ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชิว ชิว (-3-)
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,321

KROKODILL DRUG ยาเสพติดที่มีผลกระทบร้ายเเรง(มากๆ) 18+ ใครกำลังกินข้าวระวัง!!!!!

หากใครอ่านหัวข้อนี้แล้วกำลังจะเถียงว่า ยาเสพติดที่ร้ายแรงที่สุดในโลกมันคือ Heroin ต่างหาก !? แล้ว-ยา Krokodil คืออะไร !? ทำไมพึ่งเคยได้ยิน ?? ..ผู้เขียนเองคิดว่าเราโชคดีแค่ไหนแล้ว ที่ได้อยู่ห่างใกลจากยาเสพติดชนิดนี้ ดังนั้นเรามาดูความน่ากลัวและผลพวงจากยาเสพติดตัวนี้กัน กับยาเสพติดน้องใหม่ที่ร้ายแรงที่สุดในโลก ‘ Krokodil ‘

Krokodil [ครอค-โค-ดิล] เป็นชื่อยาเสพติดน้องใหม่ชนิดหนึ่ง ซึ่งชื่อเรียกนั้นนำมาจากคำว่า Crocodile ในภาษารัสเซียนั่นเอง และ เพราะเหตุนี้ชื่อยาจึงบ่งบอกผลพวงอย่างแรกที่ผู้เสพจะได้รับนั่นก็คือ ถูกเจ้าจรเข้ Krokodil กัดกินจากข้างใน พร้อมทั้งเมื่อเสพไปแล้ว ผิวหนังและเส้นผมจะหลุดร่วง มีสะเก็ดลอก ทำให้ผู้เสพผู้นั้นมีลักษณะคล้ายจรเข้อย่างไม่ต้องสงสัย..และผลกระทบแก่ผู้เสพยาจำพวกนี้ส่วนมากจะมีชีวิตอยู่ได้ไม่เกิน 2 ปี !!

ทำไมมันถึงกำลังฮิต กำลังดัง ?? นั่นก็เพราะ Krokodil เจ้ายาเสพติดตัวนี้ มีราคาถูกมากกว่า Heroin มาก ๆ !! โดยรายราคาเฉลี่ยจากตลาดยานั้น Krokodil จะแอบซื้อขายกันที่ 6 – 8 เหรียญต่อหนึ่งโดส แต่ Heroin จะแอบซื้อขายกันที่ 150 เหรียญ นั่นเท่ากับว่า Heroin นั้นแพงกว่าเกือบ 20 เท่า!! ด้วยความเมาที่มากพอกับ Heroin แต่ราคาและโปรโมชันจัดหนักแต่ผ่อนสบายๆ มีหรือขี้ยาทั้งหลายจะไม่ให้ความสนใจ..

ส่วนผสมของ Krokodile นั้น จะประกอบไปด้วย Codeine, Benzine, paint thinner, hydrochloric acid, red phosphorus, lighter fluid และอื่นๆ ..หากอ่านแล้วไม่รู้จัก คร่าวก็จะเป็นน้ำมันรถ ที่เราใช้เติมอยู่ทุกวัน ผสมไอโอดีน, เกลือ รวมไปถึง กรดจำพวกต่างๆ และขาดไม่ได้คือใช้ Codeine ผสมเข้าไปด้วยนั่นแหละครับ ( เฮโรอีนก็ใช้ส่วนผสมของ Codeine ซึ่งนำมาจากยาพาราฯบางยี่ห้อก็มีนะ ที่มีข่าวหมอถูกจับเพราะแอบนำไปซื้อขายกันน่ะ)

