ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 438

ใช้โฟมล้างหน้าอะไรกัน??

ช่วยแนะนำโฟมล้างหน้าหน่อยซิครับ ผมมีผิวแพ้ง่าย ผิวมันนิดหน่อย สิวนิดหน่อย
    ลองมาเยอะ แต่ไม่รู็อันไหนดี ช่วยแนะนำหน่อยซิครับ

ขอบคุณครับ

- End Of Line -
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    แนะนำ smooth e สีเขียวครับ

ผมก็แพ้เยอะเหมือนกัน แต่ลองใช้ตัวนี้ ถือว่าโอเคเลย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ผมใช้ กานิเย่ สครับ อยู่ครับ ไม่ค่อยพอใจเท่าไร ถ้าอยากหน้าขาวไร้สิว แนะนำให้ใช้สบู่ลักก้อนสีชมพู ใช้ก่อนนอนแทนโฟมล้างหน้าก็ได้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ทั้งชีวิตผมใช้แค่ GANIER กับ L'oreal paris

ถ้าไม่มีจะใช้สบู่ = =

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ผมใช้สบู่ครับ เคยใช้หลายโฟมแล้วมีปัญหาหน้าแห้ง แล้วก็มันจะใสๆในช่วงแรก ใช้ไปนานๆหน้าก็หมองคล้ำเหมือนเดิม ผมเลยใช้สบู่ แล้วก็ใช้สำลีกับoli controlเช็ดหน้าทำความสะอาดครับ รู้สึกหน้าใส สิวเสี้ยนลดลง (จะมีสิวก็เฉพาะที่ต้องนอนดึก หรือช่วงสอบ)

อันนี้เป็น oil control ที่ผมใช้ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ใช้อันนี้ครับ ส่วนตัวจะเป็นคนผิวแพ้ง่าย ละก็หน้ามันมาก ลองมาเกือบหมดแล้วครับ แม้แต่สมูทอีเขียวคนเขาว่าอ่อนโยนนักหนาก็แพ้ กานิเย่ยิ่งแล้วใหญ่ มาเจอตัวนี้รักเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tinger : 26th September 2013 เมื่อ 04:37

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    [IMG][/IMG]

เผ่นนนนน!!!!!!!!!!!
    [IMG] [/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    จริงๆ หน้าตัวเองหนา เเละ ด้านมาก เเต่ก็ยังเป็นสิว หน่อยๆ ส่วนตัวใช้ตัวนี้อยู่ (ติดกลิ่นของมัน เพราะ หอมมากกกกก)

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,921
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xtcian อ่านกระทู้
    จริงๆ หน้าตัวเองหนา เเละ ด้านมาก เเต่ก็ยังเป็นสิว หน่อยๆ ส่วนตัวใช้ตัวนี้อยู่ (ติดกลิ่นของมัน เพราะ หอมมากกกกก)

ว้าว!! ใช้เหมือนกันเลยครับ ผมก็หน้ามันมาก สิวเลยขึ้น จนมาเจอตัวนี้ ดีจริงๆ
    ยิ่งตัวโทนเนอร์ปลื้มมากครับ ผมใช้ครบเซตของมันอยู่
    ปล.แต่ของแพง****** (ถ้ามีตังละก็แนะนำตัวนี้เลยครับ)

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ผิวแพ้ง่ายผมว่าปรึกษาหมอผิวหนังดีกว่าครับ ผิวมันจากพันธุกรรมหรือมันเพราะอาหาร ถ้าเพราะอาหารก็งดของหวานของมันทุกชนิด
    ถ้าเพราะพันธุกรรมเกิดมาหน้ามันอยู่แล้วก็ทำใจ เพราะรูขุมขนบนหนังหน้าเรามันกว้างให้ใช้โฟมประเภทกระชับรูขุมขนและลดความมัน
    สิวมันมีหลายสาเหตุแต่หลักๆมักมาจากโฮโมนกับหน้าสกปรก ตรงนี้แก้ไม่ยากก็ล้างหน้าบ่อยๆเท่าที่จะทำได้ เช็ดหน้าเบาๆด้วยผ้าสะอาด
    ห้ามบีบ ห้ามจับ ห้ามแคะ ถึงเวลาก็หายไปเอง

ที่ไหนซักที่แหละ
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 210

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    แพ้หลายอย่าง ตอนนี้ใช้สูบ่หน้าใสซะงั้น

กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    Artristry men ครับ ผมใช้มาเกือบปีละ ตอนนี้หน้าอาจไม่ใสมากแต่ก็ดีกว่าแต่ก่อนเยอะ แต่ก่อนหน้าผมเนี่ยเพื่อนมันชอบเรียกดวงจันทร์ ตอนนี้เลิกละเพราะใช้กับหน้าผมไมได้แล้ว555+

ข้อเสียคือราคาแค่นั้นแหละ แต่ปริมาณที่ผมใช้ล้างหน้าแต่ละทีก็ใช้เท่ากับเมล็ดข้าวโพดนะ เลยใช้ได้นาน

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    Blog Entries
    1
    Smooth E ครับ = =' สีเขียว

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: