ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15

คอมเข้าเน็ตไม่ได้ ลง Driver ครบหมดแล้ว ช่วยทีครับ ด่วน มาก

ไดร์เวอร์ครบแล้ว

แต่เสียบสาย Lan ไป ไม่มีไฟขึ้นหลังเคส แล้วก็ หน้าจอคอม 2 อัน ข้างขวาล่างเป็น กากบาด

ช่วยทีครับ

คอมต้องทำงาน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ไฟที่รูเสียบสายหลังเคสก็ไม่ขึ้นหรอคับ คงไม่เกี่ยวกับคอมแล้วมั่งคับอาการนี้ เพราะปกติแล้วไม่ลงไดร์เวอร์ยังไงเปิดเครื่องเสียบสายไฟก็ต้องติด เราว์เตอร์มีสายเสียบแบบ usb ป่าว ลองใช้สาย usb ดู (ต้องลงไดร์เวอร์ usb ของเราว์เตอร์รุ่นนั้นด้วยนะคับ น่าจะแถมมากับกล่อง)

ปล.อาจจะสายเสียก้อได้มั่ง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณที่เข้ามาตอบนะครับ

ตอนนี้แก้ได้แล้ว

คือตอนแรกเสียบบ้านน้องไม่ติด เพราะลงวินโดว์ใหม่

แต่เอากลับมาเสียบบ้าน ดันติดทั้งๆที่ไม่ได้ทำอะไรเลย

สงสัยสายจาเสีย แต่ งง ๆอยู่ๆเสียได้ไง - -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,025
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,429
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BooM01 อ่านกระทู้
    ขอบคุณที่เข้ามาตอบนะครับ

ตอนนี้แก้ได้แล้ว

คือตอนแรกเสียบบ้านน้องไม่ติด เพราะลงวินโดว์ใหม่

แต่เอากลับมาเสียบบ้าน ดันติดทั้งๆที่ไม่ได้ทำอะไรเลย

สงสัยสายจาเสีย แต่ งง ๆอยู่ๆเสียได้ไง - -
    สงสัยไม่เข้าที่ 555
    PC Phenom ii x4 955 RAM 6 GB VGA 5670 1GB DDR5 & NB I7 3612q ram 8 GB vga 630 2 GB