ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - CASTLEVANIA LORDS OF SHADOW : MIRROR OF FATE HD - (RELOADED) - 2014 - CRACK FIX - [FILECONDO|ONE2UP|FIREDRIVE]

เนื้อเรื่องในเกมจะต่อเนื่องจาก Castlevania Lords of Shadow 25 ปี เนื้อเรื่องจะมีการเล่าแบบมีลูกเล่น
    และมีการย้อนอดีต ผู้เล่นจะได้เล่นเป็นทั้ง Gabriel Belmont ตัวเอกจากภาคแรก และ Trevor Belmont
    ลูกชาย รวมทั้ง Simon Belmont และแน่นอน Alucard ลูกชายของ แดร็กคูล่าที่มีการหักมุมเล็กน้อย โดย
    เกมจะแบ่งเป็น Act มีการเล่าเรื่องไปพร้อมกัน และมี Act ที่เล่าเรื่องย้อนอดีตไปสู่จุดกำเนิดที่แม้เนื้อเรื่องใน
    เกมดูเล็กแต่ก็มีอะไรให้ค้นหาอยู่ ด่านภายในเกมไม่ได้ยาวหรือซับซ้อนอะไรนักเหมือนเกมแอ็คชั่นทั่วไปที่เล่น
    ผ่านไป ยังดีที่เกมมีปริศนาและพอจะมีไอเท็มที่ซุกซ่อนอยู่ในฉาก รอให้เราไปปลดล็อกแผนที่ให้ครบ 100%
    โดยเกมเน้นไปที่แอ็คชั่นที่รวดเร็วเร้าใจที่ต้องหลบหลีกและสวนกลับด้วยความรวดเร็วดูผ่านๆเกมนี้จะเหมือน
    กับ God Of war แบบ 2 มิติที่การกดท่าคอมโบเรียบง่ายไม่ซับซ้อน
    - อ่านต่อ : คลิก

FileCondo || One2Up || One2Up(2) || Uploadmass
    FireDrive || MultiUpload || UpAFile || JumBoFiles

CRACK FIX - RELOADED

One2Car || FileCondo || One2Up || TempFiles || ShareSend || MultiUpload || RGHost

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    แบบนี้ตองลอง

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    ท่านหาย ไปนานเลยนะครับ Ramis รู้มั้ย ว่าผมคิดถึง อิอิ

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    ตัวแก้act2จอมืดนะครับ credit:cs
    http://www.upload-thai.com/download....7dc496286ee878
    *ลบไฟล์ steam_api.ini ทิ้งด้วย

มาช้ายังดีกว่าไม่มานะ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ต้องมีภาคแรกก่อนมั้ยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้
    ต้องมีภาคแรกก่อนมั้ยครับ
    ต้องมีครับ ภาคแรกภาคสองครับ จะได้เล่นครบทุกภาค ^0^ 555

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    ตัวแก้act2จอมืดนะครับ credit:cs
    http://www.upload-thai.com/download....7dc496286ee878
    *ลบไฟล์ steam_api.ini ทิ้งด้วย

มาช้ายังดีกว่าไม่มานะ
    ซึ่งตอนนี้ผมมีปัญหาที่ act 3 ตรง บอสผีพราย มันใช้คัดซีนไม่ได้ครับ กดปุ๋มจับแล้วจอดำเลย

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poompato อ่านกระทู้
    ซึ่งตอนนี้ผมมีปัญหาที่ act 3 ตรง บอสผีพราย มันใช้คัดซีนไม่ได้ครับ กดปุ๋มจับแล้วจอดำเลย
    ลองดู

v2-แก้จอมืดFTS credit:cs
    http://www.upload-thai.com/download....bd1a9206e4d612
    *เซฟเก่า ใช้ไม่ได้
    *แคล็กตัวนี้เค้าว่าดีที่สุดแล้ว(ที่ออกมาตอนนี้) ถ้าไม่หายอีกคงต้องรออัพเดทใหม่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Got.Jsha : 31st March 2014 เมื่อ 13:00

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    ลองดู

v2-แก้จอมืดFTS credit:cs
    http://www.upload-thai.com/download....bd1a9206e4d612
    *ไม่แน่ใจว่าจะเล่นเซฟเดิมได้มั้ย...
    *แคล็กตัวนี้เค้าว่าดีที่สุดแล้ว(ที่ออกมาตอนนี้) ถ้าไม่หายอีกคงต้องรออัพเดทใหม่

เซพหายอะครับ และที่อยู่เซพเก่าอยู่ตรงไหนครับจะได้ย้ายเอง

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมเข้าเกมส์แล้วตอนไตเติ้ลค้างคาวมันก็กระพริบๆ แล้วก็จอมืดไปเลย มีใครเป็นมั้ยคับ

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poompato อ่านกระทู้
    เซพหายอะครับ และที่อยู่เซพเก่าอยู่ตรงไหนครับจะได้ย้ายเอง
    ปัญหาไม่ได้อยู่ที่ตำแหน่งของเซฟครับ ย้ายไปเซฟก็ใช้ไม่ได้อยู่ดี

...ขอลองแป็ป ลงเกมส์ใหม่ก่อน

ปล.C:\Users\ชื่อ\Documents\MercurySteam\Castlevania Lords of Shadow Mirror of Fate HD

กล่าวขอบคุณ
    17
    ปัญหาไม่ได้อยู่ที่ตำแหน่งของเซฟครับ ย้ายไปเซฟก็ใช้ไม่ได้อยู่ดี

