ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    skype โทรในคอมไม่ติด แต่โทรแอพในโทรศัพติด เอะ มันยังไง

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ใช้ได้ครับ activate ผ่าน skype ได้แล้ว อัพเดดได้ด้วย ขอบคุณมากครับ เล่นเกมลื่นเหมือนwindows8ทั่วไปเลยไม่มีผิดเพี้ยน ตีฮอนหนุกมาก

ถ้าคีย์ใช้ไม่ได้ เวปนี้มีครับ http://7pmtech.com/threads/windows-8...ia-phone.5068/ <<อัพเดดเรื่อยๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cheerzi : 15th October 2013 เมื่อ 18:47
    CPU: Intel Core?i7 --- Ram: 4GB --- V-Card: NVIDIA Geforce GT640M 2Gb

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ขอวิธี ละเอียดๆ ได้เลยไหมครับคือผมทำไม่ได้ซักที่ พอโทรไปมันให้ทำอะไรก็ไม่รู้
    FX-4100 XFX 7850RAM 4 GB HDD 500 X 2 เเค่นี้พออยู่พอกินเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    หมายถึง Active แล้วแต่ใช้ไปสักพักมันจะหลุดหรือครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ใช้ได้แน่นอนครับ %

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    โอ่ยย ~* จะบ้าตาย รับอ่ะมันรับนะ ~* แต่พอเวลากด 1 กับ # อ่ะ มันก็ไม่ดำเนินการให้อ่ะ มันก็พูดประโยค ซ้ำๆ

อะไรอ่ะ ( Again Please Press 1 and ..... ) บลาๆ ~* เห็นในคลิป ล่ะ อิจฉา~* สบายเลยนะ ลื่นเลยอ่ะ

ปล. อะไรอีกอ่ะ ~* แมนยู ออฟชั่น หรอ หรือ เมนู โอ่ยย เงิบ ~* อุส่าห์ดีใจ โทรติด แต่ก็ติด เฮ่อ ~*

ปล.หลังให้ ตัวเลขกับทาง Microsoft เสร็จแล้ว ทำยังไงต่ออ่ะ ครับ มันบ่นๆ สักพักมันก็โอนสายไปให้ ผู้หญิงอีกคนอ่ะ ทำไมมันไม่ให้ Key ผมอ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redsilwer : 16th October 2013 เมื่อ 06:26
    ..::''Celestial Crystaliiz''::..

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redsilwer อ่านกระทู้
    โอ่ยย ~* จะบ้าตาย รับอ่ะมันรับนะ ~* แต่พอเวลากด 1 กับ # อ่ะ มันก็ไม่ดำเนินการให้อ่ะ มันก็พูดประโยค ซ้ำๆ

อะไรอ่ะ ( Again Please Press 1 and ..... ) บลาๆ ~* เห็นในคลิป ล่ะ อิจฉา~* สบายเลยนะ ลื่นเลยอ่ะ

ปล. อะไรอีกอ่ะ ~* แมนยู ออฟชั่น หรอ หรือ เมนู โอ่ยย เงิบ ~* อุส่าห์ดีใจ โทรติด แต่ก็ติด เฮ่อ ~*

ปล.หลังให้ ตัวเลขกับทาง Microsoft เสร็จแล้ว ทำยังไงต่ออ่ะ ครับ มันบ่นๆ สักพักมันก็โอนสายไปให้ ผู้หญิงอีกคนอ่ะ ทำไมมันไม่ให้ Key ผมอ่ะ
    ใส่ key ไม่ตรงเวอร์ชั่น รึเปล่าครับ ผมก็โดนไปหลายรอบเหมือนกัน เปลี่ยนไปเปลี่ยนมา ก็สำเร็จครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ของผมโทรไป*****ไม่รับเลย โทรผ่านสไกป์ในโทรศัพท์ดันรับ แบบนี้จะแอคทีฟยังไง

