ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194

ความรู้สึกหลังจากที่ได้ลองเล่น Saints Row IV (Xbox360)

หลังจากที่โหลดมาลองเล่น เมื่อไม่กี่ชั่วโมงที่ผ่านมา
    ตอนเริ่มเกม นี่ใช้มุขเดิมภาคเก่าเลย คือ ตัวเอกจะใส่หน้ากากเพื่อปกปิดใบหน้าแล้วก็จะเป็นใบ้ตอนแรก และหลังจากนั้นจึงให้สร้างตัวละคร
    ช่วงแรก ๆ ก็ลุยแล้วแต่ยังไม่มันเท่าไหร่ แต่พอเล่นไปได้สักพัก เริ่มมีพลังวิเศษ เพราะได้พ้อยจากการอัพเกรด ก็สนุกขึ้นมาหน่อย เพราะมันทั้งกระโดดสูง เกาะปีนกำแพงได้แทบไม่ต้องขับรถไปไหนเลยวิ่งเอาอย่างเดียวเพราะมันเร็วมาก แต่ผมยังเล่นไปไม่ไกล

เกมส์ Saints Row IV ทำให้ผมมีความรู้สึกว่าคล้ายเกม crackdown 2
    ที่ต้องคอยกระโดดเก็บพล้อยมาอัพค่าพลังและอีกอย่างเหมือนกับว่าตัวเราไม่ใช่มีพลังพิเศษเหมือนพวก ฮีโร่ ที่โดนรังสีแล้ว มีพลังพิเศษ แต่กับเป็นว่า เราไปอยู่ในโลกของ เอเลี่ยน แล้วมีตัวผู้หญิงจากภาคเก่าที่ HACK เก่งคอยช่วยคอย HACK ระบบของโลกนั้น

พวกภารกิจก็ทำใหม่มีพวก SIDE MISSION มาให้เล่นด้วย ของแต่งปืนก็เยอะไอ่ไม้หัวกระปู๋สีม่วงมันหายไปแล้วอ่ะ ผมหาไม่เจอ ส่วนรถผมยังไม่ค่อยรู้เพราะแต่งไปคันเดียว

แต่ก็ถือว่าสนุกดีในระดับนึงเพราะเนื้อเรื่องมันบ้าๆบอๆตลกดี

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,241
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    เกมส์ลื่นดีไหมครับ Frame rate ตกไหมครับ จังหวะโหลดโหลดนานไหมครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    มีออนไลสู้กันเองไหมครับภาคนี้