...ขอลองแป็ป ลงเกมส์ใหม่ก่อน

ปล.C:\Users\ชื่อ\Documents\MercurySteam\Castlevania Lords of Shadow Mirror of Fate HD
    ลองย้าบละมันก็ไม่ได้คือก้อปเซพเก่าไปวางพอเปิดเกมมันก็บอกเซพมีความเสียหายการุณาลบ ~เงิบเลย~ (ขี้เกียจเล่นใหม่)

กล่าวขอบคุณ
    143
    ลองย้าบละมันก็ไม่ได้คือก้อปเซพเก่าไปวางพอเปิดเกมมันก็บอกเซพมีความเสียหายการุณาลบ ~เงิบเลย~ (ขี้เกียจเล่นใหม่)
    ตามนั้น ต้องใช้โปรแกรมแปลงเซฟ(ยังไม่เห็นมี)

เล่นใหม่เถอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 235

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piairro อ่านกระทู้
    ผมเข้าเกมส์แล้วตอนไตเติ้ลค้างคาวมันก็กระพริบๆ แล้วก็จอมืดไปเลย มีใครเป็นมั้ยคับ
    ของผมก็เป็นเหมือนท่านเลยคับ ลอง ใช้แครกที่มีก็ไม่หายงงเลยคับ ช่วยที ขอบคุณคับ
    IS MY LIFE! "มันคือชีวิตของเรา!"

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    ผมเล่นต่อ save ได้อยู่นะคับ

แต่า บังคับ ยากจัง

ใครรู้วิธี เปลี่ยนไปใช้ จอยสติก มั้ยคับ ลองปรับใช้เมาส์ก็ไม่ได้อะคับ เลนลำบาก หุหุ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bakery_day : 1st April 2014 เมื่อ 00:15

กล่าวขอบคุณ
    17
    ใข้ 2 ท่าสุดท้ายยังไง ไอ้ท่า เฮอริเคน กับ ทอร์นาโดครับงง

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ตอนนี้ยังมีปัญหาอยู่นะครับ สำหรับคนใช้การ์ดจอค่ายเขียว เพราะเข้าเกมไปแล้วมักจะจอดำ ไม่ก็จอฟ้าไปเลย หรือไม่ก็เล่นไปซักพักจอดำแล้วทำไรไม่ได้ต้องปิดเกมทิ้ง

ปล. ส่วนค่ายแดงไม่มีปัญหากะเรื่องนี้ = =

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ misuru อ่านกระทู้
    ตอนนี้ยังมีปัญหาอยู่นะครับ สำหรับคนใช้การ์ดจอค่ายเขียว เพราะเข้าเกมไปแล้วมักจะจอดำ ไม่ก็จอฟ้าไปเลย หรือไม่ก็เล่นไปซักพักจอดำแล้วทำไรไม่ได้ต้องปิดเกมทิ้ง

ปล. ส่วนค่ายแดงไม่มีปัญหากะเรื่องนี้ = =

ไม่เห็นมีเลย เล่นจบแล้วด้วย

กล่าวขอบคุณ
    143
    เดี๋ยวๆ สรุปแคล็กv2นั่นใช้ได้เหรอครับ ไม่เห็นบอกกันมั่ง (ผมยังไม่มีเวลาลองเบย )

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ใช้แคร๊กตัวไหน การ์ดจออะไรฮะ เพราะของผม Nvidia 9500GT ไม่รอด เข้าเกมพอเข้าเสียงค้างคาวแล้วจอดำตลอดเลย

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    CRACK FIX - RELOADED

One2Car || FileCondo || One2Up || TempFiles || ShareSend || MultiUpload || RGHost

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    crack fix ตัวใหม่ก็ใช้ไม่ได้คับ ถึงตรงค้างคาวเข้าหลุมดำเลย

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piairro อ่านกระทู้
    crack fix ตัวใหม่ก็ใช้ไม่ได้คับ ถึงตรงค้างคาวเข้าหลุมดำเลย
    วิธีแก้จากเว็บนอกนะครับ...ผมไม่เป็น ท่านลองดูแล้วกัน

1.เปลี่ยนไดร์เวอร์
    2.ตอนถึงโลโก้ค้างคาว ให้กดEnterข้ามไป พอจอดำแล้วให้กดAlt+Tab พับหน้าจอลงมา รอแป็ปแล้วเปิดใหม่

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ misuru อ่านกระทู้
    ใช้แคร๊กตัวไหน การ์ดจออะไรฮะ เพราะของผม Nvidia 9500GT ไม่รอด เข้าเกมพอเข้าเสียงค้างคาวแล้วจอดำตลอดเลย
    Nvidia GTX650

สำหรับใครมีปัญหานะครับ แนะนำควรอัพเดรทไดร์เวอร์ก่อน เป็นการแก้ปัญหาเบื้องต้น

เดี๋ยวๆ สรุปแคล็กv2นั่นใช้ได้เหรอครับ ไม่เห็นบอกกันมั่ง (ผมยังไม่มีเวลาลองเบย )
    โทษที่ครับช่วงนี้ตั้งให้เล่นอย่างพึ่งได้หยุดยาว ดองเกมไว้มเยอะส่วนมากเล่น 3 วันจบหาของลับเกือบครบทุกเกม อย่าง CASTLEVANIA LORDS OF SHADOW : MIRROR OF FATE HD นี้เล่นได้ 93% ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poompato : 4th April 2014 เมื่อ 23:06

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread