ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] TOTAL WAR : ROME II [REPACK|2013|ENG|6.57GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

✔ Operating system: XP / Vista / Windows 7 / Windows 8
    ✔ CPU: 2 GHz Intel Dual Core processor / 2.6 GHz Intel Single Core processor
    ✔ Memory: 2 GB
    ✔ Video Card: 512 MB ​​DirectX 9.0c compatible card (shader model 3, vertex texture fetch support).
    ✔ Sound Card: Any Windows-compatible
    ✔ Free hard drive space: 35 GB

ก้าวเข้าสู่ยุคอภิมหาอำนาจอันดับแรกของโลก พร้อมทั้งบัญชาการเหล่าจักรกลสังหารอันน่าอัศจรรย์แห่งโลกยุคโบราณในเกมวางแผนกลยุทธ์, ล่าสุดจากเกมชุด Total War ที่ชนะรางวัล , พันธมิตร ผู้สมรู้ร่วมคิด ความจงรักภักดี เกียรติยศ ความทะเยอทะยาน การทรยศหักหลัง สร้างอาณาจักรตามใจปรารถนาและจรดปลายปากกา, เขียนบรรยายเรื่องราวของตัวเอง บัญชาการ อภิมหาสงครามใน ระบบ real-time combat(รวมถึงโหมดผู้เล่นหลายคน ศึกอิงตามประวัติศาสตร์และปรับแต่งเอง) โหมดแคมเปญแซนด์บ็อกซ์แบบผลัดกันเล่นสุดอลังการ (สนับสนุนผู้เล่น 2 คน ทั้งในโหมดแบบร่วมมือและแข่งขัน) กรำศึกและพิชิตชัยเกมภาคต่อท่ามกลางอารยธรรมที่หลากหลาย

Features repack:
    Do not cut / recoded
    Game Version - 1.0.0 Build 6798.453126
    Notes:
    Greek States Culture Pack
    RePack by RG Mechanics

วิธีติดตั้งเกมส์
    - โหลดไฟล์ครบทั้งหมด
    - แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม Winrar
    - รันไฟล์ setup
    - ติดตั้งตามขั้นตอน
    - เข้าเกมส์ได้เลย !!

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07 : PART08

Password : PPRO8.TWR2-UPZIONISTIC

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 18th December 2013 เมื่อ 18:20

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ช่วยแก้ไขพาร์ท 5 ให้ด้วย เหมือน พาร์ท 4 กับ 5 ลิ้ง จะเหมือนกันครับ ขอบคุณครับ
    คนโสดก็เหมือนโลกตอนกลางวัน มองไม่เห็นพระจันทร์ แต่ไม่ใช่ ไม่มี

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aeiza อ่านกระทู้
    ช่วยแก้ไขพาร์ท 5 ให้ด้วย เหมือน พาร์ท 4 กับ 5 ลิ้ง จะเหมือนกันครับ ขอบคุณครับ
    ใช่ครับ รอพาร์ท5พาร์ทเดียว

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เป็นกําลังใจต่อไปจ้า

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aeiza อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomerang0 อ่านกระทู้
    กำลังอัพใหม่ให้ครับ ต้องขอโทษด้วยครับ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomerang0 อ่านกระทู้
    Part05 แก้ให้แล้วนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    โหลด ลง เล่นได้แล้วครับ

ขอบคุณมากครับผม^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    มี update 2 ไมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อัพเดต 3 ออกมาแล้วคับ

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    โหลด ลง เล่นได้แล้วครับ

ขอบคุณมากครับผม^^
    ขอบคุณที่มายืนยันครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ นักเล่นเกม อ่านกระทู้
    มี update 2 ไมครับ
    ตัวอัพเดทมีให้โหลดเยอะแยะเลยครับ ใน google

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมหา อัพเดต 3 ไม่เจออ่ะคับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread