ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868

Dead Rising 3 ลืมไปเลยกับฝาแฝดซอมบี้ เพราะมันจะมีไม่ซ้ำแบบ

Dead Rising 3 ลืมไปเลยกับฝาแฝดซอมบี้ เพราะมันจะมีไม่ซ้ำแบบ

สำหรับเกมเมอร์ที่เล่นเกมอะไรก็ตามที่มีเนื้อหาเกี่ยวกับซอมบี้ก็จะทราบดีว่ามันยากมากที่จะไม่เห็นซอมบี้ฝาแฝดหรือก็คือเป็นโมเดลซ้ำๆภายในเกม แต่ในเกม Dead Rising 3 นี้ได้ก้าวข้ามจุดนั้นแล้ว

จากการให้สัมภาษณ์ของ Mike Jones โปรดิวเซอร์ของทาง Capcom ได้ออกมาบอกว่าเราจะไม่เห็นซอมบี้ตัวเดิมเป็นครั้งที่สองแน่นอน รายละเอียดของซอมบี้นั้นถูกออกแบบมาแยกชิ้นไม่ว่าจะเป็นทรงผม เสื้อผ้า สีสัน รายละเอียดอื่นๆรวมไปถึงอย่างลูกตาโบ๋ กรามหายอะไรพวกนี้ได้ถูกออกแบบมาเยอะมาก ด้วยระบบการสร้างซอมบี้ใหม่นี้ที่ไม่ใช่การสร้างแบบโมเดลตัวโดดๆแต่จะเป็นการหยิบชิ้นส่วนเหล่านั้นมาแปะๆกันจนกลายเป็นซอมบี้หนึ่งตัว นั่นก็เป็นเหตุว่าทำไมมันจะไม่ซ้ำนั่นแหละครับ

เท่านั้นไม่พอ ทีมงานยังบอกอีกด้วยว่าใน Dead Rising 3 พวกอาคารและการออกแบบภายในตัวอาคารจะเป็นงานแฮนด์เมดทั้งสิ้น ก็คือไม่ได้ใช้ระบบสร้างออัตโนมัติ หมายความว่าทุกอาคารบ้านเรือนจะมีหน้าตาแตกต่างไม่ซ้ำกันซักหลังเดียว

สุดท้ายนี้ Dead Rising 3 จะปล่อยให้เล่นกันในวันที่ 22 พฤศจิกายน 2013 เฉพาะเครื่อง Xbox One เท่านั้นครับ

เครดิต http://www.juropy.com/2013/09/dead-r...8%A1%E0%B8%9A/

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Reflection Of Joker
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    ลงเฉพาะ Xbox อีกละ ฮรือออออออ
    Let's go to my center.
    ร่วมกันอนุรักษ์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง (อย่ามาแขวะฉันหละฉันไม่ชอบจะบอกอะไรก็บอกดีๆจากใจ)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    xbox one อย่างเดียวหรอนี่ไม่คิดจะลง PC มั้งหรือยังไง PC ลูกเมียน้อยสินะ

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    บริษัท capcom จะไปรอดหรือไม่ หรือจะตาม THQ ไป แต่ตอนนี้เห็นบ่นว่าจนอยู่ ไม่คิดจะกอบโกยเลยหรือ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ตอนแรกอ่านหัวกระทู้ นึกว่า Dead Rising 3 ลืมใส่อะไรลงไปในเกมซะอีก ตั้งกระทู้ไม่เคลียย์

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    เหรอ เอาเวลาวางนโยบายการตลาดใหม่ดีกว่ามั้ย ผ่านไปอีกหลายปีหลังเกมออกเดี๋ยวจะไปลงเครื่องอื่นต่ออีกนะสิ
    TROL HAHAHAHAHA

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    โครตน่าเล่น -^- รอเกมส์ออกมาอีกสักระยะน่าจะตัดสินใจเลือก next gen ได้ไม่ยากเลยนะเนี่ย
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

CN:LowerLay
    กล่าวขอบคุณ
    6,388
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    Blog Entries
    1
    ทำคล้ายๆ The sim ซินะ random หน้าตัวเอา ดีจริงวุ้ยย (แต่ไม่มี Xbox)
    BETTER THAN YOU

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ผมเชื่อว่าจะมีคน มานั่งจับผิดหาซอมบี้ที่เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    xbox Ex แต่ไม่ใช่ค่ายของเครือไมโครซอร์ฟ ไม่เกินปี2015ก็น่าจะมีPc Ps4 เพราะCapเงินขาดมือ เผลอๆจะมีเวอร์ชั่นเครื่องเจนนี้ด้วยมั้งเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ถามหน่อยครับ
    ผม งง จริงๆ+ไม่รู้
    ทำไม ทุกๆเกม ที่เป็นเกม ดังๆ ต้องลงpc ช่วงท้ายๆ หรือ ไม่ลงเลยอะครับ เพราะอะไรหรอครับ T_T
    เสียดาย บางเกมที่อยากเล่น ก็ไม่ได้เล่น