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redsilwer อ่านกระทู้

คีย์โดนบล็อคครับ หาคีย์ใหม่มาลองดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ silencer อ่านกระทู้
    ของผมโทรไป*****ไม่รับเลย โทรผ่านสไกป์ในโทรศัพท์ดันรับ แบบนี้จะแอคทีฟยังไง
    ผมก็ใช้ skype ในโทรศัพท์โทรเอานะครับ โดยการต่อ wifi ก็ active ได้ปกติ ทั้ง windows และ excel ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ใช้แน่นอนครับยืนยัน

กล่าวขอบคุณ
    11
    ผมใช้ Skype โทรนะครับ เปิดเน็ตด้วย ส่วนที่ว่ามันบ่นๆนะครับมันไม่ได้บ่นหลอกครับมันอธิบายทุกขั้นตอนชัดเจนมาก
    ผมว่าคุณควรหาคนที่ฟังอังกฤษมาช่วยฟังนะครับ ถ้าไม่ได้จริงๆไว้ช่วงดึกๆผมจะมาโพสวิธีละเอียดอีกทีนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ทำไมผมACTIVEไม่ได้ครับตอนใส่KeyในCMD ผมกดADMINทำตามที่บอกทุกอย่างแต่ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    ใช้ได้ 100% ครับแอคทีฟงงนิดๆ แต่ก็แอคทีฟได้ครับ

F4Phanto/\/\
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    windows 8 pro ตัวขาวๆ มุมขวาล่างของจอ(Desktop)เอาออกยังไงครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณนะจะลองดู

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ makarov4 อ่านกระทู้
    windows 8 pro ตัวขาวๆ มุมขวาล่างของจอ(Desktop)เอาออกยังไงครับ
    Activate รึยังครับ ถ้า Activate แล้วน่าจะไม่มีให้เห็นนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ทำไมผมโทรแล้ว ทำครบทุกอย่างพอถึงขั้นสุดท้าย มันกลับบอก we unable อะครับ แล้วให้ไปที่ www.microsoft บลา ๆ ๆ อะไรแทนไม่รู้
    https://www.facebook.com/Pitchpong<<<< MY FACEBOOK เอง

F4Phanto/\/\
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nosekiller อ่านกระทู้
    Activate รึยังครับ ถ้า Activate แล้วน่าจะไม่มีให้เห็นนะครับ
    ได้แล้วครับผมใช้ active ของเจ้านี้ครับทำตามคลิปเอานะครับขออณุญาติแปะลิ้งนะครับเพื่อคนที่ทำไม่ได้ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=203397

กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    แต่ละคนทำยังไงกันอะครับ Activate ผ่านกันยังไง ผมลองทุกคีย์ไม่ผ่านทุกคีย์เลย จะบ้าตายละ
    https://www.facebook.com/Pitchpong<<<< MY FACEBOOK เอง

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ลงแล้ววินโดร์ไม่มีเสียงอะครับ ทำยังไงดี

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    ลงแล้ววินโดร์ไม่มีเสียงอะครับ ทำยังไงดี
    ลงโหลดโปรแกรมไดร์เวอร์เสียงมาลงดูนะครับ

Realtek High Definition Audio Codec ชื่อโปรแกรมอ่ะครับ

หรือถ้ามีอยู่แล้วลบของเก่าออกแล้วลงใหม่ดูครับ

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nosekiller อ่านกระทู้
    ลงโหลดโปรแกรมไดร์เวอร์เสียงมาลงดูนะครับ

Realtek High Definition Audio Codec ชื่อโปรแกรมอ่ะครับ

หรือถ้ามีอยู่แล้วลบของเก่าออกแล้วลงใหม่ดูครับ
    ลองลงแล้วครับไม่มีเสียงเลย เป็น MacBook Pro อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ขอบคุณมากครับ Act ผมเอาจากเว็บอื่นนะครับ ยืนยันว่าลงได้ บ่มีปัญหา

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    มายืนยันให้จ้า

แต่เราใช้ activate ตัวนี้นะ