ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน เพิ่มไลค์เฟสบุ๊คฟรี FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม ลงโฆษณา Joker Game Official Fanpage JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก สเต็กลุง ลงโฆษณา YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

HON Heroes Of Newerth

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

อัพเน็ท ของ TOT

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    ตอนนี้เน็ตผม จำไม่ได้ว่ากี่เมก แต่ตอนโหลดขึ้นราวๆ 700-790 K/s
    แล้วทีนี้ผมอยากอัพให้เน็ต เป็น 10M ผมจะเสียค่าเปลี่ยนเพคเกจไหมครับ แล้วเปลี่ยนผ่านเว็บได้ไหมครับ

แล้วเค้าจะเปลี่ยนให้ที่ไหนคับ

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,921
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,444
    700-790 มันก็ 10mb แล้วมั้ง เหอๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ไม่ใฃ่ครับ ของเพื่อนผมวิ่งที่ 1.1-1.2 M/S ครับ นี่มัน 5-6 M ของผมอะ

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    อัพเน็ตเป็น10 MB ไม่เสียเงินเพิ้มน่ะครับเพราะขั้นต่ำมันก็ 10 MB อยู่แล้วลูกค้าเก่าจากเดิมใช้ 7 MB ก็ปรับให้อัตโนมัติ

ถ้าความเร็วไม่ถึงโทรไปสอบถามที่ให้บริการได้เลยครับว่าความเร็วไม่ถึง

ส่วนเน็ตไม่เต็มมีหลายสาเหตุครับ เช่นอยู่ไกลตู้ชุมสาย สัญญาณไม่ดี หลายๆอย่างครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,908
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,299
    ของผมจาก 7 เป็น 15 ครับ 700 กว่าบาทครับ

ของผมเค้ามาเปลี่ยนสายให้ใหม่อ่ะครับ สายไฟเบอร์ออฟติค พุ่งปรี๊ดๆเลยครับ

We Are The Soshi
    กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 504
    Blog Entries
    2
    ของผม ใช่เน็ต TOT 10 Mb สปีดเทส ได้ 8.6 Mb กว่าๆ ตอนโหลด เข้า 1.1 - 1.2 Mb
    มันก็อยู่ประมาณนี้แหล่ะครับ ผมก็ว่ามันเร็วอยู่น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ใช้กี่เมกก็กาก ค่ายนี้ ผมก็ใช้อยู่ ไม่มีตัวเลือก บางทีมา 3 M เนทหลุดทุกเช้าตรู่ อย่างเซ็ง ขนาดบ้านอยู่ใกล้ชุมสายโทรสับยัง กาก งี้เลย
    Corei7 4770 Gskill S4 4x2 SSD Sumsung 840Pro 128GB Vga GB770 OC Mainboard Gb Z87-Hd3 650XFX Silver