ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 47

ช่วยหน่อยครับ คุมทีมบาสเด็ก ผิดหมวดขออภัย

คือตอนเปิดเทอมโรงเรียนจะมีกีฬาสีอะครับเเล้วผมต้องคุมทีมบาสหญิง ม.ต้น อะครับ เเล้วช่วงก่อนสอบก็ฝึกพวกเบื้องต้นไปไม่รู้จะฝึกยังไงอีกอะครับ เเล้วเเบบเปิดเทอมมาก็เเข่งเลย เด็กๆก็อยากซ้อมตอนปิดเทอมกัน ผมเลยยังกำลังจะคิดเมนูฝึกเเต่ก็คิดไม่ออกอะครับ
    ใครมีความคิดดีๆก็ช่วยหน่อยได้มั้ยครัับ ผมขอร้องจริงๆ ขอบคุณมากครับ
    ปล.ผิดหมวดขออภัยครับเพราะหมวดนี้คนตอบเยอะสุดเเล้ว

เปิดประมาณ ปลายตุลา อะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RaiTsuJi : 15th September 2013 เมื่อ 18:23

ต้องเป็นนายคน
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,772
    ขอถามก่อนครับผมปิดเทอมนานรึป่าวครับถึงเดือนมั๊ยถ้าถึงก็ฝึกเป็นอาทิตย์ ๆ เลยครับเช่นอาทิตย์นี้ฝึกชู๊ตอาทิตย์นี้ฝึกเลี้ยงแล้วในแต่ละอาทิตย์ก็สอนหลายแบบเช่นอาทิตย์ที่ฝึกชู๊ตวันจันทร์ฝึกแบคอัพวันอาทิตย์ฝึกเลย์อัพแบบนี้เป็นต้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    วอร์ม ฝึกเลี้ยง ฝึกชูต ซ้อมแข่ง

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    เปิด ปลายเดือนตุลา ครับ

Chantaburi, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    แนะนำให้ไปหมดกีฬานะ 555 ,, ที่จริงก่อนให้แต่ละคนฝึก ก็ต้องดูก่อนด้วยว่าแต่ละคนเล่นเป็นแค่ไหนแล้ว
    ส่วนใหญ่ถ้าเป็นบาสหญิง ม.ต้น ก็น่าจะเล่นกันเอาฮาอะไรประมาณนี้ แต่ถ้า อยากฝึกให้จริงจังแล้วเป็นทีมเวิร์คแล้วก็อีกอย่างนึงครับ
    เริ่มแรกก็วอร์มก่อนเลยครับ สั่งวิ่งซัก 5-10 รอบแล้วก็ให้มารวมกลุ่มยืดกล้ามเนื้อ หลังจากนั้นก็ให้เลย์บอล (ถ้าเล่นเป็นกันเยอะแล้วให้ฝึกทั้งซ้ายทั้งขวา)
    แต่ก็ต้องดูด้วยนะครับว่าใครที่ "เล่นไม่เป็นเลย" ให้จับแยกออกมาแล้วสอนวิธีเคาะบอลก่อน ส่วนเลย์อัพก็ให้บอกกำกับจังหวะ 1 2 ขึ้นประมาณนี้
    ส่วนเรื่องชู้ตให้เป็นชู้ตแยกยิงซ้ายขวา แล้วจุดโทษก็ฝึกคนละชุดกัน ก็คงประมาณนี้แหละครับ สู้ๆ
    все, что я делаю, только для вас