ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 420

ขอบทสรุป deus ex human revolution อย่างละเอียดแบบภาษาไทยหน่อยครับ

ขออย่างละเอียดเลยนะครับ แบบว่าเลือกคำพูดแบบไหนจะมีผลอย่างไรอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ขอตอบว่าไม่มีในเร็วๆนี้แน่ครับ หัดอ่าน ENG เหอะครับ ตอนนี้มีบทสรุปแล้วแต่ไม่มีละเอียดอย่างที่ว่าแน่นอน เพราะ มันไม่มีใครอุตส่าทำและมันเป็นการ spoil ผู้เล่นจนหมดสนุก ถ้าไม่รู้ภาษาอังกฤษแนะนำไม่ต้องเล่น RPG ครับอยากยิงไปเล่นให้ตรงสายดีกว่า RPG ที่มีรูทละมีบทสรุปค่อนข้างละเอียดมีแค่ Dragon age origin นะที่ผมเคยเห็นอ่ะ
    นายนี่แปลกคนนะ RPG เกมไหนที่ผมไปเจอสปอยแรงๆเนี่ยผมไม่เล่นเลยนะเพราะgameplay ของRPG มันสู้action ตรงสายไม่ได้อยู่แล้ว
    ก็คือผมอยากรู้ว่าพูดแบบนี้มันเกิดอะไรขึ้นอะครับ
    เท่าที่ผมเข้าใจมันมีผลอยู่ครับ แต่พอจะคาดเดาได้จากการกระทำ อย่างเช่นถ้าเราปล่อยไอ่ตัวแรกไปก็จะโดนบอสเราบ่นแต่เท่าที่ผมเข้าใจน่าจะมีผลกับตอนจบ
    แต่เควสหลักๆที่ได้รับน่าจะเหมือนเดิมครับ เล่นไปไม่ต้องกังวล เก็บเนื้อเรื่องไว้ลุ้นสนุกกว่าโดนspoil ละเล่นมากมายครับ ที่ว่ามานี้ผมก็ยังเล่นไม่จบ = ='
    แต่ผมชอบสปอยนะแบบจะได้รู้ว่าเนื้อเรื่องมันสนุกไหม
    ครับๆ(แต่ผมก้อยากรู้เนื้อเรื่องอยู่ดีอะ)
    สรุปอ่าน ENG ได้ไหมอ่านได้อ่านไป(แต่ถึงขนาดไปดูบทสรุปในgconคาดว่าคงไม่) อ่านไม่ได้ก็เปลี่ยนไปเล่นcrysisซะ ผมจะอธิบายง่ายๆสมมุติหนังเรื่องหนึ่งสนุกมากๆ ไปนั่งดูกับเพื่อนไปดูมาละเล่าให้ฟังมันต่างกันคนละโลกนะครับ ละไอ่บทสรุปแบบที่คุณว่าต่อให้เขาทำก็คงทำเป็นเล่มขายเลยอ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย auditionko : 31st August 2011 เมื่อ 21:47

กล่าวขอบคุณ
    501
    ก็คือผมอยากรู้ว่าพูดแบบนี้มันเกิดอะไรขึ้นอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    501
    แต่ผมชอบสปอยนะแบบจะได้รู้ว่าเนื้อเรื่องมันสนุกไหม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เกมนี้จะหมดสนุกเลยถ้าคุณเล่นแบบดูสปอยไปเรื่อยๆ - - เพราะมันจะมีหักมุมหลายๆที่

กล่าวขอบคุณ
    501
    ครับๆ(แต่ผมก้อยากรู้เนื้อเรื่องอยู่ดีอะ)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    501
    อันนี้ผมก็ใช้อยู่ครับแต่พอดีผมอยากได้แบบบอกด้วยว่าเลือกคำพูดแบบไหนผลจะเป็นอย่างไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    501
    ขอบคุณที่ให้คำแนะนำนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เลือกแบบไหนเลือกไม่ถูกก็หัดอ่าน Eng สิคร้าบบบบบบ - -

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    1. แปลเอาครับค่อยๆเล่นไม่ต้องรีบ
    2. ถ้าอัพสกิลที่ทำให้เราสามารถต่อรองกับศัตรูไว้ก็มีโอกาศช่วยในการผ่านเควสบางเควสนะ (ที่มีขึ้นให้เห็นว่ามี Alpha Beta Omegaทำให้กด space เพิ่มตัวเลือก)

(ส่วนตัวชอบใช้ Icarus Landing Systemลงไป Stun แล้วก็ต่อด้วย Typhoon Explosive System ศัตรูเยอะๆตายเรียบแต่ว่าพอใช้เร็วแทบจะหาทีหลบไม่ทันเลย 555+)

กล่าวขอบคุณ
    501
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อยากได้เหมือนกันอะ
    เป็นกำลังใจให้ชาว JKG ทุกๆคนครับ สู้ๆต่อไปเพื่อเหล่า Gamer