ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สุราษฎร์ธานี อ.เกาะสมุย ครับ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 23

ผมควรจะทำยังไงดี

ตอนนี้ผมมีแฟนแล้ว ครับแต่แฟนผมไม่ค่อยสนใจกันเลยอ่าครับ เวลาผมทำอะไรให้เค้าง่ะ เค้าก็ไม่สนใจผมเลย
    ตอนที่ผมไปคุยด้วยเค้าก้เงียบแบบว่าไม่อยากจะคุยไม่ถามอะไรเลยครับ ผมคิดว่าเค้าคงไม่ชอบผมแน่ๆ
    แล้วเค้าก็บอกมาว่า"เราบอกแล้วว่าเราเปนคนน่าเบื่อไม่ผิดที่เกมส์จะเบื่อเราไม่เสียใจหรอกถ้าเกมส์จะเลิกชอบเรายังไงก็เปนเพื่อนกันได้"
    เค้าบอกผมอย่างงี้ครับ ผมควรทำยังไงดีอ่าครับ ผมเจ็บมากๆเลย ไม่ไหวแล้วครับ T T

ป.ล ผมเป็นแฟนกับเธอแล้ว แต่เธอไม่สนใจผมเลย
    ป.ล ผมท้อมากๆเลยท้อแบบว่าอยากจะฆ่าตัวตายเลย

ผมชื่อเกมส์น่ะครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย princegameza : 16th September 2011 เมื่อ 00:05
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :จากผู้ดูแลระบบ

ทุกสิ่งทุกอย่างขึ้นอยุ้กับ"ตัวเรา"ว่าจะกำหนดยังไง ~.~"

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,138
    Blog Entries
    1
    เขาบอกชัดแล้วนิครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    เราบอกแล้วว่าเราเปนคนน่าเบื่อไม่ผิดที่เกมส์จะเบื่อเราไม่เสียใจหรอกถ้าเกมส์จะเลิกชอบเรายังไงก็เปนเพื่อนกันได้ ไห้คุณเลิกติดเกมเลิกเล่นซะหรือเล่นไห้น้อยลงไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    เราบอกแล้วว่าเราเปนคนน่าเบื่อไม่ผิดที่เกมส์จะเบื่อเราไม่เสียใจหรอกถ้าเกมส์จะเลิกชอบเรายังไงก็เปนเพื่อนกันได้ ไห้คุณเลิกติดเกมเลิกเล่นซะหรือเล่นไห้น้อยลงไงครับ
    คุณคงเข้าใจผิด ผมว่า จขกท. เขาชื่อเกมส์ มากกว่านะครับ
    เค้าบอกคุณแล้วหนิครับ อยู่ที่คุณอะแหละ ว่าจะฝืนทนเจ็บต่อไปอีกหรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 523
    Blog Entries
    1
    แล้วเกมส์มันเกี่ยวอะไรด้วยเล่า เอ้อ อ่านไม่ละเอียดเล้น เค้าก็บอกแล้วว่าเค้าชื่อเกมส์ ปัญหานี้ก็ลองถามๆดูครับว่าตกลงที่เราคบกันมานี่มันคืออะไรเหรอ ถ้าไม่ใช่แฟนแล้วมันคืออะไร

เค้าคงมีปมด้วยนิดหน่อยมั้งทางด้านจิตใจเหมือนผม แฟนก็บ่นบ่อยๆว่าเราไม่ค่อยจะชวนเค้าคุยเลย ก้เพราะสาเหตุหลักๆมันเกิดจากครอบครัวผม นานๆเข้ามันเลยฝังเข้าจิตใจทำให้เป็นคนที่ไม่อยากจะสนใจอะไรหรืออยากพูดอะไร