ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    รู้สึกว่าวิธีใหม่นี้เข้าเกมได้ง่ายขึ้นเยอะเลยนะครับ ขอบคุณครับ

เล่นกับฝรั่งลื่นหัวเเตกอ่ะ(อันนี้ยังไม่ได้ใช้Lagless) หลุดก็ยากด้วยครับ

มาเล่นกันเยอะๆเน้อ ตัวผมอยู่ WEST ชื่อ Dalacoix แชลแนล 170 เจอทักได้ครับ

ยังไร้สังกัดอยู่

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ผมย้ายไปเชิฟ จีน แล้วนะ

เสริมสำหรับคนเล่นเชิฟจีนนะ ใครที่ อยากเพิ่ม token นะครับต้องขยันชุป เพื่อนด้วย เพราะ จะได้ นกดำๆ เกบครบ 100 ก็จะแลก token ได้ 10 เหรียญ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cablenumber1 : 17th July 2011 เมื่อ 11:43

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IceZ อ่านกระทู้
    ผมรอให้มันเข้าไทยก่อนดีกว่า
    ไหว่าอีกยาวนานนะ -_- คิดว่าไทยไม่น่าจะเอาเข้ามาหรอก เหอๆ ถ้าไม่อยากมุดก็เล่นจีน ไม่ก็รอเซิฟ EU ที่ไม่รู้จะเปิดเมื่อไรกันประกาศไว้ปีที่แล้วยังดองอยู่เลย orz

อ่อในเกมไห เซิฟ West

Fiona : SpinningJar

ใครมีอะไรให้ช่วยทักมาได้เน้อ ' w 'b

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    คนไทยเซิฟ WEST มีกิลอย่างเป็นทางการไหมครับ ผมเล่นกับฝรั่งจนเซ็งละ 1-2 ขีดตลอด ตอนนี้ผมอยู่คนเดียวในกิลเพื่อนเลิกหมดละ

ตอนนี้ผมแอดเพื่อนจากคนที่โพสไว้ในที่นี้แล้วนะครับ มีไรช่วยก็บอกได้ ช่วงนี้ผมสอบอาจจะเข้ามาเล่น Daily Raid แล้วก็ออก ถ้าหลังสอบนี่ออนทุกวันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bosz79 : 17th July 2011 เมื่อ 13:13

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bosz79 อ่านกระทู้
    คนไทยเซิฟ WEST มีกิลอย่างเป็นทางการไหมครับ ผมเล่นกับฝรั่งจนเซ็งละ 1-2 ขีดตลอด ตอนนี้ผมอยู่คนเดียวในกิลเพื่อนเลิกหมดละ

ตอนนี้ผมแอดเพื่อนจากคนที่โพสไว้ในที่นี้แล้วนะครับ มีไรช่วยก็บอกได้ ช่วงนี้ผมสอบอาจจะเข้ามาเล่น Daily Raid แล้วก็ออก ถ้าหลังสอบนี่ออนทุกวันครับ
    กิล JFKG ฮะออนอยู่แนล 170 แต่บางคนก็ไม่ได้อยู่อย่างไหก็ยังไม่ได้เข้าเช่นกัน ส่วนใหญ่จะเล่นกันบ่ายๆ ถ่้าเห็นคนชื่อ Susarku, Axel9, STREPORT > นี่ก็คนไทยหมดเลยฮะพวกๆไหนี่แล ' w 'b

กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528
    หมายเหตุ
    ข้อมูลในกระทู้นี้ใช้ไม่ได้แล้วนะครับ ลองหาข้อมูล วิธีมุดเพื่อเข้าเล่นได้จากกระทู้อื่นนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Instinger_Zone : 15th October 2014 เมื่อ 04:36

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    http://heroes.playinter.com/ อันนี้เป็นแหล่งรวมของคนที่เล่นเชิฟ จีน นะครับ เชิฟจีนดีตรงที่ โดดได้สกิล หลากหลายมาหน่อย แถม เข้าง่ายด้วย

กล่าวขอบคุณ
    4
    มีใครเวล 60+ มั่งครับ จะหาคนไปฟาร์มหินเป็นเพื่อน T-T

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    สอบถาม หน่อยครับพอดีผมสมัคร ID Nexon แล้วไม่ได้สักที่ นะครับ
    พอได้แล้ว Login แล้วมันบอก pass ผิดผมก็เลยลองเปลี่ยน pass ใหม่
    พอเปลี่ยนแล้วมัน ก็เข้าไม่ได้อยู่ดีนะครับ ช่วยหน่อยนะครับ ของพร้อมแต่ไม่มีไอดีจะเล่น

กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    เกมออนไลน์ เหรอเนี้ย น่าสนแฮะ
    No Comment

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    เลเวลแรกๆนี้่ควรทำอะไรหรอครับ พอดีพึ่งเล่นเซิฟ West ใครอยู๋West พาเวลหน่อยเน้อ แล้วไอเควสที่ให้เราทำมิชชั่นให้ได้100BPนั้นทำไงอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เอาเป็นว่าผมส่งขอ้ความให้ละกันนะครับ เป็นห้องแชทใหม่ ฝากนิดนึงนะครับ ใครจะไปเล่นจีนไม่ว่าแต่อย่ามาดึงคน แต่จะโพสบอกว่ามีเซิฟจีนแล้วก็ไม่ว่ากันครับ แล้วแต่พวกคุณครับห้ามกันไม่ได้

