ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 27

[PC] Blood Over สาวโมเอะเอ๋ย จงหยิบปืนขึ้น [One2Up]

Blood -over- โดจินเกมจากค่าย 9thnight เป็นเรื่องเรื่องราวเกี่ยวกับ โช สาวน้อยนักล่าปีศาจซึ่งมาพร้อมกับเมดคู่ใจ อาคาริ โดยทั้งคู่มาพร้อมกับอาวุธคู่ใจ ปืนคู่ (โช) และปืนกล Gatling Gun (อาคาริ) โดยทั้งคู่ต้องตะลุยปราบเหล่าปีศาจกระหายเลือดกลับลงไปยังนรกให้จงได้ ตัวเกมจะเป็นแนว 2D Side Scrolling Action Shooter Game มุมมองด้านข้าง โดยผู้เล่นจะได้บังคับเป็นโช นอกจากปืนคู่อาวุธคู่ใจของโชแล้ว ผู้เล่นยังสามารถบังคับให้โชต่อสู้ด้วยท่าเตะต่อยต่างๆได้ ซึ่งมีท่าหลายรูปแบบเกือบสิบท่า โดยท่าเหล่านั้นต้องใช้คำสั่งกดเหมือนเกมต่อสู้ต่างๆ และถ้าเกิดเหตุคับขันยังสามารถให้อาคาริออกมาช่วยยิงสนับสนุนได้อีกด้วย

การบังคับ
    z = ยิงปืน
    x = เตะ
    c = ท่าพิเศษ
    v = pause
    ลูกศรขึ้น = กระโดด
    ลูกศรล่าง = หมอบ
    ลูกศรซ้าย = ไปทางซ้าย
    ลูกศรขวา = ไปทางขวา

[1 PART]

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 654
    เป็นกำลังให้คนอัพครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    เฮ้ยเกมนี้แหละสมัยผมเด็กๆโครตชอบเล่นเลย

แต่ก็ลืมชื่อไปแล้วตอนสมัยJKGยังเป็นบอร์ดเก่าอยู่

ขอบคุณมากเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณครับ มือไหม่หัดอัพครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    ผมไม่ได้เป็นสาวกนะ แต่ ชอบเกมส์แนว ยิงๆ เห็นแปลกดี แล้วโมเอะ มันคือ ใช่แบบหน้าตาคิคุๆ คาวาอิ ป่ะ??? ขอบคุณนะครับ