมก็เหมือนกัน ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย ไม่เคยคิดจะดูด้วย
    ผมก็คิดเหมือนท่านนั้นละ

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diippyjas อ่านกระทู้
    ขวยไลคลับฟฟฟ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    จรืงๆผมก็ไม่ได้ดูหรอกครับ

แต่เมียผม เขาบังคับให้ดูด้วยกัน

เขาไม่อยากดูคนเดียว

ผมไม่ใช่พวกเด็กเนิส เห่อซีรีย์

แต่เพื่อเมีย ผมทำได้ 5555+

ปล. คุณดูหน้าผมดิ เข้ากับซีรีย์มากเลย ถุ้ยยยย!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 18th August 2013 เมื่อ 19:51

42. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ผมเคยแอบดูตอนแรก เจอนักเรียนแอบดูดบุรี่กัน ...อืม มันยังไง ก็ปิดทันใด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 18th August 2013 เมื่อ 20:01

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ตอนแรก ก็ไม่อยากดูหรอก แต่เพื่อนดูกันหมด ก็เลยลองดูไปนิดๆ..............แค่ 6 ตอนติดๆเองงง จากนั้นมาก็ติดตามมาตลอดเลยยย

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    ผมไม่เคยดู แต่ฮามาก มีแต่คนดิ้น ตอนจบไม่ดี 555555

48. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: