ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

Kinect สำหรับ xbox360 jasper

คืออยากได้ Kinect อะครับ แต่จากที่ลองอ่านๆดูเหมือนกับว่า จะต้องมีตัวแปลงเสียบไฟเพิ่ม

แล้วตัวเสียบไฟเพิ่มจะหาได้จากที่ไหนอะคับ แล้วต่อแล้วจะเล่นได้เลยรึป่าว หรือว่าต้องทำอะไรยุ่งยากมั้ยคับ

แล้วราคามือ 2 ประมาณเท่าไหร่ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samatcha007 : 1st September 2013 เมื่อ 20:45

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มือ 2 หาเอาจากเว็ป http://www.dealfish.co.th/?gclid=CKL...FSEl4godu0MAVg มีคนขายเยอะเลยลองดูโทรสอบถามได้

เล่นพอสนุก
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ของผม ซื้อมาได้ 3 เดือนแต่ แทบไม่เล่นเลย ผม ปล่อย 3900 กรุงเทพ ครับ

มีหัวแปลง ให้เล่นกับjasper ครับ เกมkinectแท้อีก 1แผ่น
    AMD FX 6100 Msi GTX 950 2GB Hyper-X (4GBx2) RAIDMAX (FULL) 530W

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมยังไม่ได้กะจะซื้อตอนนี้หรอกครับ คงรออีก 2-3 เดือน แต่ว่าผมเล่นห่างจากเครื่องประมาณ 1.8 - 2 เมตร อะคับ

มันใกล้ไปรึป่าวกลัวซื้อมาแล้วใกล้ไปกล้องจับไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ระยะใกล้ไกลมันจะต้องมาปรับอีกทีครับ มันจะมีให้ตั้งทั้งใกล้และไกลในครั้งเดียว