ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383

เเนะนำกีตาร์น่อยครับ

มีงบ 4000 เเนะนำน่อยน่ะครับ ขอดูหลายๆเเบบเลยได้ยิ่งดี
    กีตาร์โปร่งน่ะครับ
    joker123
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    Blog Entries
    1
    ถาม web guitar thai จะได้กูรูเยอะแน่ๆเลยครับ แต่โดยส่วนตัวแนะนำถ้ามี4000แล้วแนะนำyamaha f310 อย่าไปซื้อครับ แต่รุ่นอื่นว่ากันอีกเรื่อง
    Fender Stratocaster
    Series number N 8 14303

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pn2708 อ่านกระทู้
    ถาม web guitar thai จะได้กูรูเยอะแน่ๆเลยครับ แต่โดยส่วนตัวแนะนำถ้ามี4000แล้วแนะนำyamaha f310 อย่าไปซื้อครับ แต่รุ่นอื่นว่ากันอีกเรื่อง
    ทำไมหว่า F310 ผมว่าเสียงดีนะ ประหยัดตังด้วย

ของผมผมรู้สึกว่าเสียงดีกว่าตัวเฉียดหมื่อนของเพื่อนอีก หรือผมคิดไปเอง ห้า ๆ
    ไม่จำเป็น ต้อง เก่ง....

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

arsura's rizen
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pn2708 อ่านกระทู้
    ทำไมล่ะครับ ? ขอเหตุผลหน่อย
    ประเมินตนเองด้วยมาตรฐานของตัวเอง ไม่ใช่ด้วยมาตรฐานของคนอื่น ~

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383
    ยังไงครับเนี่ย 55555
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    โปร่งไฟ หรือโปร่งธรรมดาครับ

Veelah V1D หรือ Walden D550 ก็ได้นะ เสียงโอเคอยู่ ประมาณ 5000 บาท เพิ่มอีกพันนึงแต่เสียงดีกว่า

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    ไม่ต้องไปถึง guitarthai หรอกครับแหม่ 4พันเอง เป็นผม ผมก็แนะนำ F310 แหละ เพราะว่ามันดูคุ้มราคาที่สุดแล้วกับงบ4พัน
    เสียงดีไม่ดีอยู่ที่คนเล่น แต่ touching ดีแน่นอนในราคาระดับนี้

พึ่งหัดเล่นไม่ต้องไปสนใจว่าเสียงดีเสียงห่วยหรอกนะ เอาแค่ตอนจูนสายให้เสียงมันตรงคีย์ก็พอแล้ว

ตอนแรกเสียงมันจะแห้งๆ ตามสไตล์กีต้าร์ใหม่ๆ เล่นไปเรื่อยๆ เสียงมันจะเริ่มนุ่มๆนิดๆ (เพราะขี้ไคลติดสายเหล็ก 55555)

ซื้อมาแล้วก็หมั่นซ้อมด้วย สำหรับ guitarthai เอาไว้อยากได้กีต้าร์งบ 5-6พันขึ้นไปค่อยไปถาม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxxaaa14 อ่านกระทู้
    โปร่งไฟ หรือโปร่งธรรมดาครับ

Veelah V1D หรือ Walden D550 ก็ได้นะ เสียงโอเคอยู่ ประมาณ 5000 บาท เพิ่มอีกพันนึงแต่เสียงดีกว่า
    veelah ผมไม่รู้ราคานะ แต่ walden d550 มันไม่ประมาณครับ มันราคา 5520 เกินงบไปเยอะมาก งบ4พัน ไปมอง F310 ดีกว่า เผลอๆงบเหลือไปซื้อ tuner ได้อีก

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: