ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 44

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ มีวิธีรักษาไมค์ยังไงครับ ?

ไมค์นี่ก็ ไมโครโฟนนี่แหละ ที่มาเป็นแบบหูฟังเหมือนร้านเน็ต ผมรู้สึกว่าตัวเองจะรุนแรงกับมันเกินไปหรืออย่างไรก็มิอาจทราบได้ ซื้อมาใช้ไม่เคยเกินสามเดือนพัง เป็นงี้ 3 ตัวละ
    ตอนผมไม่ใช้ผมก็วางมันไว้เฉยๆนะ ไม่ได้ให้มันอยู่ที่ร้อนด้วย ก็อุณหภูมิห้อง หูฟังอีกตัวก็ไม่มีปัญหาอะไร ไม่รู้ว่าจะทำยังไงดี หากมีใครช่วยแนะนำวิธีรักษาให้ใช้ได้น๊านนานนนน
    ก็กรุณาด้วยเถอะครับ ผมไม่มีเงินไปซื้อใหม่บ่อยๆ T T
    ผมคือ Prototype fever!!!!!

- CRMA -
    รั้วแดงกำแพงเหลือง
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,714
    สำหรับผม วิธีรักษาก็ไม่มีไรมากนะครับ ใช้เสร็จก็พับสายให้เรียบร้อย ก่อนใช้งานก็เช็ดก่อนใช้เป็นประจำ และก็เรื่องเสียงครับผมไม่เร่งเสียงจนดังเกินไป เวลาพูดคุยก็ไม่พูดเสียงดังจนเกินเหตุ ก็พอแล้วครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    ลองใช้ของแพงๆดิ สัก 4พัน 5พัน ดูซิจะรุนแรงอยู่ไหม?

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armakusarecord อ่านกระทู้
    ลองใช้ของแพงๆดิ สัก 4พัน 5พัน ดูซิจะรุนแรงอยู่ไหม?
    คือเอาจริงๆเลยนะ ผมไม่ได้รุนแรงเลยอะ กล้าพูดเพราะติดนิสัยหูฟังมาแค่สายพันเป้นม้วนๆ ผมก็แก้ สายจะงอเยอะเกินโค้งเลี้ยว
    ไปเลี้ยวมาก็ไม่ได้ตอนเก็บก็ไม่ได้ม้วนหรือขยำๆ แต่ปล่อยสายยาวๆเป็นเส้นตรง ไว้ยังงั้น วางก็ยังกะวางไข่ไก่ = ="
    ผมคือ Prototype fever!!!!!

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1
    ไม่มีครับ

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ใช้ไมค์ตั้งโต๊ะ 150 บ. ตั้งทิ้งไว้เป็นปีก็ไม่พัง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657

อันนี้ใช้ดีมากกกกกกกกกกก! เป็นกล้องแล้วก็ไมคฺ อยู่หนในห้องได้ยินหมด เสียงชัดมาก

กล้องระดับ 720p แท้ ราคาก็เจ็บๆหน่อย 990.- รุ่นท็อปกว่านี้ พันกว่าๆ รับรองคุ้มครับ
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

`ไอย๊ะ ชิช๊ะ เฮ้ย ,,
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    ตั้งไว้ หน้าคอมมม เฉยๆ คับบ