ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403

Unhappy อายุ 17 ปีทำงานได้ไหมครับ (Part Time)

ผมสมัครงานที่ โลตัส เอ๊กซ์เพรส เป็นแบบ Part Time

แล้วเขาไม่รับนี้เกี่ยวกับอายุไหมครับ T-T อยากทำงานมาก (ไม่อยากอยู๋บ้าน เบื่อมากครับ )

>>> ยืนใบสมัครวันที่ 12 ตุลาคม 2556 <<< จนวันนี้ยังไม่โทรมาเลยครับ (บอกจะโทรมา โถ่... )

ที่มาพูดนี้คือ สมัครหลายที่แล้ว เขาก็ไม่รับ T-T เศร้าใจ
    ก็ไม่รู้สินะ >///<

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ไปเป็นเด็กเสิร์ฟตามผับก็ได้ครับ บริการดีๆ ยิ้มเยอะๆ ติ๊บบานเลย
    แต่ระวังเสียคน ต้องมีวินัยกับตัวเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    285
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oh1234 อ่านกระทู้
    ไปเป็นเด็กเสิร์ฟตามผับก็ได้ครับ บริการดีๆ ยิ้มเยอะๆ ติ๊บบานเลย
    แต่ระวังเสียคน ต้องมีวินัยกับตัวเองครับ
    ที่บ้านผมคงไม่ให้หลอกครับ T-T แต่ไม่เข้าใจทำไม โลตัส ถึงไม่รับ มันเกี่ยวกับอายุไหมครับ ที่ 17 ปี (Part time )

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,477
    7 ครับ น่าจะรับ ถ้าเขาติดกระดาษรับสมัครนะ

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 208
    เดี๋ยวนี้รับแต่ 18 ขึ้นหมดล่ะครับ จะมีเชสเตอร์กริลมั้งที่รับตั้งแต่ 16 ขึ้นไป แต่ผมไม่แน่ใจนะครับ

ไอที่ไหนบอกว่า จะติดต่อกลับไป คือ****ไม่เอา จะสมัครที่ไหน ถามดักไว้เลยว่า สมัครแล้ว จะทำได้เลยรึป่าว

ถ้าไม่ก็อย่าเลยครับ เปลืองเอกสาร ผมนี่้เคยสมัคร 3 - 4 ที่ บอกแต่จะติดต่อกลับไป สุดท้ายก็เงียบ เปลืองเอกสารมากๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    285
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ unsignmer อ่านกระทู้
    เดี๋ยวนี้รับแต่ 18 ขึ้นหมดล่ะครับ จะมีเชสเตอร์กริลมั้งที่รับตั้งแต่ 16 ขึ้นไป แต่ผมไม่แน่ใจนะครับ

ไอที่ไหนบอกว่า จะติดต่อกลับไป คือ****ไม่เอา จะสมัครที่ไหน ถามดักไว้เลยว่า สมัครแล้ว จะทำได้เลยรึป่าว

ถ้าไม่ก็อย่าเลยครับ เปลืองเอกสาร ผมนี่้เคยสมัคร 3 - 4 ที่ บอกแต่จะติดต่อกลับไป สุดท้ายก็เงียบ เปลืองเอกสารมากๆ
    โอ๊ โห... แบบ ล้ำ อะ ใจเดียวกัน เป๊ะ!! ผมกะว่าปีหน้าจะสมัคร ใหม่

บอกตง เปลิอง เอกสารมาก

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    KFC รับอยู่มั้ง ผมเคยไปสมัครอยู่ (หลายปีแล้ว)
    แต่ร้านอื่นๆต้อง 18+

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    หางานพวกช่วยยกของ ขัดสี ช่วยทำบ้าน หาเพื่อนที่ทางบ้านมีงานแบบนี้ก็ได้

งานทางห้างส่วนใหญ่ไม่รับหรอกครับ ต้องงานนอก 15 ผมก็พอหางานทำได้แล้วนะ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    เซเว่นทำได้นะครับ ผมไปทำอยู่ ต้องไปช่วงที่ปิดเทอมแรกๆนี่แหละครับเค้าจะรับง่าย