ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

แนะนำกองหน้ากับ แบ๊คขวา fifa online 3 ให้ทีคับ

แนะนำนักเตะถูกๆแต่ดีกันหน่อยคับ อยาากได้แบ๊ค ซ้าย ขวา
    กองหน้า ด้วยคมๆเร็ว แข็ง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    LB ต้องคนนี้ Daniel Alves เร็วดี RB ผมแนะนำ Philipp Lahm

กองหน้าเร็วๆ คมๆ Messi

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    อยู่ที่ ฝีมือครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    กองหน้าแนะนำ Messi , C.Ronaldo , Rooney
    ปีกซ้าย C.Ronaldo
    แบ็คซ้าย Ashley Cole , Evra
    แบ็คขวา Sergio Ramos

ปล. นักเตะทุกคน ถ้า +2 ขึ้นไปจะดีมากๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ILoveJKG : 9th October 2013 เมื่อ 11:57
    [IMG] [/IMG]

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    กองหน้าผมแนะนำ Hulk กับ Alexander Pato ครับ ผมใช้อยู่เป็นคู่กัน โหดจริง ทั้งแข็งทั้งเร็ว ทั้งคม กองหลัง แนะนำ Benatia กับ Rami ตัวใหญ่ เข้าหนัก แต่เล่น CB

กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากได้แบบถูกๆคับ นักเตะไม่ดังแต่ดีคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanloveea อ่านกระทู้
    ผมว่าอยู่นักเตะด้วยคับ บางคนฝีมือเก่งนักเตะถูกก็ชนะ บางคน นักเตะแพงๆเล่นแล้วกาก มาด่า แบบนี้ก็เจอเยอะนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    693
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    กองหน้าต้อง Jong Tae-Se ครับ
    IRON MAN

<-_.. It's ME .._->
    .: ดาวนาเม็ก :.
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanloveea อ่านกระทู้
    ผมเคยจอกับตัวเลยครับ ตอนนั้นผมมั่นใจมาก เลยว่าผมเล่น fifa 11-12 เมพมาก นี้พูดเลย พอไปเล่น online เท่านั้นแหละ
    รู้เลยว่าความยุติธรรม หายไปไหน กองหลังของผมวิ่งไม่ทันเลยทีเดียว ขนาดเขาคลองบอลนะ เจอโด้ เมสซี่ อยู่ทีมเดียวกันงี้ + โหดๆ
    เงิบครับผม
    หลังจากนั้นผมก็เลิกเล่น online เลย

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813

FIFA Online ไม่ได้ใช้ฝีมืออย่างเดียวครับ

นักเตะดาดๆ พากทีมล่มจมมานักต่อนัก โดนเฉพาะกองหลัง + แบ็คดาดๆ

แนะนำแบคเป็น O'shea / Silvestre / W.Brown เลยครับ เทพจริง

ล้อเล่นๆ แบค(น่าจะ)ถูกๆเอาเป็น D.Santon / L.Riggewell / D.simpson / Gibbs / Zuniga / T.Kene / A.Deencontech / R.Ziegler / J M Vargas / Ngcongca / Van Aanhoit / Caulker
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 9th October 2013 เมื่อ 14:08

My name is 'Condit'
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 563
    แบ็คขวาถูกๆ แนะนำ K. Naughton กับ Uchida เลยครับ ส่วนกองหน้าถ้าจะเอาแบบคมเร็วแข็ง คงจะมีแค่รูนี่ตัวเดียวล่ะครับ
    อ่านเรื่อง Last Friday : ศุกร์สุดท้าย คลิกที่นี่ >>> Last Friday

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ่อ กองหน้าผมใช้ damjanovic ตัวใหญ่จิง แข่ง แต่ช้ามาก

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    กองหน้า A.Keita ตัวนี้บอกตรงๆ ผมเอาปราบมาหลายทีมละหลังไม่เจ๋งจริงหยุดไม่อยู่เเน่ข้อเสียคือไม่ค่อยจะคม
    ถ้าใช้เป็นจะโหดมากๆ เเบค เอา radu เเละ jesus gamez เอาไปบวกสองเเล้วเก็บเวลหน่อยเดี๋ยวรู้เองครับ