ส่วนวิธีการเสพ ก็จะเหมือนยารุ่นพี่อย่าง Heroin เสพโดยการเผาให้เป็นน้ำ แล้วนำมาฉีดเข้าสู่เส้นเลือดโดยตรง และผลกระทบที่น่ากลัวมันจะเกิดขึ้นที่ขาก่อนเป็นลำดับแรก และจะเกิดการติดเชื้อในกระแสเลือดในเวลาต่อมา และจะเริ่มเกิดแผลตามผิวหนังในช่วงที่ฉีดเข้าไปมันจะสีฟ้ารอบบาดแผลและจะทำให้ผิวหนังเนื้อเยื่อช่วงนั้นตายและทำให้แขนหรือขาเน่าเปื่อย ต่อจากนั้น หลอดเลือดคอ และเนื้อเยื่อกระดูกจะมีรูพรุนอย่างรุนแรง โดยเฉพาะขากรรไกรล่างจะถูกทำลาย เนื่องจากส่วนผสมจากกรด จะเข้าไปทำลายเนื้อเยื่อจากข้างใน

และต่อจากนี้ คือ รูปภาพรวมถึงผลกระทบของมัน..
    (คำเตือน : ภาพมีความรุนแรง 18+)

ส่วนนี่คลิปครับ

CREDIT:http://www.dek-d.com/board/view/3071472/

WALK TO DIE
    กล่าวขอบคุณ
    2,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    แต่ละรูปสยองจริงๆ

ขนาดนั้นก็ยังอยากเสพกันนะ
    a question that sometimes drives me crazy am i or are the others crazy

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    โอ้ววววว !!! เป็นการทำ Damage ที่โหดมาก
    แทบอ้วก
    ถึงพวกนายจะโพสมากเป็น 1,000มู้ก็ตามแต่...แต่มันก็ไม่ได้ทำให้**พวกนายใหญ่ขึ้นมาหรอกนะ

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ยังกะ ซอมบี้ เลยวะ เปื่อๆ

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    นี่มันคือยาฆ่าตัวตายชัด แถมยังค่อยๆตายอย่างทรมานอีก เสพไปเพื่อ!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ไม่น่าเลื่อนลงมาดูเลยกินลูกชิ้นอยู่พอดี เห็นภาพทีนี้ไม่อยากกินเลย - -

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    กินแล้วเหมือนตายทั้งเป็นอ่ะ ต้องนั่งดูตัวเองเน่าไปทีละนิด แล้วก็หลุดๆๆๆ โอย -*-

กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    ขอปักไว้หน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 660
    น่ากลัวชิหาย ไม่ว่ายาอะไรอย่าไปติดดีสุดละครับ

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    ไอ้พวกนี้มันเสพยาหรือโดนฝนเหลืองกันแน่ฟะ

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    มีผลอย่างนั้นยังจะเสพอีกเน๊อะ !! รูปแรกน่ากลัวมาก ถึงกระดูก เลย

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เข้ามาดูเพื่อ ผมกำลังจะกินข้าวเห็นแขนมีกระดูกนี้มันตัดต่อหรือป่าวผมจะอ๊วกแล้วกินไม่ลง

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    Yesss ดีที่เราไม่เลวพอที่จะทำเช่นนี้เลยรอด(กำลังดื่มน้ำอยู่เลยแทบกลืนไม่ลงเลย แต่ก็คายไม่ได้เดี้ยวเลอะ) เอาเหอะนะมันเป็นผลสำหรับคนฉลาดน้อยละน้าๆๆ รู้ทั้งรู้ว่าไม่ดีก็ดูดเข้าไปฉีดเข้าไปดมเข้าไป ผลสุดท้ายมันก็มีแต่หายนะแหละน้าๆ

กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    เหมือนของปลอมเบยย
    LOL

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    เปลี่ยนมาเสพผักเสพกัญชาเถอะ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    แทบพุ่งเลยนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    527
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    น่ากลัวเกิ้นน

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ใครที่เสพอยู่ก็เลิกเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    มองอีกแบบถ้าทำเป็นอาวุธเคมีได้ที่นี่ หืม น่ากลัวเลย แหะๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,827
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ในอนาคตคงมี Zombie ให้ได้เห็นจริงๆแน่

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    แหวะ แทบอ้วก ยังกะซอมบี้ บรืออออ T^T

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ถึงกระดูกเลยยังจะยิ้มอีกบ้าไปแล้ว 5555