ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106

เเม่บอก "ผู้หญิง พันธ์ ดีๆ ~!! สมัยนี้ หาไม่มีเเล้ว" ??

เเม่ผมบอกว่า "ผู้หญิง พันธ์ ดีๆ ~!! สมัยนี้ หาไม่มีเเล้ว" ??

เป็นคุณจะตอบกลับเเม่ อย่างไร ส่วนผม ณ ตอนนั้น เงียบ นั่งกด คอมไปเรื่อยๆ เหมือนไม่ได้ยินเสียงกระไร 5 5 55+

ปล.1 ถ้าตั้งสติได้ ผมอยากจะตอบกลับไปว่า พันธ์ดีๆ การงานทำ เเต่ ทำเเท้ง ผ่านคนหลายคนมาเเล้วก็ไม่ไหวนะ

^____^" <<< ถ้าตอบเยี่ยงนี้เห็นภาพเลย

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ตอบว่า แม่ครับ มันไม่ใช่ทุกคนหรอก แม่ดูถูดเพศเดียวกันแบบนี้ เพื๊อออออออออออออออออออออ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    พ่อผมก็บอกว่าผู้ชายดีๆ สมัยนี้เขาซึ้งในพระธรรมหมดแล้วหมดแล้ว

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แม่ผมเปนคนกันเองกับผมนะ

แม่ผมบอกว่า ผู้หญิงสมัยนี้แรดครับ 555+

ปกติผมพาเดกๆมาบ้าน ถ้าแม่ผมยุเขาจะถามครับ ว่าเรียนไหนบ้านยุไหน แล้วก้มองหัวจรดเท้า

แล้วก้จะคอมเม้นต์ให้ผมทีหลังตอนผมไปส่งเดกแล้ว ว่าเปนไง โอเคปะ

ถ้าคนไหนแม่ชอบ แม่ผมจะดูแลดีมากๆ ซื้อของให้ ซื้อขนมให้เลยครับ

แต่พ่อผมรับได้หมด. ผุ้ชายเข้าใจกันดี ยังไงก้ได้ ง่ายๆแต่เหงา 555+

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    855
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    หายากจริงครับ พูดแล้วเศร้า 55
    CPU : I5-6500 M/B : Asus H170-Pro RAM : 8GB Bus 2400 GPU : GTX 970 EXOC PSU : Super Flower Bronze FX Series 650W CASE : unicorn

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    มันหมดยุดกัดก้อนเกลือกินแล้ว ถ้ามีทางที่ดีกว่าผู้หญิงเขาก็พร้อมจะไปจากเราได้เสมอ (ถ้ามีโอกาสอะนะ)

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    กะจะไม่ให้สร้างครอบครัวขยายพันธุ์เลยหรอคุณแม่

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    ในอนาคตเพื่อตอบสนองเพศที่3 นักวิทย์จึงทำให้เพศชายตั้งท้องได้ จบข่าว

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    คนดีๆก็มีครับ คนที่ไม่ง่าย คนที่เข้าใจ แค่อาจจะไม่เคยเจอ
    เพาะส่วนใหญ่มันเสื่อมโทรมหมดแล้วไงครับ

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    ผมโดนหลอกมาแล้ว เจ็บนะแต่ทำไรไม่ได้ เขาทำเป็นเหมือนมีใจให้เราอ่ะ แต่พอเอาเข้าจริง เราเป็นแค่ของเล่น ผญ ที่เล่น bb อ่ะ ต้องยิ่งระวัง นึกแล้วเศร้า T.T

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ puwaratitarat อ่านกระทู้
    กะจะไม่ให้สร้างครอบครัวขยายพันธุ์เลยหรอคุณแม่
    เดี๋ยวคราวหน้า ผมจะเอาไปพูดกับเเม่นะครับ อิอิ