หมายเหตุ ดึงในที่นี้หมายถึง พูดไม่ดีเกี่ยวกับเซิฟ US แล้วชักชวนหรือยุให้ไปเล่นจีน ประมาณนั้น

กล่าวขอบคุณ
    4
    เซิฟจีน มันไม่เหมือน US นะครับ มีกระโดดฟันได้ วิ่ง stamina ไม่ลด แถม Boss ยังโง่มาก สำหรับคนชอบเล่นแนวฟันแหลก Dynasty Warrior ประมาณนั้น
    ส่วนถ้าชอบความท้าทายก็เล่น US ครับ

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณมากๆๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    4

Red face ทางเลือกใหม่แทน ProxyCap

ขอเสนอ All Proxy Lite ครับ
    All proxy lite

UI สวยกว่า ใช้งานง่ายกว่า แถมมี Test Proxy ในตัว

วิธีเซ็ท Rule ก็คล้ายๆ ProxyCap ครับ งมๆ แปปเดียวก็ทำได้ละ

ยังไม่มีแครกนะครับ มันจำกัดใช้งานที่ 15 วัน แต่ผมจะโพสวิธีรีเซ็ทวันให้กลับเป็น 15 ใหม่ให้

ก่อนอื่นโหลดนี่ก่อน Trial Reset 4.0

หลังจากโหลดเสร็จแตกไฟล์ที่ไหนก็ได้ เข้าไปในโฟลเดอร์คลิกขวาที่ Trial-Reset.exe กด Run As Admin เสร็จแล้ว จะได้หน้าต่างตามรูปข้างล่าง

ขั้นแรกกดตัวที่ผมทำ Highlight สีเหลือง + กับวงกลมสีแดงไว้ รอสักครู่จะได้รายชื่อดังรูป

ต่อมาเราจะเจอไฟล์ 3 ตัวที่วันเดือนปีเวลาเดียวกันทั้ง 3 ตัว ตามที่ผมวาดสี่เหลี่ยมไว้ กด Delete ทั้ง 3 ตัวเลยครับ . . . เสร็จแล้ว

แค่นี้เราก็กลับมา 15 วันเหมือนเดิมครับ ต่อให้เราลืมมารีเซ็ทแล้วใช้ยันครบ 15 วัน มารีเซ็ททีหลังก็ได้ 15 วันกลับมาเหมือนเดิมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bosz79 : 3rd August 2011 เมื่อ 17:58

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    และในที่สุด กระทู้ นี้ก็กลับมา 555+

ชื่อ TillyRose ครับ Evie Lv.49 [West] ออกจากกิลมาล่ะ -*-

เนื่องจากคนในกิล ออนกันน้อยเหลือเกินเข้าไปทีไร เล่นอยู่คนเดียวทุกที เหมือนกิล ร้าง -*-

กล่าวขอบคุณ
    4
    ผมเลิกเล่นแล้วครับ กิลก็ยุบแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bosz79 : 10th November 2011 เมื่อ 12:20

กล่าวขอบคุณ
    622
    ใช้ Your-Freedom แล้ว Log in ไม่ผ่าน -*-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ckdh : 18th July 2011 เมื่อ 23:25

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ckdh อ่านกระทู้
    โปรแกรม Your-Freedom ทันคือ อะไรอ่ะครับ?
    ตัวหา proxy server ให้เราแบบไม่ต้องเหนื่อยหาเองครับ เร็วปรื๊ดๆ

กล่าวขอบคุณ
    622
    ไอ้ ตัว Your-Freedom มันใช้ คู่กับ ProxyCap ยังไงอ่ะครับ? งง
    คือผม เปิดและคอนเน็คตัว YF แล้วก็เปิด PC กดเข้าเกมผ่าน .exe พอถึงหน้า Log in แล้ว Log in ไม่ผ่านอ่ะครับ -*-

กล่าวขอบคุณ
    4
    เพิ่ม Rule IP 127.0.0.1 Port 1080 เอเนเบิ้ลเฉพาะตัวนี้ครับ ตัวอื่นดิสเอเบิ้ลไป

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ใครก็ได้ ไปHack แล้วเปิดเถื่อนด่วนเลยครับ เน็ตไม่แรงแต่อยากเล่น(จีนก็อ่านไม่ออก)

กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528
    หมายเหตุ
    ข้อมูลในกระทู้นี้ใช้ไม่ได้แล้วนะครับ ลองหาข้อมูล วิธีมุดเพื่อเข้าเล่นได้จากกระทู้อื่นนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Instinger_Zone : 15th October 2014 เมื่อ 04:37

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อยู่เซฟWestนะครับ เล่นLann ชื่อ DualswordCM นะคับ
    ไม่รู้Channelไหน เล่นมั่วไปหมด แต่จะอยู่Channel1ประจำ เล่นกับฝรั่งไม่ได้เลย แลค เลยหาคนไทยเล่นด้วย

กล่าวขอบคุณ
    4

Wink

อันนี้โซโล่เอง
    Lann มันส์มากขอบอก

ทำไมพวกเราเล่น Fiona กันเยอะจริง