ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PS2 ON PC] DRAGONBALL Z SAGAS [2005|ENG|1.27GB] [ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !!

Operating System: Windows 2000/XP
    Processor: 1.5 GHz @ Intel Pentium 4 or Higher
    Memory: 512 MB @ Minimum or Higher
    Video Graphic: 128 MB @ Minimum or Higher
    Sound: Windows Compatible Sound Card

จากสุดยอดการ์ตูนที่ดังที่สุดในทศวรรตนี้ นำมาสร้างเป็นเกมส์ต่อสู้สุดมันในชื่อ Dragonball Sagas เกมส์เวอรชันนี้มีความละเอียดสูงเรียกได้ว่าเป็น Hight Difinition เลยทีดียวด้วยขนาดไฟล์ที่ใหญ่ ทำให้เก็บรายละเอียดได้ครบ ไม่ว่าจะเป็นฉาก ตัวละคร หรือลูกพลังท่าไม้ตายของแต่ละตัวละคร ..

วิธีติดตั้งเกมส์
    1. โหลดครบทั้ง 2 Part แตกไฟล์ ..
    2. เปิดโปรแกรม PCSX2
    3. ไปที่ CDVD -> Iso Selector -> Browse .. -> หาไฟล์เกมส์ที่โหลดมา (นามสกุล Iso)
    4. ไปที่ System -> Boot CDVD (full)
    5. Enjoy !! ขอให้สนุกครับ

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02

Password : DBZS5GZUPZIONISTIC

PCSX2

One2up

->> วิธีติดตั้งโปรแกรม PCSX2 และตั้งค่าต่าง ๆ ดูได้ที่นี่ <<-

Password : DBZSG-UPLOAD-Zionistic@JKG

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 15th December 2013 เมื่อ 17:54

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    ขอดันหน่อยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ถ้า ออนไลน์ ได้นี้แหล่ม เลยยน้ะครับบ !!
    - ชวน เพื่อนๆ น้องๆ เล่นกัน มันเลยย !

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gukokjang อ่านกระทู้
    ถ้า ออนไลน์ ได้นี้แหล่ม เลยยน้ะครับบ !!
    - ชวน เพื่อนๆ น้องๆ เล่นกัน มันเลยย !
    เล่นคนเดียวก็มันส์นะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    833
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใช้เมาส์บังคับได้ไหมครับหรือว่าใช้แค่คัย์บอร์ด

Tags for this Thread