ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

ให้เวลากับเเฟนนานๆเเล้วเบื่อแต่ก็เจ็บเวลาขาดเค้า เพื่อนๆเป็นกันไหมครับ!?

เพื่อนๆเป็นกันไหมอะครับแบบโทรศัพท์คุยกับแฟนเจอกันในเฟสก็คุยกันพอเราให้เวลากับเเฟนมากๆเเล้วเเบบเราเบื่ออะ ไหนจะต้องมาโทรศัพท์คุยกันทุกวันอีกอะ
    จนมีครั้งนึงผมลองบอกไปว่าเบื่อเธอ เธอก็เลยห่างผมไปสักพักนึงแต่เเล้วผมก็ตัดสินใจกลับมาคบกับเธออีกอาจเป็นเพราะผมรักเธอเข้าให้เเล้ว ผมรู้สึกเจ็บเวลาไม่มีเธออยู่
    เเต่ก็หลายครั้งเหลือเกินที่รู้สึกเบื่อเธอยามที่เรามีเวลาให้กันมากๆ เพื่อนๆเคยเป็นแบบผมไหมครับทำยังไงดี?
    อีกอันคือผมรู้สึกคิดถึงผู้หญิงคนอื่นนอกจากแฟนผมด้วยอะ ครับมีผู้หญิงคนนึงที่ผมรู้สึกถูกใจเเบบเห็นเเล้วต้องกดไลท์มากอะ สรุปคือผมเจ้าชู้ใช่ไหมครับเนี้ย- -*
    ผมควรทำยังไงดีครับ มีแฟนอยู่เเล้วเเต่ดันไปถูกใจผู้หญิงคนอื่นซะงั้น เเต่ก็เข้าไปจีบไม่ได้เพราะเรามีแฟนเเล้วหนักใจอยู่เหมือนกันนะ ><"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JKGMomo : 14th September 2011 เมื่อ 22:16

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ผมชอบนะครับ แฟนที่มีเวลา มาคุยกะเราบ่อยๆน่ะ แต่ผมไม่ใช่ แฟนที่ไม่มีเวลาให้ผม มันโครต ดราม่าเลยครับ แล้วจะทำให้เเราคิดมากด้วย
    เช่น เค้าอ้างว่า ติวหนังสือ เสดปะมานเที่ยงคืน ผมโทรไปเชคว่าเสร็จยังนอนหรือยัง ครับไม่รับตัดสายทิ้งแล้ว ปิดเครื่องหนีครับ มันทำให้ผมคิดไปว่า (กะลังเล่นท่าหมาอยู่แน่เลยT^T) มันทำให้ทะเลาะกันเป็นเดือน
    เป็นใครก็ต้องคิด แล้ว ไอ้มุข ติวหนังสือมันก็โครตคลาสสิคเลยครับ วันๆไม่ได้โทรหากันเลยคุยกะไม่ถึง10นาทีวางๆๆ ถ้าคุณเจอคนที่ มีนิสัยเหมือนแฟนผม เพื่อน80 งาน 15 แฟน 5 มันดราม่ามากครับT^T
    ตอนนี้ก็ แหว่งๆเลยอะครับ เพิ่งทะเลาะกันไปเมื่อวาน

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เทกแคร์ ก็เบื่อง่าย แต่พอหายไปใจจะขาดล่ะสิ จขกท.

Thailand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    1,851
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ก็อย่างที่ จขกท. บอกมา ถูกใจผู้หญิงอีกคน ก็แสดงว่าคิดนอกใจแล้วครับ

เป็นแฟนกันห้ามเบื่อกันสิครับ ถ้าเบื่อก็ลองหาอะไรใหม่ๆทำดูบ่าง นัดไปเที่ยวต่างจังหวัดหรือข้างแรมก็ได้ครับ เพื่อจะดีขึ้น

ถ้ายังเบื่ออยู่แต่ขาดไม่ได้ก็ลองเซ็ตเวลาคุยโทรสิครับ ไปปัดๆไปว่าวันนี้ไม่ว่างทำงาน ฯลฯ อย่าไปบอกตรงๆว่าเบื่อ มันทำร้ายจิตใจกันเกินไปครับ

ลองดู :]

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ผมไม่ได้เบื่อแฟนผมนะครับ อยู่กับแฟนผมมี ความสุข แต่พอเวลาแยกห้องเรียน ดันเจอคนที่ถูกใจมากๆ น่ารักมากๆ แต่ก็เป็นอย่างที่ จขกท ผู้นั้นล่ะครับ ว่า ไม่สามารถเข้าไปจีบ ได้ แต่ผมก็เล่น ด้วยกับคนๆ นั้น ช่วยงาน คนๆนั้น ตลอดเวลาอ่ะ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    การที่เราจะรักกันต้องรู้จักให้เวลาและแบ่งเวลาปรับความเข้าใจซึ่งกันและกันมันถึงจะมีความสุขครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมกับแฝนคบกันมาเข้าปีที่6แล้วยังไม่เบื่อเลย

กล่าวขอบคุณ
    58
    อาจจะดูไร้สาระเเต่ตอนนี้ผมชอบเข้าfacebookเปิดดูรูปผู้หญิงคนๆนึง
    ผมดูเเล้วมีความสุขอะครับ ^^
    แล้วผมยังเห็นแก่ตัวอีก มีแฟนเเล้วเเต่ชอบไปหึงหวงคนอื่นอะ แบบเห็นคนที่เราสนใจถูกใจคนอื่นเเล้วผมก็แบบน้อยใจอะ - -*
    ทั้งเห็นแก่ตัวทั้งเจ้าชู้ แย่จริงๆ

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    เอาไงดีหล่ะแบบนี้

คุณ จขกท นี่ออกแนวจับปลาสองมือสินะครับเนี่ย 55

ผมแนะนำนะครับ คุณไม่ควรค้างคานะครับ เพราะจะไม่มีความสุขเลย

คนนี้ก็ขาดไม่ได้ คนนู้นก็ชอบ มันไม่ดีเน้อเลือกเอาสักคน

กล่าวขอบคุณ
    58
    แต่ความรู้สึกตอนนี้ที่ผมมีให้ผู้หญิงคนนั้นมันคือ การให้โดยไม่สนผลตอบแทนว่าเธอจะชอบผมหรือไม่ก็ตาม
    ขอให้ได้ให้ผมก็มีความสุขเเล้วละครับ ถึงเธอจะไม่รู้จักผมเลยก็ตาม ผมชอบตอนที่เธอยิ้มมาก มันทำให้โลกของผมสดใสขึ้นมากเลยครับ
    ซึ่งกับเเฟนผมความรู้สึกแบบนี้มันไม่เกิดอะ
    แต่มันก็อาจจะเป็นกระเเสก็ได้สักวันผมคงจะปลงใจไปเอง