ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302

Exclamation ผมอยากรุ้ว่าเค้าคนนั้นรักผมจิงๆหรือหลอกทั้งๆที่มีเค้าแฟนอยุ่เข้ามาช่วยทีครับผมอ่านใจเค้าไม่ออกรายละเอียดด้านในครับอาจยาวหน่อยน่ะแต่ช่วยๆหน่อยน่ะครับ

คือผมจะสรุปเลยล่ะกันน่ะครับคือผมบอกชื่อเลยล่ะกันชื่อหมิวครับแต่ว่าเค้ามีแฟนอยุ่แล้วแต่เค้าเบื่อแฟนเค้ามากๆเพราะชอบทะเลาะชอบรั้งจนเกินเหตุและเค้าก็มาชอบผมเพราะผมนิสัยดีม่ะเคยทะเลาะหรือทําไห้ผุ้ ญร้องไห้เลยผิดกับแฟนของเค้าที่นิสัยแย่มากคบมาได้5เดือนและครับผมเคยบอกไห้เลิกแต่เค้าบอกอยากเลิกแต่เลิกไม่ได้เพราะหมิวมันกลัวถูกฆ่าตายนี่คือเหตุผลและเค้าก็คบกะผมแบบนี้ต่อไปเวลามีเรื่องอาไรเค้าจะมาบอกเราตลอดว่าเกิดไรขึ้นเช่นวันนี้ไปไหนมา-มีไรบ้าง-เจอไรมาบ้างทั้งร้ายและดี-โดนแฟนทําไรบ้างเค้าจะบอกผมหมดเวลาว่างหรือเลิกงานก็จะโทรหาผมตลอดเป็นห่วงตลอดเวลาแบบรักมากพยามหาเวลาคุยกะผมเวลาแฟนไม่อยุ่ผมทามตัวอารมดีตลอดเค้าอารมดีตลอดเวลาเวลคุยกะผมพูดง่ายๆคือเค้าคุยกะผมมีความสุขกว่าอยุ่กะแฟน !!!!!!!!แล้วแบบนี้ผมจะควรทํายังไงดีครับในเมื่อเค้ายังม่ะเลิกกะแฟนแถมเคยมีอาไรกันครั้งนึงแล้วแต่นานมากและล่ะผมควรจะตัดใจหรือลองคบแแบนี้ตอไปดีครับช่วทีหนักใจ+รักเค้ามากด้วยผูกผันมากด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Thailand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    1,851
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    OK ครับ จขกท. ถ้าอยากจะเลิกก็เลิกเลยครับถ้าคุณเป็นคนเห็นแก่ตัว... :]

แต่คุณบอกว่าผูกผักด้วยผมคงสนับสนุนให้คบต่อไปแล้วปกป้องสุดที่รักของคุณมากขึ้น

เพราะ 1.คุณเป็นคนที่รักเขามากที่สุด 2.คุณเป็นคนสำคัญสำหรับเขาเพราะเขาคิดถึงคุณเสมอ(ถ้าไม่คิดคงไม่ระบายกับคุณหรอกครับ)

ถ้ารักเขาจริงๆต้องปกป้องเขาครับเพื่อคนที่คุณรักจะได้ไม่เสียใจอีก สู้ๆครับผมเอาใจช่วย

ปล. มีปัญหาอะไร 191 OK น่ะ 5 5 5+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ก็ แนะนำให้ฝ่ายหญิง ไปแจ้งความลงบันทึกประจำวันสิครับ ถ้าเล่นกันถึงตาย ก็ต้องใช้กฎหมายเข้าช่วย ถ้าเค้าจะเลิกจริงๆก็ทำได้ครับ
    ให้ปรึกษา พ่อกับแม่ สิถ้าแฟนเขาเป็นถึงขนาดนี้ เรื่องอะไร ไปทนอยู่ทำไม สิ่งที่คุณช่วยได้คือ แนะนำให้เขาบอกผู้ใหญ่ซะ
    มันอยู่ที่ตัวผู้หญิงด้วย ว่า เขาจะกล้าเมื่อไหร่ ถ้าจากที่คุณเล่ามานะ เชื่อผมเถอะ คุณไม่ต้องตัดใจหรอก คุณคือคนที่เค้าไว้ใจนะ
    เชื่อสิ ส่วนเรื่องที่เขามีอะไรกันแล้วผมแนะนำ ให้คุณไปอ่าน กระทู้นี้ นะครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=19023

