ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    Blog Entries
    1

มีเกมส์ออนไลน์ หนุก ๆ มันส์ ๆ ไหมครับ

คือเบื่อ FPS ระอยากหา เกมส์เก็บเวลคนเยอะ ๆ เกรียนไม่ค่อยมี

เทพทรูไม่ค่อยมี อะไรประมาณนี้ แนะนำหน่อยนะครับ

ไม่เอาเซิฟ ต่างประเทศทุกชนิดนะครับ ติดปัญหาเรื่องกำแพงระหว่างภาษา ^^

เขียนผิดครับจาก ออน เป็น ออฟ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TheOne : 9th October 2013 เมื่อ 21:18

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    Skyrim

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    เอ่อ....ที่ท่านหามัน ออนไลน์ไม่ใช่รึออฟไลน์คือเล่นคนเดียวครับ แล้วที่บอกเกรียนไม่ค่อยมีหน่ะพอหาได้อยู่แต่เทพทรูไม่มีนี่หายากครับ เพราะเกมส์ไหนถ้าไม่มีคนเติมเขาคงปิดเซิฟไปแหละ
    มันไม่มีกำไรให้เค้านินาสำหรับผมสเปกท่านผมไม่รู้จักนะแต่รอคำแนะนำท่านอื่นดูก็ได้

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    Ragnarok 2
    Cabal 2
    Phantasy Star Online 2

3 เกมนี้ละมั้ง เห็นว่าจะเปิดสิ้นปีนี้ แต่ Ragnarok 2 เปิด 17 นี้แล้ว แนะนำเลย ไม่มีเกรียนไม่มีเทพ เพราะเกมยังไม่เปิด 555+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ทำใจครับ เกมเก็บเวล แหล่งอาศัยเทพทรู

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ออฟไลน์เก็บเวลคนเดียวเหรอ เยอะนะ ลอง Torchlight 2 ดูก็ได้เล่นสบายๆคนเดียว อีกเกมที่อยากแนะนำก็ dungeon siege 2 ย้ำว่าภาค 2 เพราะภาคใหม่ที่ทำมาไม่ได้เรื่องเอาซะเลย
    หลักๆก็คงประมาณนี้ หรือถ้ายังไม่เคยเล่นเกม Diablo 2 ก็ลองเล่นดูได้ครับ อันนี้ก็ย้ำว่าเป็นภาค 2 เท่านั้น เพราะภาคใหม่มันเป็นแบบออนไลน์ซะแล้ว

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    Titan quest

แก้ไข เล่นออฟไลน์ ออนไลน์ได้ เก็บเวลในโหมดออฟไลน์แล้วมาเล่นในโหมดออนไลน์ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Blackperl : 9th October 2013 เมื่อ 22:58

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เค้าขอออนไลน์ครับ -*-

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    เอาจริงๆเลยนะเกมออนไลน์ แนวเก็บเวลทุกเกมไม่เติมก็เทพได้ ถ้าขยันมีความมานะ
    ในการหาของและอยากรวยเร็ว ผมขายเงินเอมอยู่หลายเกมเหมือนกัน ฮ่าๆ

ตอนนี้ สิงอยู่ C9 มีอยู่100เอมกว่าๆขายสักเอมละ12บาท -..-