ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage ลงโฆษณา JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก สเต็กลุง แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

HON Heroes Of Newerth

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,222

มีใครเล่น The King of Fighters Online บ้าง

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    เปล่าถามไปงั้นแหละ รู้สึกว่า เกมส์นี้คิดว่าไม่มีเกรียนแล้วนะ มันก็ยังมี

จากเท่าที่สังเกตได้หลักๆ คือ Dota 2 Mod The King of Fighters ใช่เปล่า กราฟฟิค เหมือนกันมาก ระบบคล้ายๆกันเลย

แต่ก็ดีที่ไม่มีเกรียน ไมค์ แบบว่า เป็นเกมส์แรกที่เล่น เกมส์แรกแล้วเล่นต่อ ถ้าเทียบกับ Hon มันเคยมีไหมที่จะไม่ด่ากัน

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    Blog Entries
    3
    เปล่าครับ ใช้เอนจิ้นสร้างเดียวกันกับเกม League of Legend ครับ(แต่รู้สึกว่าคนละผู้พัฒนานะ) ส่วนระบบ ก็คล้ายๆกันนิดเดียว แต่ไม่ทั้งหมดนะ มีหลายๆอย่างที่ต่างกันครับ ส่วนเกรียนก็... มีอยู่ทั่วไปล่ะเนอะ ฮ่าๆ
    งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    เกมส์นี้โอเคเลยนะครับ เเต่ผมชอบชอบ โดต้า กับ lol มากกว่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เล่นมาได้2วันแล้ว ระบบคล้ายlolซะส่วนใหญ่ ก็สนุกดีคับเล่นกะเพื่อนฮาดีๆ
    พระเจ้าสร้างเรา เราสร้างพระเจ้า

แต่ไม่ใช่สีเทา ~
    2PECE KORAT [love,health]
    กล่าวขอบคุณ
    5,130
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,059
    ผมเลิกเล่นแล้วครับ

ผมเล่นตั้งแต่ close beta พอ open

game ไม่ค่อย rate เลย คือสุดท้ายยังไงก็เวลเท่ากันความสามารถพอๆกัน

ไม่ว่าจะเทพช้าเทพไว มันก็ชนะได้ รอแค่ตอนเผลอแล้วดันป้อมไปเรื่อยๆ

สรุปคือ hon ดีสุด
    Neolution E-Sport Team

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,518
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    อ้าว มันเป็นเกมแนวดันป้อมแบบ Dota หรือครับเนี่ย ผมนึกว่าแนวๆ Ragnarok งี้ซะอีก