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ตายอย่ากลัว แต่กลัวไม่ได้รักกันครับ

หากผมเป็นผู้หญิงนะคงไม่ทนหรอกถ้าอยู่แล้วมีแต่ทะเลาะกันถึงตาย

ชีวิตก็ไม่เห็นจะมีความสุขเหมือนตายทั้งเป็นอยู่แล้ว แล้วจะทนไปเพื่ออะไร

ถ้าผมเป็นนายก็จะบอกให้ฝ่ายหญิงมีหัวคิดขึ้นมาหน่อย แล้วก็แก้ปัญหาความคิด

ของตนเองที่คิดมากเรื่องเขาเคยมีอะไรกับแฟนซะนะ

ถ้านายยังมีอคติและยังไม่รู้จักยอมรับะเปิดใจให้อภัยผู้หญิง

นายก็ไม่ใช่ลูกผู้ชายหรอก

ขอให้นายทำให้ดีที่สุดแล้งกัน

คงคุยจนเข้าใจนะ โชคดีครับ

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ้เป็นเรื่องน่าเศร้า ถึงตายเลยหรอครับ

ความรักมันน่าจะเป็นสิ่งที่สวยงาม แต่ทำไมกลับทำร้ายกันอย่างนี้

การที่เขาบอกคุณทุกเรื่องแสดงว่าเขาต้องการใครสักคนเพื่อระบายความรู้สึกลึกๆออกมา

แล้วคุณก็ควรเป็นที่ปรึกษาที่ดีให้แก่เธอด้วย ~!!

หากมันถึงเรื่อง คอขาดบาดตาย ก็ควรแจ้งความไว้นะครับ

ส่วนคุณก็แนะนำให้เธอเลิกกับแฟนซะเหอะคบไปก็ไม่มีอะไรดีขึ้นนี่น่า

คุณก็ต้องพยายามปกป้องเธอด้วย(พระเอกเข้าไว้) ไม่ใช่แค่คอยรับฟังแต่ต้องทำให้เธอมีความสุขด้วย

ผมเข้าใจว่าคุณต้องการมอบความรู้สึกดีๆให้เธอ ฉะนั้นทำให้ดี อย่าแค่ชั่ววูบ

เป็นกำลังใจให้ จขกท นะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    ขอบคุณครับที่ทุกๆกระทุ้พูดมาถูกน่ะครับผมทําตามอย่างที่พวกคุณๆบอกกันเลย-เป็นพระเอกอิอิป้องป้องหรือไห้คําปรึกษาในหลายๆเรื่องพูดกันดีๆเพราะผมเข้าใจเธอเหมือนกัน--ไห้ความเข้าใจ-ยุไห้เลิก-ไห้ปรึกษาพ่อแม่แจ้งความไว้-ไห้ความสุขๆทุกวันไม่มีทะเลาะไม่มีเครียดพูดง่ายๆคือยอมเค้าทุกอย่างอิอิเค้าถึงได้คิดว่าผมสําคัญมากไงล่ะยังไงผมทําแบบนี้ต่อไปดีแล้วใช่มั้ยครับเค้าก็มีความสุขรวมถึงผมด้วยที่เข้าใจเค้าไม่เคยดุด่าหรือว่าอาไรเลยพูดง่ายๆคือรับได้ทุกอย่างครับขอแค่เข้าใจกันรักกันนานๆเชื่อใจกันแล้วผมก็จะไดคบ1-1ใช่มั้ยอ่าครับเพราะตลอดที่ผ่านมาผมทําแบบนี้มาตลอดกะเค้าผมยังเคยถามเลยว่า---เบื่อมันมั้ยมันก็บอกเบื่อมากแต่จะไห้ทําไงล่ะมันไม่ไห้เลิก---ประมานนี้อ่ะครับผมก็เข้าใจว่าผุ้ ญ อ่ะใจคอมันหวั่นไหวต่อคําขู่อยุ่แล้วแต่ผมจะพยายามครับเพราะผมคือคนสําคัญของเค้าไปแล้วขอบคุณมากๆครับไห้กําลังใจต่อไปด้วยน่ะอิอิ

