ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

ใครมีข้อความบอกรักเสี่ยวๆบ้างครับมาแชร์กันหน่อย

ที่ผมชอบก็มี เธอรักใครมันก็เรื่องของเธอ เรารักเธอมันก็เรื่องของเรา , ผมเกลียด บวก ลบ หาร แต่ผมรักคูณ

มาแชร์กันบ้างเนอะ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    มีเยอะมากๆ คำพวกนี้

ถ้าใช้บอกในโลกโซเชี่ยล โอเคอยู่ครับ

แต่ในชีวิตจริง ผมมองว่า มันไม่จริงใจ เท่ากับการบอกว่ารักออกมาจากใจ คำเดียวสั้นๆหนะครับ

ผมเลยไม่ค่อยจำพวกนี้ซักเท่าไหร่ แต่ในgoogleมีเกลื่อน

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ใช้ตอนกะลังคุยกัน ใช้ในชีวิตจริงwork มาก ยิ่งถ้าใช้เนียนบอกรักเพื่อนในกลุ่มจะเป็นอะไรที่ทีเล่นทีจริงดีมาก

ช : จุ๊ๆๆๆ !! เฮ้ยๆๆ!! เงียบก่อนๆ ได้ยินเสียงอะไรปะ?!
    ญ : ? เสียงอะไร ไม่เห็นได้ยิน
    ช : ฟังดูดีๆสิ เสียงออกจะดัง ไม่ได้ยินหรอ?
    ญ : ไม่เห็นได้ยินอะไรหนิ หลอนปะเนี่ย?
    ช : ไม่ได้ยินจริงๆหรอ? เสียงหัวใจของเราที่มันกำลังพูดว่า "รักเธอ ๆ ๆ~" อยู่ไง *(จะใช้ทำว่ารักแกแทนรักเธอก็ได้แล้วแต่ความสัมพันธ์)
    ญ : แอร๋ย~ ซื้อยาแก้เสียวมากินมั่งนะ!!

Credit : Acedia (คิดเอง)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Acedia : 23rd September 2013 เมื่อ 22:15

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ช : อยากเป็น SA node จังเลยครับ

ญ : เพราะ ?

ช : จะได้เป็นคนสำคัญของจังหวะหัวใจเธอไง

ญ : ....

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    A:เราติดตังเธออ่ะ
    B:ค่าไรอ่ะ
    A:ข้ารักเอ็ง
    ---------------------------------
    A:เรียนเอกอะไรอ่ะ
    B:เรียน...
    A:แล้วโทล่ะ
    B:.....
    A:ไม่! หมายถึงเบอร์โทรนะ
    --------------------------------