ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513

ถามเกี่ยวกับสเป็คเครื่องหน่อยครับ

i5 750
    ram 8 gb
    vga amd 5670

ถ้าเปลี่ยนการ์ดจอ มันยังจะไปได้อีกนานไหม
    เล่นเกมส์กันโน๊ตบุ๊คกากๆ เกมส์เล่นได้แค่ไหนก็เล่นถ้าเล่นแล้วมีความสุข

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    จะเอาไปใช้งานอะไรครับ ถ้าเน้นเรื่องทำงานพวก เรนเดอร์ ส่วนมากจะ CPU เป็นหลักครับ

ถ้าเล่นเกมส์ เน้น VGA ครับ เป็นหลัก อาจจะมีบางเกมส์ที่กิน CPU เยอะกว่า VGA (ลาก CPU เพิ่มสัก 3.6 + น่าจะดีกว่าเดิมครับ แต่ต้องระบายความร้อนดีด้วยนะ)

ถ้าใช้งานทั่วไป โหลดบิท ดูหนัง เหลือๆ ครับ

ปล. รอ กูรู มาเสริมนะครับ