ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

[PC] RESIDENT EVIL OPERATION RACCOON CITY [FULL] 6.69GB

[PC] Resident Evil Operation Raccoon City 6.69GB
    เป็นเกมแนว TPS ที่อยู่ในซีรี่ส์เดียวกับ Resident Evil หรือ Bio Hazard โดยเนื้อเรื่องจะอยู่ในช่วงของภาค 2 และ 3 เป็นการย้อนกลับไปยังช่วงเชื้อไวรัส T ระบาด ทำให้ผู้ติดเชื้อกลายเป็นศพเดินได้ออกอาละวาด สร้างความวุ่นวายใน Raccoon City ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นเจ้าหน้าที่ Umbrella Security Service (USS) ที่ถูกส่งมาเพื่อทำลายหลักฐาน ที่ทาง Umbrella มีส่วนเกี่ยวข้องกับเชื้อไวรัส T

Genre: Action
    Publisher : Capcom
    Developer : Slant Six Games

Minimum System Requirements
    CPU : Intel Core 2 Duo 2.4 Ghz or better, AMD Athlon X2 2.8 Ghz or better
    RAM : 2 GB
    Video Card : NVIDIA GeForce 8800 GTS or better, ATI Radeon HD 3850 or better
    Sound Card : Yes
    Free Disk Space : 8 GB

Recommended System Requirements
    CPU : Intel Core 2 Quad 2.7 Ghz or better, AMD Phenom II X4 3 Ghz or better
    RAM : 4 GB
    Video Card : NVIDIA GeForce GTX 560 or better
    Sound Card : Yes
    Free Disk Space : 8 GB

Recover 3% ทุกไฟล์
    Full Game

(เปลี่ยนชื่อไฟล์และตามด้วย .partX.rar ทุกไฟล์ เช่น Game.part1.rar, Game.part2.rar แล้วจึงแตกไฟล์)
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Part01 - Part02 - Part03 - Part04 - Part05 - Part06 - Part07

Patch V.1.2

Download

ลิงค์สำรอง สามารถดาวน์โหลดสลับกันได้
    Download

Crack V.1.2

Download

Download

Download

โหลดไปแล้วเล่นได้ รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ

ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    joker123
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แก้ไขเรื่องพาสหน่อยครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    8
    Link password เข้าไม่ได้ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273
    แก้ไข link password แล้วนะครับ
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ขอบคุณ ที่แก้ link password ให้ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลิ้งพาส โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดได้ เล่นได้ครับ 100%

กล่าวขอบคุณ
    5
    file password โหลดไม่ได้ครับ TT

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใครรู้รหัส password ขอทีเถอะครับ ไม่รู้โหลดยังไงจริงๆ งงจริงๆ ปวดหัวตึบ

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Password และวิธีติดตั้งครับ
    จงอย่านอนให้มันมากเกินจำเป็น เพราะอีกไม่ช้าไม่นานก็ได้นอนยาวตลอดชีวิต

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ขอบคุณมากๆๆ เลยครับคุณพี่ ผมจะได้เล่นซักที่ครับ Thank you very much.

กล่าวขอบคุณ
    9
    เล่นได้แน่นอนครับมายืนยันรูป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nappapon101 : 9th October 2014 เมื่อ 14:51

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Dlc spec obs all mission ด้วยหรือป่าว เนื้อเรื่องครึ่งหลังอะครับ อยากเล่นมาก

Tags for this Thread