ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 125

ฝีคัณฑสูตรเกิดจากอะไร? ผมเป็นรึป่าว

คือว่าผมเป็นใกล้รูทวาร และ มีอาการเป็นเม็ดขาวๆ บวมนิดนึงๆ ไม่ค่อยแดงง ผมกลัวว่าเป็นฝีคัณฑสูตรอ่ะคับ มีวิธีแก้ไขอย่างไรให้มันหายมั้ยคับ

TT

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    Blog Entries
    1
    หาหมอครับ ดีที่สุด .

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ก่อนอื่นเลย มันคืออะไรครับ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    อ๋อออ ผมก็เคยเป็น มันจะอยู่แถวๆก้น ถ้าแย่หน่อยก็ปากรูก้นแหละ ตรงๆนะ ตอนแรกผมนึกว่าสิว ก็ไม่คิดไร ปล่อยให้มันสุก แต่ไม่ใช่ละ ปล่อยไว้นานๆมันจะเหมือนมีก้อนแข็งๆในก้นซึ่งก็คือหนองแหละแต่ตอนแรกผมยังไม่รู้ ผมบีบเลยนะ หนอง+เลือด เหม็นมากกก บีบเสร็จเช็ดให้สะอาด เอาผ้าก๊อดแป่ะด้วย555+ แต่แนะนำให้หาหมอดีกว่านะ

กล่าวขอบคุณ
    5,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ปกติถ้าเป็นฝีมันจะบวมและเจ็บนะครับ กดแล้วจะตึงๆเหมือนมีหนองข้างใน ถ้าแตกจะหายปวดครับ
    ถ้าอาการแบบนี้ไม่สบายใจลองไปหาหมอดูนะครับ
    อาจเป็นก้อนไขมันที่โตขึ้นก็ได้ครับ เพราะไม่เจ็บไม่ปวดอะไร

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    เอาง่ายๆ ครับ ริด ชี ดวง
    MY CENTER ^