ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

มีเกมส์เก็บเวลออนไลน์อะไรใหม่ๆสนุกๆบ้างครับ

คือวันนี้ผมเซ็งมาก

ผมหาเกมส์ เกบเวลใหม่ๆเล่น

คือเพื่อนมันบอกให้หามาเล่นด้วยกัน

วันนี้โหลดมา 3 เกมส์คือ

day break ไซอิ๋ว อยู่ในช่วง cbt ลองเล่น และ the exocist พึ่งเปิด

ผมไม่ชอบเลยสักเกมส์ เพื่อนผมก็ยังไม่ชอบเลย ลบทิ้งหมดอ่ะ

สำหรับผมเดี๋ยวนี้เกมส์มันก็ไม่ได้แตกต่างกันมากอ่ะ

ก็แค่กดคลิก มันก็เดินไปตามเควสเอง คุยเองไปตีเอง รูปแบบก็เดิมๆอ่ะ

แล้วก็ลงดัน ตีบอส พีวีพี มันก็คล้ายๆกัน เป็นอะไรที่น่าเบื่อมากสำหรับผม

พอมีอะไรจะแนะนำผมบ้าง = =*

คือจริงๆรอ KOF แต่มันนานเหลือเกิน นั่งคุยกับgm ในเฟสจนหัวหงอกละ มันก็ไม่บอกซักทีจะเปิดOBTตอนไหน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    MMO เล่น Granado espada เป็นเกมส์เดียว - - ลองดูยังครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ davilking1 อ่านกระทู้
    Ran online
    นี่ก็เก่าเกินครับ = =*

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panasaz อ่านกระทู้
    KOF ที่กำลังจะมา...เป็นเป็นแนว MOBA นิครับ..กำลังอยากเล่นเหมือนกัน...

แต่ถ้าเป็นเก็บเววแบบ เล่นฟรี แนะนำดราก้อนเนสครับ.. เพราะยังพอเล่นอยู่ ..เพลินดีครับ ^^
    ครับ คือผมเล่นตั้งแต่ CBT แล้วครับ

จนเข้าใจไอเทมต่างๆภายในเกมส์

แล้วผมก็มีทีมที่พร้อมจะลงแข่งแล้วครับ ใส่เสื้อของ Neolution E-Sport

ทีม JNK ไม่ได้หวังสูงมาก ขอแค่ตัวแทนภาคตะวันออกเฉียงเหนือพอ 55+

ถ้าเปิดจะซ้อมหนักทุกวัน จะทุ่มเวลาให้เกมส์เหมือนตอนเกรียนๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 20th September 2013 เมื่อ 03:33