ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225

มีใครเล่น The King of Fighters Online บ้าง

เปล่าถามไปงั้นแหละ รู้สึกว่า เกมส์นี้คิดว่าไม่มีเกรียนแล้วนะ มันก็ยังมี

จากเท่าที่สังเกตได้หลักๆ คือ Dota 2 Mod The King of Fighters ใช่เปล่า กราฟฟิค เหมือนกันมาก ระบบคล้ายๆกันเลย

แต่ก็ดีที่ไม่มีเกรียน ไมค์ แบบว่า เป็นเกมส์แรกที่เล่น เกมส์แรกแล้วเล่นต่อ ถ้าเทียบกับ Hon มันเคยมีไหมที่จะไม่ด่ากัน

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 767
    Blog Entries
    3
    เปล่าครับ ใช้เอนจิ้นสร้างเดียวกันกับเกม League of Legend ครับ(แต่รู้สึกว่าคนละผู้พัฒนานะ) ส่วนระบบ ก็คล้ายๆกันนิดเดียว แต่ไม่ทั้งหมดนะ มีหลายๆอย่างที่ต่างกันครับ ส่วนเกรียนก็... มีอยู่ทั่วไปล่ะเนอะ ฮ่าๆ
    งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    เกมส์นี้โอเคเลยนะครับ เเต่ผมชอบชอบ โดต้า กับ lol มากกว่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เล่นมาได้2วันแล้ว ระบบคล้ายlolซะส่วนใหญ่ ก็สนุกดีคับเล่นกะเพื่อนฮาดีๆ
    พระเจ้าสร้างเรา เราสร้างพระเจ้า

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมเลิกเล่นแล้วครับ

ผมเล่นตั้งแต่ close beta พอ open

game ไม่ค่อย rate เลย คือสุดท้ายยังไงก็เวลเท่ากันความสามารถพอๆกัน

ไม่ว่าจะเทพช้าเทพไว มันก็ชนะได้ รอแค่ตอนเผลอแล้วดันป้อมไปเรื่อยๆ

สรุปคือ hon ดีสุด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้าว มันเป็นเกมแนวดันป้อมแบบ Dota หรือครับเนี่ย ผมนึกว่าแนวๆ Ragnarok งี้ซะอีก