ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110

โค้ดออนไลน์ PS3 ใช่ไม่ได้ครับ

ผมใส่โค้ดออนไลน์เกม gow acsension แล้วมันขึ้นว่ารหัสผิดพลาด ผมก็เช็คจนมั่นใจแล้วนะว่าถูกหมดทุกตัวแต่มันก็ยังขึ้นว่ารหัสผิดพลาด มันเกี่ยวไหมครับว่ารหัสโค้ดไม่ตรงกับ โซนPSN เราอ่ะ แต่เค้าบอก PS3 ไม่ล็อคโซนนี้ แผ่นผม Z2 eu แต่รหัสPSNผมโซน3 thailand รู้สึกใจเสียแล้วครับตอนนิ้ แผ่นก็ซื้อมานานแล้วด้วยแต่ ดันอยากจะมาออนไลน์ตอนนิ้ซะอีก

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    ไม่มีใครรู้เลยหรือครับ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    Blog Entries
    1
    ท่าใส่ผิด โซนหรือเปล่าครับ ซื้อโซนอะไรมาก็เล่นกับ ยูส โซนนั้นๆนะครับ เช่น ท่านสมัครยูส โซน เอเชีย ก็เป็นเกมโซน3 สมัครยูสญี่ปุ่นก็เล่นกะเกมโซน2 สมัครยูสUSA ก็เกมโซน1ครับ

(ปล.ผมสมัคร ยูส ทุกโซน เลย อิอิ ได้เกมโซนไหนมาก็เล่นยูสโซนนั้นๆ)
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    ซื้อแผ่นโซนไหนต้องใช้ยูสโซนนั้นเช่น
    แผ่นโซนหนึ่ง ก็ต้องใช้ โซนหนึ่ง
    สมัครเลยทั้งสามโซนเลยไม่เสียตังอยู่แล้ว
    id:semakuty03 ทักมาด้วยนะจ๊ะ
    ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ผมว่าผิด โซน ครับ โซนใครโซนมัน !!