ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

เกี่ยวกับ Dead Island

ไม่ทราบว่ามีใครเป็นอย่างผมบ้างครับ

คือผมทำเควส House full of surprise อะครับ

อยากได้ดาบ Disabling Machete มากๆ

พอผมเข้าไปในบ้าน มันกลับ ไม่มีดาบ ซะงั้นอะ

มันเป็นเพราะบัคหรือเปล่าครับ (พอดีผมเล่น Repack) ตอนนี้เควสมันเสร็จไปแล้ว ย้อนกลับก็ไม่ได้ด้วย

ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้ยังไงอะครับ พอจะทราบหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    มัน ของ ชัดเตอร์ ใหน อ่ะ ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ว่า งั้น ว่า งี้ เหอะ
    ไอ้ลูกกระสุนนี้มันหาจาก ใหน อ่ะ
    ได้ปืรมายังไม่ได้ยิงเลย

Member of [XyZ] Clan
    Nakhonsawan,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ..... \m/ .....

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ title556 อ่านกระทู้
    มัน ของ ชัดเตอร์ ใหน อ่ะ ครับ
    มันเป็น Side quest ครับผม ตอนทำผมอยู่ Chap 4 นะ (แต่น่าจะทำได้ตั้งแต่แรกเลยครับ)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ title556 อ่านกระทู้
    ไอ้ลูกกระสุนนี้มันหาจาก ใหน อ่ะ
    ผมเล่นสายดาบครับ เหอๆ ไม่ทราบเหมือนกันครับ แต่สงสัยกระสุนน่าจะหาได้ในเมืองครับ

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    กระสุนหาจากในเมือง ค่ะ มันจะมีพวกโจร นักโทษเเหกคุกมา(พวกที่ไม่ใช่ซอมบี้) พอฆ่ามันก็ได้ล่ะ *-*