หมายเหตุ~!!!!!!! เค้าก็ไม่ชอบไห้ผมพูดไม่ดีหรือหาเร่ืองไรด้วยน่ะมีอยุ่ครั้งนึงผมไม่ได้ตั้งใจทะเลาะเรื่องไอนั้นและแฟนเค้าน่ะไห้เลิกตอนนั้นคุมสติไม่อยุ่เค้าก็บอกว่าไม่ไห้พูดจาแบบนี้นหรือทะเลาะกะเค้าๆไม่ชอบเค้าบอกกะผมว่าชอบคนอารมดีเพราะผมอารมดีอยุ่แล้วแต่ตอนนั้นอารมชั่ววูบครับแต่พอผมง้อหรือหายๆโกรธหรือเลิกพูดเรื่องเครียดๆเค้าก็จะอารมดีตามร่าเริงตามปกติเลยอิอิผมก็ไม่ค่อยเข้าใจผุ้ ญ เนอะแต่ยังไงกฏของผมก็ติดตัวไว้ล่ะครับ

1 ห้ามทะเลาะทําไห้เค้ามีความสุขมากๆ
    2 ยอมรับฟังทุกอย่างไม่ใช่อารมในการตัดสินปัญหาพูดจากับเค้าดีๆไห้เค้าเข้าใจเรารวมถึงตัวของเค้าเองด้วย
    3 พยายามเป็นพระเอกนั้นและครับอิอิทําในสิ่งดีๆเข้าไว้ไห้เค้ามีความสุขมากๆ

นี่คือกฏของผมเวลารักใครรักจิงครับ

ตรงนี้ขอ18+นิดนึงน่ะครับขอโทดทีแต่อยากเล่าไห้ฟังคือหมิวเนี่ยเค้าชอบเล่นcamfrogน่ะวันไหนไม่ได้หาทางนัดเจอกันก็เล่นcamfrogเ้วทกันครับจากตอนคบกันแรกๆได้2เดือนเค้ายังไม่เวทกะผมน่ะยังคุยกันตามปกติในห้องทั่วไปแต่มาหลังๆนี่พอคบได้สัก4เดือนเวทเกือบทุกวันครับบางทีพาผมไปโซนนอกด้วย555แฟนผมมีโค้ดน่ะแต่พอเวลาต่างคนต่างมีอารมเค้าก็จะเวทและ.......กะผมน่ะงงมากน่ะจากตะก่อนที่คบกันแรกๆเค้าไม่เคยคิดแบบนี้เลยน่ะผมงงมากเค้าเคยบอกผมว่าเค้าเชื่อใจผมทุกอย่างเวลาขอร้องไรเค้าเลยไว้ใจเลยกล้าแสดงออกในทุกๆเรื่อง สรุปตอนนี้คบมามาได้ทั้งหมด6เดือนและคับเดือนนี้เดือนที่6พอดีอิอิ

ผมอ่านแต่ล่ะกระทุ้ๆของทุกท่านแทบจาร้องไห้เลยซึ้งมากครับทําไห้เราเข้าใจเค้ามากขึ้น:
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 15th September 2011 เมื่อ 21:53

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: