ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เรียกผมว่าStickman
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 365

ช่วยด้วยคอมreset การตั่งค่าทุกอย่างหมด

คือโน๊ตบุคผมรีเซ็ตการตั่งค่าหมดเลยครับเปิดเครื่องมาหน้าจอdextopก็ถูกย้ายผมมีgooglechomeอยู่ที่ตั้งไว้แท๊บด้านล่างก็หายไปทุกอย่างถูกรีเซ็ตเมื่อเปิดเครื่องทุกรอบเลยครับมีวิธีแก้ยังไงมั่ง

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    ถ้าผมเจอปัญหาแบบคุณนะ ผมจะ format อย่างเดียว (ผมว่ารอวิธีที่ดีกว่านี้จากผู้รู้เถอะ)

กล่าวขอบคุณ
    260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oolldjlloo อ่านกระทู้
    ถ้าผมเจอปัญหาแบบคุณนะ ผมจะ format อย่างเดียว (ผมว่ารอวิธีที่ดีกว่านี้จากผู้รู้เถอะ)
    ข้อมูลเยอะมากเลยครับสำคัญทั้งนั้นเลยไม่ว่าโปรแกรม ทุกอย่างเลยครับ

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    เคยเห็นหลายกระทู้แล้ว แต่ผมก็ไม่รู้วิธีแก้เหมือนกันเพราะยังไม่เคยเจอกตัวและไม่รู้จะหาข้อมูลอย่างไร
    ลองสร้าง user ขึ้นมาใหม่ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    260
    ผมว่าปัญหาของผมเกิดขึ้นตอนอัพเดทwindowsนะครับผู้ใดอ่านแล้วอย่าถึ่งอัปเดทนะครับปัญหาเยอะมากเครียดมากเลยครับต้องนั่งปรับให่ตอนเข้าหน้าจอทุกรอบ

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ familytar1 อ่านกระทู้
    ผมว่าปัญหาของผมเกิดขึ้นตอนอัพเดทwindowsนะครับผู้ใดอ่านแล้วอย่าถึ่งอัปเดทนะครับปัญหาเยอะมากเครียดมากเลยครับต้องนั่งปรับให่ตอนเข้าหน้าจอทุกรอบ
    ต้องถามก่อนนะครับว่า นายใช้ วินแท้หรือเถือนครับ ถ้าเถือน อย่าอัพเดชวินโด่วจะดีสุดครับ เราเคยลองแล้วครับ เอาไปลงวินใหม่สถานเดียว
    MY CENTER ^

กล่าวขอบคุณ
    260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphira อ่านกระทู้
    ต้องถามก่อนนะครับว่า นายใช้ วินแท้หรือเถือนครับ ถ้าเถือน อย่าอัพเดชวินโด่วจะดีสุดครับ เราเคยลองแล้วครับ เอาไปลงวินใหม่สถานเดียว
    แท้ครับผม ตอนนี้เปิดใหม่มันไม่รีการตั่งค่าแล้วแต่ว่า โปรแกรมเก่าๆต้องมานั่งใส่รหัสคีย์ใหม่หมดเลย เฮ้อเซ็ง facebokk windows message ก็ลงไม่ได้

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ familytar1 อ่านกระทู้
    แท้ครับผม ตอนนี้เปิดใหม่มันไม่รีการตั่งค่าแล้วแต่ว่า โปรแกรมเก่าๆต้องมานั่งใส่รหัสคีย์ใหม่หมดเลย เฮ้อเซ็ง facebokk windows message ก็ลงไม่ได้

ลองลงเถื่อนบ้างดีกว่าครับ เหดียวนี้อัพเดตได้สบายๆ ใช้แต่เถื่อนไม่เคยเจอปัญหาแบบนี้เลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ของผม ไม่เคยเจออ่ะ
    อัพเดท ตลอดไม่เคยปิด